ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ผมว่าขา S อย่างเราๆ

คงจะเข้าตาจนแล้วล่ะ...

ราคาไม่ลงง่ายๆ เลย...

รอโชคชะตาเล่นเกมส์ต่อไป....

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อกี้เห็น 1283 แล๊วคับ

เข้าตาจนเจง ๆ ด้วย :wacko: :angry: :( :D

เฮียจิ๊วยังไม่กลับมาเหรอคร๊าบ? รอเฮียจิ๊วอยู่..:lol: :lol:

อ.จิ๊ว น้ำมันจะลงไปถึง 71.5 รึเปล่าคะ ขอเทรนน้ำมันของอ.จิ๊วหน่อยคะ ไม่รู้ว่าเหมือนกันอะเป่า :lol:

ทองรอเวลาการลง spdr ดันขึ้นน่าดู อย่างนี้ลงชัวร์เลย เพราะส่วนใหญ่มองขึ้น (มองแบบเข้าข้างตัวเอง ) ขอให้ลง สาธุ สาธุ !21 !21 !21

เริ่มมีแรงเทขายมาแล้ว น้ำมันก็กำลังจะขึ้น ทองก็กำลังจาลงซินะ !57

มารอ 'จารย์จิ๊วค่า...

จะปายทางไหนต่อดีอ่ะ.. เริ่มสับสน.. !Wt

สงสัยช่วงนี้อ. จายุ่งกับการกำจัดเจ้าปลวกตัวน้อยๆ ที่มาบุกบ้านอ. อยู่ !Kk เลยไม่มีเวลามาตีเทรนให้ดู หรืออีกอย่างอ.จิ๊วยังมองเทรนลงเหมือนเดิม เลยไม่เข้ามา update เพราะ เทรนยังไม่เปลี่ยน ใช่รึเป่าคะอ. แต่ถ้าได้เห็นอ. ก็จะเป็นกำลังใจขา s อย่างพวกเรา เมื่อไรอ.จะมาหนอ !Announce !Announce !Announce

หวัดดีครับพี่น้องชาว S

ผมก็รออยู่เหมือนกันครับ รอทั้งอาจาย์จิ๋ว และ รอน้องทองลงมา อิอิ

ผมเห็นมันทำ Double Top มาสองวันแว้ว นะครับ ลองดูว่าวันนี้มันจะขึ้นไปทดสอบด้านบนอีกครั้งหรือไม่นะครับ

1. ถ้าไปต่อ น่าจะไปทดสอบ 1289 อีกครั้งแล้วทะลุไปที่ 1299 ก่อนลงไปนอนเอเชียเปิดสัก 1295

2. ถ้าร่วง น่าจะที่ 1265 น่าจะรับไหว แต่ไม่รู้รอให้ GF ออกปะ เซร็งเป็ดๆๆๆๆๆๆ ถ้ารับไม่อยู่ น่าจะไป 1257 แต่น่าจะยาก

งิงิ ส่วนตัวเชียร์ลงครับ เพราะติด S อยู่นะครับ ร้อนใจเรยมาโพสต์เล่นๆๆ นะครับ อย่าจิงจัง ของจริง รออาจารย์จิ๋วครับ ผมแค่คันมือครับผม

โชดดีนักลงทุนผู้ติด S เหมือนผมทุกท่าน GFV ที่ 1254 อิอิ

ความกลัวจะทำให้พลาดโอกาสนั้นไป !19

ตอนนี้ใครที่ติดขาสั้นคง สั่น...กันเป็นแถวๆ แต่นี้แหละที่ผมมองว่าคือโอกาสที่ดีที่สุดที่จะทำกำไร ใครที่ขาย 125x และ 127x ไป ไม่ต้องกลัวดูแล้วน้องทองถ้าดันไม่ผ่าน 1284 อีกรอบได้ลงมาปรับฐานแน่ๆ หรืออาจลงยาวไปเลยก็ได้ ช่วงนี้ปั่นให้ขาสั้นไข่สั่น....

1. ขึ้นมาติดแนวต้านเทรนเดย์ตัวใหม่ 1284+- ถึง 2 รอบแล้ว ไม่ผ่านอีกรอบได้ลงยาวๆ แน่ๆ !_06

2. อย่างน้อยน่าจะลงมาปรับฐาน 1255+- ตรงนี้ถ้ามาไม่หลุดให้ออกไปก่อน แต่ถ้าหลุดเทรนชมพูเมื่อไร ให้ขายซ้ำอย่างเดียว !ee

3. หลุดได้เมื่อไร อย่างน้อย ขี้หมูขี้หมา ก็ 1180 น่าจะได้เห็น !10

ปล. 1. ไม่รู้มีใครอยากเรียนกับผมอยู่หรือเปล่า...ถ้าใครอยากเรียนก็เหมือนเดิมครับลงชื่อได้เลยที่น้องเมย์ 081-528-0655 เรียนวันพฤหัสบดีที่ 23 กันยายน เวลา 10.00 น. ครับผม !01

2. เพิ่งกลับถึง กทม. 3 ทุ่มเมื่อคืนครับเลยยุ่งๆ เพิ่งว่างมาทำกราฟให้ดูครับผม

post-725-079036700 1285048756.jpg

ว้าว :D อ.จิ๊วมาคอนเฟิร์มอย่างนี้ค่อยมีกำลังใจขึ้นมาหน่อย ยังยืนยันถือขา s ต่อไป คืนนี้ขอให้ร่วงกระจาย

อยากเห็นขี้หมูขี้หมาจังเลยอ่ะ 1180

ขอบคุณครับคุณจิ๊ว อยากไปเรียนด้วยจัง ถ้าส่วนตัวพร้อมเมื่อไหร่คงได้เรียกว่าอาจารย์นะครับ 5555

เห็นอาจารย์มาแล้ว Club S อย่างเราค่อยหายใจโล่งหน่อย :D :D