ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับเฮีย ลงแล้ว ให้เข้าเก็บตอนไหนบอกด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า..........

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

s.k.134 ( รุ่นใหม่ล่าสุด) รุ่น "รำลึกตึกยาว 99 ปี" ครับ

กราบสวัสดี รุ่นพี่ๆ และรุ่นอายุคุณพ่อด้วยครับ

รุ่นเดียวกับลูกชายเลยค่ะ sk 134 / 101

อรุณสวัสดิ์ค่ะ !Hi พี่-น้องไทยโกลทุกคน ต้องขอบคุณ !thk คุณ itums,คุณ chez และเฮียกัมพลมากๆนะคะ

ที่ช่วยตอบข้อสงสัย (แต่ IE เวอร์ชั่น 6 คือ ? คะ)จะบอกว่าปัญหานี้มันเกิดเมื่อมาอยู่บ้านใหม่นี่แหล่ะ !17 ที่บ้านเก่าไม่เป็น(จิงๆนะ)

ปล.พี่ปุงปังก็ต้องคลิก3ครั้งเหมือนกัน แต่ก็ไม่หวั่น แม้มันจะมาทุกหน้า

เอ่อ เป็นเหมือนกันเลยอะ ยังแก้ไม่ได้เลย !033 !_09

รุ่นเดียวกับลูกชายเลยค่ะ sk 134 / 101

มันคืออะไร งง งง งง

รบกวนเฮียกัมพล แอนด์ เฮียพงษ์เกียรติ มาแสดงความเห็นหน่อยค่ะ

ตอนนี้อยากจะทราบว่า เป็นไปได้ในแนวไหนมากกว่ากันระหว่าง

1. เป็นการปรับฐานย่อย(ราคาน่าเสี่ยงซื้อเพื่อไปต่อที่เท่าไหร่) เป้าหมายเดิม 1300 หรือ

2. เป็นการปรับฐานใหญ่ คือจบคลื่นห้าไปแล้วที่ราคา 1265 (แล้วฐานรอบนี้คาดว่าน่าจะอยู่ตรงไหน กลัวตัวเลขตกใจของเฮียพงษ์เกียรติจัง) ?

PLEASE PLEASE PLEASE

ถ้าถามมากไป เป็นการรบกวน โปรดอภัยด้วย ทั้งนี้ทั้งนั้น สิ่งที่แน่นอนที่สุด ก็คือสิ่งที่ไม่แน่นอนที่สุด

คงไม่มีใครคาดการณ์ถูกตลอดเวลาได้ ไม่มีใครสามารถหยั่งรู้อนาคตได้ถึงขนาดนั้น น้อมรับเสมอว่านี่

คือสิ่งที่คาดการณ์ ที่คาดว่าจะเกิดต่อไปเท่านั้น อาจไม่เป็นจริงเลยก็ได้

Thanks in advance นะคะ

ลงได้ใจจริงๆ กองแบบนี้ น่าจะเป็นการปรับฐานคลื่น 3 ค่อนข้างแน่นอนนะครับ แนวโน้มคลื่น 4 น่าจะลงถึงเส้น trendlineวันนี้อยู่แถว 1175 เหรียญ

เอ.. เปลี่ยนเป้าจาก 1275 เหลือ 1175 เลยดีกว่ามั๊ง เหอๆ

ดูจากสัญญาณ น่าจะมีเด้งนะครับ แต่ผมว่า ไม่น่าถึง 1220 เหรียญ เพราะเชื่อว่า นักลงทุน คงมองลงกันหมดแล้ว เด้งขึ้น น่าจะเพื่อลงต่อเท่านั้น ช่วงนี้ ตาม trend ไปก่อนนะครับ

ใครอยากเล่นสั้น รอเด้งขึ้น หาจังหวะ Short ดีกว่า

เอ่อ เป็นเหมือนกันเลยอะ ยังแก้ไม่ได้เลย 7f5341cc.gif 098eb4a5.gif

ลง Firefox หรือ Google Chrome เลยครับ ลองไปดูในฟอรั่มแนะนำการใช้งาน มี link ให้

วันนี้จะปล่อยแล้วครับ กำไรน้อยดีกว่าติดดอย !034 !034

มะวานไม่ได้ขาย เศร้า !_02 !_02

มีทองแท่งอยู่เงินเย็นถือต่อหรือปล่อย รอเก็บของถูกดี ตอนนี้ยังมีกำไรนิดหน่อยพอค่าขนม

ขอบคุณครับเฮีย งั้นรอช้อนดีกว่า ไม่มีของมานานแล้ว !01