ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สมัยที่ผมโดนสึนามิ คืนเดียว 100 เหรียญ เป็นครั้งแรกที่เกิด ผมก็เพิ่งเคยพบเคยเห็นเหมือนกัน ทำให้ไม่ระวัง คือไม่ได้เตรียมความพร้อมที่จะเสียหายขนาดนั้น

มารอบนี้ 200 เหรียญ ก็เป็นครั้งแรกที่ผมเคยเห็นเช่นกัน แต่ผมระวังตัว จากประสบการณ์ที่เคยโดน เลยรอดมาได้

ใครไม่เคยโดน พูดเตือนยังไง ส่วนใหญ่ ก็ไม่คาดคิดว่าจะโดนกับตัว เลยยังไม่ค่อยระวังกันหรอกครับ โดนแล้วก็ถือเอาเป็นบทเรียน คิดแบบนี้ดีแล้ว แม้จะแพงไปหน่อย แต่เชื่อว่า สุดท้าย มันจะทำให้เราแกร่ง กลับมาทำกำไรได้อย่างยั่งยืนในที่สุดครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ ฐานะตัวแทน คนเคยโดนเหมือนกัน

ขอคุณมากค่ะสำหรับคำแนะนำดีๆ เพิ่งจะเริ่มเล่น GF ตอนกลางเดิอน ส.ค. ได้กำไร 600,000 ดีใจได้ไม่เกินอาทิตย์เลยค่ะ เค้าก็มาเอาคืนไปหมด ไม่รู้ว่าจะมีวันนั้นอีกไหม ตอนนี้ขอรออย่างสงบ รอซื้อของถูกค่ะ ถ้าไม่ตกขบวนไปซะก่อน !21

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เล่นยาว ไ่ม่มีของ ก็หลับหูหลับตาเข้าไปเลย ph34r.gif

เล่นสั้น ผมแนะแล้ว รอผ่าน trend fan 78.6 ก่อน ค่อยว่ากัน หรืออยากเสี่ยง ก็รอถอยสักหน่อย แนว stoploss อยู่แถว 1740 หรือจริงๆ ในรายวัน ลึกลงไปอีก จนไม่แน่ใจว่าจะ cut ตรงไหนดีนี่สิ ปัญหา unsure.gif

ขอบคุณค้าบบ หลับตากระโดด เด๋วจะตกเหวอะครับ 55+

แต่ผมชอบเสี่ยงอยู่ แต่ถึงชอบเสี่ยงยังไง ผมก็ลด GF เหลือครึ่งนึงแระ

ชั่วโมงนี้เสี่ยง และแกว่งเหลือเกินครับ กลัวหนาว

เฮียขา นึกว่าเฮียใจดีอย่างเดียวซะอีก เฮียตลกด้วยค่ะ

เห็นภาพเลยค่ะที่บอกว่าหลับหูหลับตาเข้าไปเลย :ph34r:

มันเป็นกำลังใจให้รู้ว่า มันยังกระทิงอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากสำหรับการให้นะคะ

ทำให้ตอนนี้มีความรู้สึกอยากให้เหมือนเฮียเลยค่ะ

เฮียกัมพลจงเจริญ

สาวกขาอ่อนค่ะ :lol:

สมัยที่ผมโดนสึนามิ คืนเดียว 100 เหรียญ เป็นครั้งแรกที่เกิด ผมก็เพิ่งเคยพบเคยเห็นเหมือนกัน ทำให้ไม่ระวัง คือไม่ได้เตรียมความพร้อมที่จะเสียหายขนาดนั้น

มารอบนี้ 200 เหรียญ ก็เป็นครั้งแรกที่ผมเคยเห็นเช่นกัน แต่ผมระวังตัว จากประสบการณ์ที่เคยโดน เลยรอดมาได้

ใครไม่เคยโดน พูดเตือนยังไง ส่วนใหญ่ ก็ไม่คาดคิดว่าจะโดนกับตัว เลยยังไม่ค่อยระวังกันหรอกครับ โดนแล้วก็ถือเอาเป็นบทเรียน คิดแบบนี้ดีแล้ว แม้จะแพงไปหน่อย แต่เชื่อว่า สุดท้าย มันจะทำให้เราแกร่ง กลับมาทำกำไรได้อย่างยั่งยืนในที่สุดครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ ฐานะตัวแทน คนเคยโดนเหมือนกัน sleep.gif..tongue.gif

ผมก็มือใหม่หัดเล่นครับ สั่งซื้อเองทางอินเตอร์เน็ตครับ เข้าครั้งแรกก็เดี๋ยงเลยครับ แจ็คพ็อตพอดีวันที่มันลงเยอะ :P

สวัสดีค่ะน้องใหม่หัดเดินค่ะ

เฮียขา นึกว่าเฮียใจดีอย่างเดียวซะอีก เฮียตลกด้วยค่ะ

เห็นภาพเลยค่ะที่บอกว่าหลับหูหลับตาเข้าไปเลย :ph34r:

มันเป็นกำลังใจให้รู้ว่า มันยังกระทิงอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากสำหรับการให้นะคะ

ทำให้ตอนนี้มีความรู้สึกอยากให้เหมือนเฮียเลยค่ะ

เฮียกัมพลจงเจริญ

สาวกขาอ่อนค่ะ :lol:

หลับหูหลับตา แปลว่า สุดท้ายผมยังเชื่อว่ากระทิง แต่ช่วงนี้ มันยังเสี่ยงลงนะครับ ตาม chart รายวัน มันไม่งามเท่าไหร่ ส่วนตัว ผมรอๆๆ ให้มันชัดก่อน ค่อยเข้า

2 วันที่ผ่านมา หัวเสียกับเรื่อง server เลยไม่ได้เล่นเลย เสียโอกาสพอสมควร sleep.gif

ขอบคุณค่ะเฮีย ดอยหนาว เวปล่มเลยไม่ได้โดด

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆทุกคนนะคะ

นู๋เป็นน้องใหม่เพิ่งเริ่มเล่น และสนใจอยากจะเล่นแบบออนไลน์

อยากให้พี่ๆแนะนำว่า เล่นของที่ไหนดีคะ

โอบาม่า ประกาศไรออกมาบ้างค่ะ ขออัพเดทข่าวสารหน่อยค่ะ

ขึ้นไปอีก 14 กว่าเหร๊ยญ ครับ

งานนี้ไปต่อรึป่าว

มือใหม่หัดเล่นคับ...ยังหาที่ลงไม่ได้เลยคับY_Y

หลับหูหลับตา แปลว่า สุดท้ายผมยังเชื่อว่ากระทิง แต่ช่วงนี้ มันยังเสี่ยงลงนะครับ ตาม chart รายวัน มันไม่งามเท่าไหร่ ส่วนตัว ผมรอๆๆ ให้มันชัดก่อน ค่อยเข้า

2 วันที่ผ่านมา หัวเสียกับเรื่อง server เลยไม่ได้เล่นเลย เสียโอกาสพอสมควร sleep.gif