ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

:D ขอบคุณครับท่านอาจารย์จิ๊ว....แม่นจริงๆ

เริ่มตีเทรนได้เหมือนกราฟอาจารย์แว้ว...ดีจายจัง อิอิอิ

ว่าแต่ว่าจะเริ่มนับขา 1 ตั้งกะตรงไหนครับ หลังจากหลุดเทรนเหลืองหรือตั้งแต่แรกเข้าเทรนกะโน่นเลยครับ.....แหะๆ !32

ถูกแก้ไข โดย aoodii

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

...อะ.. !_00 ..รีบาว แรง จริงๆ .. !034 ..เมื่อไรจะมา 1180 หน๋อ... !_09

อาจารย์ค่ะ ทองมันรีบาวขึ้นมาแล้วเอาไงต่อค่ะ :wub: :wub: :wub: ยังใช้กราฟรูปเก่า หรือมันจะเปลี่ยนเทรนเป็นขึ้นก่อนหรือเปล่าค่ะ

แถมgf ยังหยุดตั้งสองวัน

อรุณสวัสดิ์ค่ะ มารอ อจ.แต่เช้าเลย !10 คะ

วันนี้เอาไงดีคะอจ.หยุดยาว ใส่ขายาวเลยดีมั้ยคะ !ee

มารอคำชี้แนะเหมือนกันคะ เด๋วเข้ามาดูอีกทีตอนกลางคืนแย้วกัน ไปทำงานก่อน สายแย้ววววว !_06

น้องทองยังล่อแม่งเม่าต่อไป...

เมื่อวานหลุดเทรนเหลืองใครขายสบายไป เพราะมันสร้างเทรนชมพูขึ้นมานักเรียนต้องรู้ว่าถ้าเล่นสั้น 1090 ต้องออกอย่างน้อย 50% เพราะว่ามันทำขา 3 แล้วออกทำกำไรที่เหลือเมื่อหลุดเทรนชมพู

1. วันนี้รอขาย 1205+- แล้วสตอปลอส 1215+-

2. น่าจะลงมาเทส 1188+- อีกครั้ง ถ้าหลุดขายซ้ำไปเลย

ปล. เดียวพรุ่งนี้กับวันศุกร์ผมคงไม่อยู่น่ะครับ เพราะต้องกลับบ้านนอกไปไหว้ คุณแม่ ในวันแม่ แล้วก็พาท่านไปเที่ยวและหาของอร่อยๆกิน ไหว้พระรอบโลกไม่เท่ากับไหว้พระในบ้านหลอกครับ

post-725-079807600 1281489646.jpg

น้องทองยังล่อแม่งเม่าต่อไป...

เมื่อวานหลุดเทรนเหลืองใครขายสบายไป เพราะมันสร้างเทรนชมพูขึ้นมานักเรียนต้องรู้ว่าถ้าเล่นสั้น 1090 ต้องออกอย่างน้อย 50% เพราะว่ามันทำขา 3 แล้วออกทำกำไรที่เหลือเมื่อหลุดเทรนชมพู

1. วันนี้รอขาย 1205+- แล้วสตอปลอส 1215+-

2. น่าจะลงมาเทส 1188+- อีกครั้ง ถ้าหลุดขายซ้ำไปเลย

ปล. เดียวพรุ่งนี้กับวันศุกร์ผมคงไม่อยู่น่ะครับ เพราะต้องกลับบ้านนอกไปไหว้ คุณแม่ ในวันแม่ แล้วก็พาท่านไปเที่ยวและหาของอร่อยๆกิน ไหว้พระรอบโลกไม่เท่ากับไหว้พระในบ้านหลอกครับ

ขอบคุณมาก เยี่ยมๆ จริงๆ +1

set 50

ใครที่ขาย 595 คงได้กำไรกันพอควรแล้วน่ะครับ ยังไงอย่าลืม พรุ่งนี้วันแม่ซื้อของอร่ิอยๆ แล้วพาท่านไปเที่ยวแบบผมด้วยน่ะ !30 !30 !30

วันนี้รอขาย 590 ถ้าไม่หลุดลงต่อ

post-725-033169600 1281490316.jpg

ขอบคุณคาปปป !gd !gd

ถูกแก้ไข โดย huak

พวกเราอย่าเป็นแมงเม่าตามที่จารย์จิ้วบอกนะคร้าบ !01 !gd

คุณแม่โชคดีน่ะ ที่มีลูกแบบอาจารย์ คนเราจะดีจะชั่วอย่างไรก็ต้องรู้จักทดแทนบุญคุณพ่อแม่

น้องๆให้เอาเป็นแบบอย่างน่ะค่ะ

เก่งๆครับ คุณจิ๋ว ผมพยายามจะมองน้องออยว่าขึ้นต่อ มันก็ลงซะนะ