ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

นิดหนึ่ง ขอหวยหน่อย วันพุธออก จำได้แม่นจริงๆ 5555

จากสถิติย้อนหลัง ดูความถี่ในการออกเลขสูง หรือเลขต่ำ เลขคู่ และเลขคี่ รางวัน 2 ตัวมีโอกาสออก ตัวแรกเลขสูงเป็นเลขคู่ ตัวหลังเป็นเลขต่ำหรือเลขคู่ 50 เปอร์เซ็นต์ เลขคี่ 50 เปอร์เซ็นต์ ผมขอเดาว่า งวด ต่อไปเลขที่น่าจะออกคือ 82 หรือ 85 ครับผม เดาๆกันไปเนอะท่าน อิอิ

ท่านบอนไซ. เทพจริงป่าว ดูวันที่โพสต์ เดาก่อนล่วงหน้านะจ๊ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องน้ำใส เมื่อคืนพรี่ฝันเห็นจรวดอ่ะจ๊ะ ทำไงดี

ในที่สุดก็มาถึงเลขสามหลัก 999..เลขมงคล หุ หุ :La

ยินดีกับน้ำใส..ยัยบี๋ กะลุงทอง..gooooooddd.. :gd

กราฟสวยครับ

จากสถิติย้อนหลัง ดูความถี่ในการออกเลขสูง หรือเลขต่ำ เลขคู่ และเลขคี่ รางวัน 2 ตัวมีโอกาสออก ตัวแรกเลขสูงเป็นเลขคู่ ตัวหลังเป็นเลขต่ำหรือเลขคู่ 50 เปอร์เซ็นต์ เลขคี่ 50 เปอร์เซ็นต์ ผมขอเดาว่า งวด ต่อไปเลขที่น่าจะออกคือ 82 หรือ 85 ครับผม เดาๆกันไปเนอะท่าน อิอิ

บน766391 ล่าง82

55555พรุ่งนี้อยู่ไหนครับ จะเอาผ้า7สี7ศอก

พร้อมข้างปลาอาหารไปถวาย แม่น โครตๆ

เปลื่ยนอาชีพกันดีกว่า ฉายยาใหม่

กัปตันหวยเทพ //// กัปตันเทพทอง

สุดยอดว่ะพี่ !!!

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

น้องน้ำใส เมื่อคืนพรี่ฝันเห็นจรวดอ่ะจ๊ะ ทำไงดี

เส้นทางมิได้โรยด้วยกลีบกุหลาบ ย่อมเจอขวากหนามบ้างในบางครั้ง :57

กราฟสวยครับ

จริงหรือปล่าวว..

สวัสดียามเช้า..เราขยันแด่ผู้เดียว หายไปหมด ไปใช้เงินกันหรือไร อิ อิ :uu

มีความสุขทุกท่านจ้า :gd :gd :gd

น้องทองดูจะไม่ค่อยมีอนาคตซะเลย :047 :047

-ขโมยกราฟครูเขามาค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ..ดอกเหมย..

สวัสดีครับ ทุกท่าน

เมื่อวานคิดว่ากราฟไม่มีอะไรสำคัญ เลยไม่ได้โพสต์การเดาแนวทางทองครับ แต่วันนี้น่าจะมีอะไรให้ตื่นเต้นบ้าง แนวรับระยะสั้นแถวๆ 1286 หากหลุดคงไปเทสรับแรก 1280*** ครับ หากหลุดนี่จะลงไปรับสำคัญแถว 126X***** ซึ่งน่าจะดีดขึ้นกลับไปได้ครับ ...../ ส่วนแนวต้านระยะสั้น ทองควรยืนเหนือ 1290 ให้ได้ในช่วงบ่ายถึงเย็น เพื่อขึ้นไปต่อนะครับ แนวต้านแรกก็แถวๆ 1296-1300 ผ่านได้คงไปเทสต้านสำคัญแถว 1335 ครับ

แนวทางระยะสั้นๆหลุด 1286 ดูไม่ดีไปจับตาแนวรับ หรือยืน 1290 ดูดีไปจับตาแนวต้านครับ เดาลึกๆส่วนตัวคิดว่าไม่หลุด 1286 หรืออย่างมากไม่หลุด 1282 แล้วดีดเทสต้าน 1300 ต่อไปครับ เหตุผลเพราะ sto ย่อสลับขึ้นมาหลายครั้ง น่าจะตัดขึ้นได้จริงๆ และตอนนี้นักเล่นมีมุมมองทางด้านเอสมาก เหมาะสมอย่างยิ่งหากขาใหญ่อยาก สวน ครับ ทั้งหมดผมมโนและเดาครับ :047