ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ปล่อยทันพอดีเลยครับ !uu ลุ้นช้อนที่เท่าไหร่ครับเฮีย !57

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เกือบเข้าแล้วเหมือนกันครับ แต่อ่าน คคห. จากท่านๆแล้ว ผมรอเป็นเพื่ือนดีกว่า หวังว่าอีกไม่นานจะลงมาต่ำกว่านี้

วางมือไปเกือบปี กลัวเข้าปุ๊บเจอดอยปั๊บ :wacko:

โว๊วววๆๆๆ..เคสใกล้เคียงกัลล..แต่ของหู้ หนักฟ่า..เพราะยังม่ายดั้ยปล่อย 1245 เรย !_02

โดยที่ใกล้กันเลยครับคุณเต้าหู้ !_00 เจ็บมาเหมือดกัน

เมื่อวานเป็นอีกหนึ่งเหตุการณ์ที่คงติดตาไปอีกนานครับ หัวค่ำลบแค่นิดเดียว พอกลับถึงบ้าน -18 รีบเปิดคอมแล้วขายทิ้งทันที โดยเหลือไว้อีก 50% เผื่อโดนกองทุนเล่นกลซื้อกลับ 40 ตันท้ายตลาด ( คิดปายด้ายคนเรา ไม่คิดบวกสุดๆ ก็เพ้อเจ้อสุดๆ )

กินข้าวอาบน้ำเสร็จก่อนนอนแวะไปดูอีกที -42 อึ้ง ทึ่ง เสียว ยังไม่ตายเลยอยู่ในนรกแล้วเรา ฮืออออออ !ahh จากหูฉลามกลายเป็นมาม่าคาตา !ghost

แล้วคุณเต้าหูจะทำยังไงกับ 1245 ที่โดนจับเป็นตัวประกันบนดอยดีล่ะครับ

ถูกแก้ไข โดย sasori

พ่อแม่พี่น้องท่านใดไม่มีสินค้าได้เวลาชอป ตามสัดส่วนของท่าน

เปิดตัวก็ดอยเลยช้าน

รอจังหวะเหมือนกันค่ะ ส่งสัญญาณกันด้วยนะคะ

หน้าตักมีอีกจึ๋งนึง ตอนนี้เสียวๆไม่กล้าลงเพิ่ม :blink:

:blink: ทำไมประกาศที่ 1209 ซะงั้น มันขึ้นถึงซะที่ไหน

ประกาศราคาซะแพงเวอร์ ราคาลงมาแล้วทำไมไม่ประกาศล่ะครับ ท่านสมาคมฯ

:wacko: ใครซื้อราคา 18,650 บาท ระวังนะครับ สมาคมฯประกาศที่ 1209 (มันถึงซะที่ไหนล่ะนั่น) แถมประกาศแพงกว่าความจริงบาทละ 100 บาท (ราคาจริงแค่ 18,550 ก็หรูแล้ว) ตอนขายคืนร้านทองก็ได้กำไรบาทละ 100 อยู่แล้วไม่ใช่เหรอ เท่ากับโดนไป 200 บาทเห็นๆจะๆ

นั่นน่ะสิ มันเคยถึง 1209 ซะที่ไหน พอขึ้นรีบประกาศ ตอนนี้ลงมา 1206-1207 เป็นชั่วโมงแล้ว ทำไมไม่ประกาศลงละครับท่าน

อย่าไปว่าแป๊ะแกเลยครับ แก่แล้วตาไม่ดี อยากจะใส่แว่นให้จริงๆ :angry:

พ่อผมบอกว่า กราฟ astro เค้าใช้ fibonacci time zone นะครับ

ขาว ----- > ลง

เขียว ----- > ขึ้น ครับ

(กราฟหุ้นทองคำกระดาษ : GLD ของ SPDR ETF แนวโน้มระยะสั้น ราย 10 นาที ครับ)

* http://astrocycle.net/Gold.php

และพ่อผมยังบอกอีกว่า ใช้กราฟที่ update ในตอนเช้า ของแต่ละวัน

ของ "Stockcharts" มาเป็น "Road map" ได้ครับ

* http://stockcharts.com/def/servlet/Favorites.CServlet?obj=ID1209336&cmd=show[s49725940]&disp=P

สุดยอดจริงเป็นนักลงทุนตั้งแต่เด็ก พี่รุ่น 116 เพิ่งมาสนใจทองคำไม่กี่ปีนี้เอง