ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1462.90 จบไปอีกเดือน สะบักสะบอมกันพอสมตวร กับราคาที่สวิงค่อนข้างแรง แต้มที่ออกมา เลยตกต่ำกันแบบน่าใจหาย :Wt

แต่แชมป์เก่า ประสบการณ์สูง ยังคงทำได้ดี แรงไม่มีตก ผลัดกันขึ้นรับของรางวัลเป็นว่าเล่น :gd

อันดับ 1 เป็นคุณ primmy แชมป์หมาดๆ เดือนที่แล้ว เหมาไปอีกเดือน :_01

อันดับ 2 คุณ dada แชมป์เก่า 2 สมัยติดคนล่าสุดเช่นกัน :_01

อันดับ 3 คุณจูกัดเหลียง ดูจะถูกใจกับอันดับ 3 ได้มา 2 รอบติดเช่นกัน แต่รอบนี้ควบดีกรี แชมป์คะแนนเฉลี่ยดีที่สุดไปอีกตำแหน่ง เพราะทายน้อยกว่าเพื่อน :_ee

:01 ขอบคุณทุกท่าน ที่ร่วมสนุก แชมป์และรองแชมป์ขอที่อยู่หลังไมค์ด้วยนะครับ เจอกันใหม่ รอบใหม่ สัปดาห์หน้า :031

• ถูกใจ 2

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:gd ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัล ขอบคุณป๋ากัมพลสำหรับเกมส์เร้าใจ เพื่อนๆที่ร่วมหนุกหนานด้วยคับ
  • ถูกใจ 2

ขอบคุณ คุณกัมพลสำหรับกิจกรรมร่วมสนุกนะค่ะ และเพื่อน ๆ

ช่วงนี้หน้า งบ....ติดภารกิจ แยะเชียวค่ะ....

และขอร่วมแสดงความยินดีกับ คุณพริม คุณจูกัดเหลียง นะค่ะ :gd

รวมถึงเพือน ๆ ที่ร่วมสนุกกันทุกคนนะค่ะ......ขอบคุณค่ะ

• ถูกใจ 2

ขอแสดงความยินดีกัยคุณ primmy, คุณ dada และคุณจูกัดเหลียงด้วยนะครับ

• ถูกใจ 2

ขอขอบคุณคุณกัมพล ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รางวัล และขอบคุณท่านที่แสดงความยินดีค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...