ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

อื้อหือ...ชาวดอย...เยอะจริงๆ...ไม่เหงาเลยเรา... !17 !17

ไม่รู้วันนี้จะมีชาวดอยเพิ่มอีกเปล่า อาการน้องทองไม่ค่อยดีเลย เมื่อวานมีคนโทรมาถามทองลงมา 1000 บาทแล้วอยากซื้อ ผมบอกให้มัดมือไว้ อย่าซน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เส้นเทรนขยับแล้ว.... !54

เมื่อวานบอกน่าจะขึ้นมาได้แถว 1188+- มาแค่ 1185 แล้วร่วงไป 1175 โน้นเลย มองว่ามาที่ 1170+- พักนี้ชมกันดีนักเลยไม่แม่นเลย !uu แต่แนวโน้มก็ยังถูกอยู่ ผมเลยบอกนักเรียนแล้วว่าถ้าการที่เราคิดมันไม่มาแสดงว่าเราอ่านใจ ขาใหญ่ผิดต้องมาตีเทรนใหม่ วันนี้ดูแล้วเทรนใหม่่น่าจะเป็นตัวนี้ แต่ก็ยังอยู่แนวโน้มเดิมคือลงเทรนแดงอยู่

1. วันนี้ใครที่ใจถึงเสี่ยงขายมันแถว 1192+- ตรงนี้แหละ แล้วสตอปลอส 1205+- เอา เพราะคิดว่าน่าจะเล่นเทรนชมพูขึ้นมาเรียกแม่งเมาต่อไป ต้องหลุดเทรนแดงถึงจะกลับไปขึ้นใหม่ได้ !_18

2. ตรงนี้ผมว่าสำคัญมากๆ เล่นปลอดภัย ขายแถว 1200+- แล้วสตอปลอส 1205-1210 ตรงนี้ถ้ากลับเข้าเทรนไม่ได้ขอบอกได้คำเดียว ชาวดอยต้องไปซื้อผ้าห่มเพิ่ม อุณภูมิบนดอยจะหนาวเพิ่มขึ้น !_cd

3. เป้าหมายระยะกลางน่าจะลงไปได้ถึง 1160+- ยกเว้้น กระซวกลงไปอาจได้ถึง 1150+- !49

ปล. ไปสวดมนต์นั่งสมาธิดีกว่า เดียวต้องไปนครปฐมแล้ว !bye

post-725-011368000 1279665581.jpg

ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ยามเช้ามืด :rolleyes:

รอสัญญาณเข้าอยู่ครับ :wub:

ขอบคุณอาจารย์ครับสำหรับคำแนะนำ

รบกวนอาจารย์ช่วยดูน้ำมันด้วยครับ

เมื่อคืนมีอยู่ชอตเดียวโดดมา1เหรียญเลยครับ

ตอนนี้ก็เทรนเดิมที่อาจารย์บอกเมื่อวานไปที่80กว่าๆใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากๆครับ

รบกวนอาจารย์จิ๋วช่วยดูน้ำมันให้หน่อยนะครับ อยากรู้ว่ามันจะไปไกลได้แค่ไหนรอบนี้น่ะครับ ผมจะได้ทยอยลดดอยไปหน่อยน่ะครับ ขอบคุณมากครับ

อ.แม่นตัวพ่ออยู่แล้ว ฮะๆ

นับถือครับ หัดตีไปเรื่อยๆ

ยังมึนอยู่แต่คอยติดตาม ตีตามอ.ไปเรื่อยๆคับ

เส้นเทรนขยับแล้ว.... 332f960b.gif

เมื่อวานบอกน่าจะขึ้นมาได้แถว 1188+- มาแค่ 1185 แล้วร่วงไป 1175 โน้นเลย มองว่ามาที่ 1170+- พักนี้ชมกันดีนักเลยไม่แม่นเลย b048a2d2.gif แต่แนวโน้มก็ยังถูกอยู่ ผมเลยบอกนักเรียนแล้วว่าถ้าการที่เราคิดมันไม่มาแสดงว่าเราอ่านใจ ขาใหญ่ผิดต้องมาตีเทรนใหม่ วันนี้ดูแล้วเทรนใหม่่น่าจะเป็นตัวนี้ แต่ก็ยังอยู่แนวโน้มเดิมคือลงเทรนแดงอยู่

1. วันนี้ใครที่ใจถึงเสี่ยงขายมันแถว 1192+- ตรงนี้แหละ แล้วสตอปลอส 1205+- เอา เพราะคิดว่าน่าจะเล่นเทรนชมพูขึ้นมาเรียกแม่งเมาต่อไป ต้องหลุดเทรนแดงถึงจะกลับไปขึ้นใหม่ได้ 1875cee9.gif

2. ตรงนี้ผมว่าสำคัญมากๆ เล่นปลอดภัย ขายแถว 1200+- แล้วสตอปลอส 1205-1210 ตรงนี้ถ้ากลับเข้าเทรนไม่ได้ขอบอกได้คำเดียว ชาวดอยต้องไปซื้อผ้าห่มเพิ่ม อุณภูมิบนดอยจะหนาวเพิ่มขึ้น afd371da.gif

3. เป้าหมายระยะกลางน่าจะลงไปได้ถึง 1160+- ยกเว้้น กระซวกลงไปอาจได้ถึง 1150+- 5e565bcb.gif

ปล. ไปสวดมนต์นั่งสมาธิดีกว่า เดียวต้องไปนครปฐมแล้ว onion19.gif

อรุณสวัสดิ์เฮียจิ๊วสุดหล่อ ทำวิเคราะห์ให้เพื่อนๆแต่เช้าเหมือนเดิม ขอบคุณมากๆครับ:lol: :lol:

นั่งอ่านบทวิเคราะห์ทีไร นึกถึงอาจารย์ตอนเล่าประสบการณ์การขำๆต่างๆของอ.จิ๊วให้ฟังจัง อ.จิ๊วน่าจะไปออกทอล์กโชว์นะครับน่าจะรุ่ง คนฟังรู้สึกคล้อยตาม และสนุกดี ขอบคุณนะครับสำหรับบทวิเคราะห์ ขับรถปลอดภัยนะครับนะครับอาจารย์

ศิษย์รุ่นฮาแตก

...ขอบคุณครับ อ.จิ๊ว . !01 ...อ่านแล้วค่อยใจชื้นขึ้นมาหน่อย !034 พอดี S ไว้ ตรง 1188-1189 เมื่อคืน...เล่นเอานอนไม่หลับ.. !023 ..

พรุ่งนี้จะไปเรียนกะอ.จิ๊วแล้ว แต่ยังไม่ได้รับเมล์ยืนยันจากคุณเมย์เลย !38 ทำไงดี มีใครได้หรือยังครับ

ว่าที่ศิษย์รุ่นป๊อก8 !uu