ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ อาจารย์

ลองนั่งทำกราฟเล่นเห็นว่าน่าจะใช้ได้ เลยแวะมาดูความเห็นเหมือนหรือเห็นต่างๆ ขอบคุณค่ะ อ่านแล้วค่อยมีกำลังใจค่ะ ตอนนี้หยุดรอดูทิศทางดีกว่า ไม่มีเวลามานั่งไล่จับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับเฮีย เป็นกำลังใจให้กระทิง สู้ๆๆๆ

ขอบคุณครับเฮีย รออย่างเดียวครับ ดู ทิศ ก่อนแล้วค่อยตาม ( ตามเมื่อวาน หัวทิ่มไป ที :blink: )

เฮียกัม ผมดูจากกราฟ day ผมว่ามัน form triangle อยู่นะ กำลังเลือกทางทะลุขึ้นคงไปลิ่ว แต่ถ้าทะลุลงคงดิ่งพสุธา

เหมือนเดิมทุกวันนะเฮีย ร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกเฮีย

:lol: :lol: :lol:

ขอบคุณมากๆเช่นกันค่ะ..เพิ่งอบขนมเสร็จใหม่ๆ..อยากส่งไปให้ชิมค่ะ

ก้อ... 93810_1.gif

กฎ ข้อที่ 1 งดขอบคุณ (ถ้าไม่อึดอัด) ไอ้เราก็ทนอึดอัดได้ ไม่ให้เวปอืด เวปล่ม

กฎ ข้อที่ 2 งดกระเซ้าเย้าแหย่ กลัวโดนไล่ พวกเราก็สู้อดทน ไปหาที่ระบายที่อื่น

แล้วดู๊.. ดู.. ดู... เฮียทำ 93804_1.gif ครายจะทนไหว happy.gifhappy.gif

ต้องขอโทษคุณสาวๆนะค้ะ !_087 ไม่ได้มีเจตนาอย่างน้าน....

ไม่ได้แหกกฎนะค้ะ ตามอ่านวิเคราะห์ของเฮียมาได้ซักพักแล้วค่ะ

แล้วก็อ่านความเห็นของเพื่อนๆด้วยค่ะ หลายครั้งรู้สึกดี หลายครั้งรู้สึกอบอุ่น

หลายครั้งรู้สึกอยากขอบคุณ แต่ไม่ค่อยได้โพสเท่าไหร่ กลัวเวปล่ม ได้แต่อ่านง่ะค่ะ

รู้สึกเฮียช่างใจดี มีน้ำใจ เป็นผู้ให้ที่ทำให้ผู้รับมีความสุข

เราเคยล้ม เราเคยพลาด เป็นความผิดพลาดครั้งยิ่งใหญ่ในชีวิตก็ว่าได้เพราะความประมาทและความรู้เท่าไม่ถึงการณ์

เสียเงินไปเยอะมากภายในวันเดียว !Wt จนเพื่อนๆอาจคาดไม่ถึงก็ได้ ก็แค่อยากเตือนให้พื่อนๆนักลงทุนระมัดระวังเท่านั้นเอง

กำลังใจจากเฮียเมื่อวาน มันทำให้เรามีพลังสู้ต่อไป ก็แค่อยากขอบคุณเฮียกัมจริงๆค่ะ

แล้วเฮียก็มีมุขฮาฮา !_00 ทำให้พวกเราครายเครียดจากความผันผวนของราคาทอง

แล้วก็อยากให้เพื่อนๆในบ้านนี้ เป็นกำลังใจให้กันและกันนะค้ะ ..รักกันรักกันนะ..

รักทุกคนนะค้ะ ทุกคนในบ้านนี้น่ารักค่ะ !30 ..ขอให้รวยทุกคนค่ะ...

คุณแนนครับที่เฮียเขาไม่กล้าให้อยู่ในใจของเฮีย เพราะคุณแนนลงท้ายด้วย "ครับ" นะครับ

แต่มาตรงนี้คุณแนนลงท้ายด้วย "ค๋ะ" ผมก็เลยงงเหมือนกันครับ !38 ....55555 อย่าซีเรียสนะครับแซวกันเล่นๆให้ขำๆๆ....หลังจากเมาคลื่นจนจะอ้วกอยู่แล้วครับ !45

ไม่ต้องงงหรอกค่ะ ก็แค่แซวอาเฮียกัม ขำๆ ฮาๆ น่ะค่ะ

ก็อาเฮียเค้าน่ารักนี่นา :lol:

เมื่อวันที่10/8/54 เวลา09.05น ผมไปซื้อแท่ง15บาทที่ร้านทอง ย.จ.ลพบุรี ราคา25100/บาท แปะบอกซื้อ-ขายตามป้ายหน้าร้าน พอประมาณ09.30น สมาคมประกาศ24850/บาท(เสียค่าวิชา250บซื้อแท่งครั้งแรกในชีวิต) พอเมื่อวาน วันที่ 9/9/54 เวลา17.05น.ผมนำแท่งไปขายราคาสมาคมตอนนั้น26650/บาท ไปขาย แปะกลับบอกว่าราคากำลังดิ่งท่าจะขายต้องขายราคาตามเน็ต ผมงงเลย ไม่ทราบว่าร้านอื่นเป็นแบบนี้หรือปล่าว ท่าจะเล่นGF(เบื่อแปะและต้องเดินทางไกล20ก.ม.) จะมีลักษณะนี้มั้ย ถ้า10บาท ต้องวางเงินเท่าไหร่ถึงปลอดภัย

ผมมือใหม่จริงๆ ถ้าจะเล่นGFของบ.ไหนดีของYLGดีหรือปล่าว แล้วซัก10บาทต้องวางเงินซักเท่าไหร่ถึงจะปลอดภัยช่วยแนะนำด้วยขอบคุณครับ

ต้องขอโทษคุณสาวๆนะค้ะ 875328cc.gif ไม่ได้มีเจตนาอย่างน้าน....

ไม่ได้แหกกฎนะค้ะ ตามอ่านวิเคราะห์ของเฮียมาได้ซักพักแล้วค่ะ

แล้วก็อ่านความเห็นของเพื่อนๆด้วยค่ะ หลายครั้งรู้สึกดี หลายครั้งรู้สึกอบอุ่น

หลายครั้งรู้สึกอยากขอบคุณ แต่ไม่ค่อยได้โพสเท่าไหร่ กลัวเวปล่ม ได้แต่อ่านง่ะค่ะ

ไม่ขอรับคำขอโทษนะคะ คุณไม่ได้ทำอะไรผิด อย่าคิดมากค่ะ คุณแนนbiggrin.gif

คุณกำลังมีปัญหา ได้รับคำแนะนำจากเฮีย และอยากขอบคุณเฮียจากใจ

เข้าใจค่ะ ก็เคยเป็นในวันที่ล้ม และได้รับคำแนะนำ และกำลังใจดี ๆ จากเฮีย

พวกเราแค่ออกมากระเซ้าเย้าแหย่เฮียกัม สร้างบรรยากาศไม่ให้เฮียเครียด อย่างที่เคยทำ ๆ มา

ถึงแม้เฮียจะรำคาญแค่ไหน เฮียก็ต้องอดทน ให้พวกเราตอดนิดตอดหน่อย tongue.gif (แหนะ ไม่วาย อีกแล้ว)laugh.gif