ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

!Hi เฮีย Kumponys ครับ !10

ผมมี 1242.08 อยู่เมื่ือคืนปล่อยออกไป 50% ส่วนที่เหลือผมวางแผนว่าจะปล่อยให้หมดหากราคาดีดกลับมาแถวๆ 122X เพื่อไปรอเก็บแถว 118X - 117X !57

รบกวนเฮีย Kumponys ช่วยชี้แนะทีครับว่า ผมควรเก็บ 50% ที่เหลือไว้หรือปล่อยไปตามแผนดีครับ ขอบคุณครับ !01

ปล. ผมรับการขาดทุนได้ครับถ้ามีโอกาสที่ดีกว่ารออยู่ (ผมเล่น online ครับ) !La

เล่น Online นี่เล่นอะไรอ่ะครับ (แท่ง, gold spot, gf) เล่นได้ตลอดเวลาเลยหรือครับ แนะนำด้วยครับพอดีสนใจ เล่นกองทุน เล่นได้ถึงแค่ 15:30 แถมราคาไม่ Real Time ด้วย เล่นเอาเ้ข้าออกไม่ค่อยทัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยังไม่เข้าใจอยู่ดี ทำไมแพงเกินเหตุ

เล่น Online นี่เล่นอะไรอ่ะครับ (แท่ง, gold spot, gf) เล่นได้ตลอดเวลาเลยหรือครับ แนะนำด้วยครับพอดีสนใจ เล่นกองทุน เล่นได้ถึงแค่ 15:30 แถมราคาไม่ Real Time ด้วย เล่นเอาเ้ข้าออกไม่ค่อยทัน

ผมเล่น gold online กับแม่ทองครับ ราคาดีกว่าวิ่งตาม spot gold ในช่วงเวลา 16:30 ขึ้นไปราคาระทึกมากครับ ซื้อขายได้ถึง 21:30 และ สามารถวางราคาซื้อหรือขายได้ถึง 1:30 ครับ

แต่ก่อนก็เล่นกับสมาคมครับ แต่ทนความน่ารักของท่านนายกไม่ไหวเลยหนีเข้าป่าไปเจอแม่ทองครับ เล่นกับ spot gold ที่เป็นแบบ real time มันส์กว่าครับ

ผมเล่น gold online กับแม่ทองครับ ราคาดีกว่าวิ่งตาม spot gold ในช่วงเวลา 16:30 ขึ้นไปราคาระทึกมากครับ ซื้อขายได้ถึง 21:30 และ สามารถวางราคาซื้อหรือขายได้ถึง 1:30 ครับ

แต่ก่อนก็เล่นกับสมาคมครับ แต่ทนความน่ารักของท่านนายกไม่ไหวเลยหนีเข้าป่าไปเจอแม่ทองครับ เล่นกับ spot gold ที่เป็นแบบ real time มันส์กว่าครับ

อยากจะบอกว่า !Announce แม่ทองก็น่ารักใช่เล่นนะครับ !_04 ตุกติกน่าดูเหมือนกัน !59

อยากจะบอกว่า !Announce แม่ทองก็น่ารักใช่เล่นนะครับ !_04 ตุกติกน่าดูเหมือนกัน !59

โดนบ่อยครับ มักจะตุกติกเรื่องค่าเงินที่เอามาคำนวนประจำ บางที spot เท่ากันต่างกันแค่ 5 นาที ก็คนละราคาแล้วครับ แต่พอรับได้ครับ ถ้าให้ผมซื้อขายกับสมาคมโดยตรง ใช้เกณฑ์ราคาตามใจนายก วันไหนโลภมากก็กั๊กมาก

วันไหนจะล่อหมูก็เปิดต่ำ ค่าพรีเมี่ยมผลุดๆโผล่ เดี๋ยวมีเดี๋ยวไม่มี เซ็งมาก เล่นเปิดประตูให้เข้ิาแต่ปิดทางออก รับม่ายหวายครับ ยอมให้คนตุกติกตอกเล็กตอดน้อยถือซะว่าเราเล่นได้ก็จ่ายค่าผ่านทางซะหน่อย ทำใจรับได้มากกว่าโดนโกงทุกครั้งที่ซื้อขายครับ !034

ตะกะใจหมดเลย หลับไปตื่นหนึ่ง ราคาจาก 19000 เหลือ 18500 ฝันไปรึเปล่าเนี่ย

เล่นแท่งค่ะ มีอยู่ 50 บาท ไม่ต้องการขาย รอขาย 20000 ในปีนี้ จะเป็นแค่ฝันไหมคะ

ถ้าอยากเก็บเพิ่มต้องรอราคาที่เท่าไหร่ดีคะ เฮียและเพื่อนๆ แนะนำด้วยค่ะ เพราะเล่นทองไม่เป็นค่ะ อ่านกราฟก็ไม่ออก แต่สนใจลงทุนค่ะ

มีแต่คนแซวนายกสมาคม

สงสัยนายกสมาคมคงจะกลัวคนไปช้อนเพิ่มรึเปล่า เลยต้องตั้งราคาสูงๆกันคนเก็บ

:unsure: :unsure:

เช้านี้เดินผ่านร้านทอง มองดูป้ายราคาทุกเช้า-เย็น เช้านี้อยู่ที่ 19000 อยู่เลย ว่างๆมาเปิดเว็ปดูซะหน่อย จ๊ากๆ :o หล่นมาที่18650

เอาแล้วไม่ล่ะ..จะเก็บดีมั้ยหนอ :blink: โทรคุยกับน้องสาว.. น้องจะใจเย็นกว่าน่ะ..ให้รอเก็บที่ถูกกว่านี้ :blush:

จำได้สองปีก่อนก็ใจไม่เย็นพอก็เลยกอดดอยเสียนานเลย !53 !53 ต้องท่องไว้อย่างอาจารย์ทองใหม่บอกว่า..เราไม่สามารถซื้อทองได้ในราคาต่ำสุด ไม่สามารถขายในราคาสูงสุด แต่...กลับเป็นมีดอยสูงสุดเสียนี้ !064

ขอบคุณคร้าบบบบอาเฮีย อยากทราบว่าทองเเท่งเข้าได้ยังคร้าบ

:blink: ทำไมประกาศที่ 1209 ซะงั้น มันขึ้นถึงซะที่ไหน

ประกาศราคาซะแพงเวอร์ ราคาลงมาแล้วทำไมไม่ประกาศล่ะครับ ท่านสมาคมฯ

เป็นเรื่องปกติของสมาคมไปเเล้วค่ะ เป็นบ่อยซะจนชิน เเต่เดี๋ยวนี้ยังนับว่ากั๊กน้อยกว่าเเต่ก่อนนะคะ กราฟกระดิกนิดปรับเพิ่มทีละ 50 บาท ไม่ไหวๆ

:huh:ขอบคุณเฮียมากครับ มีสัญญาณช้อน ตะโกนบอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ :wub:

ขอบคุณครับ อาจารย์

รบกวนอาจารย์กัมพลช่วยตอบทีนะครับ ทองมันน่าจะลงต่ำที่สุดประมาณไหนหรอครับ แต่ภาพรวมก็ยังเป็นขาขึ้นอยุ่ใช่หรือไม่ครับอาจารย์ ขอบคุณครับ