ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับ อ.จิ๋ว ปฎิบัติตามคำชี้แนะเรียบร้อย แต่เร็วกว่าที่อ.บอกนิดหน่อย

Short ไปที่ 1339 ถ้าผิดทางดูด่านต่อไปที่ 1345 ครับผมแล้วรอลุ้นต่อคืนนี้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดอลจะเทส78แล้วอะ

สงสัยไม่รอดแน่คืนนี้ อาจมีหลุด 15-20 เหรียญเลยนะเนีย

ถ้าหลุด1328จริง

อ.จิ๊วมันมาแย้ว 1359 ถ้าขึ้นไม่ผ่านเส้นฟ้า อย่างนี้น่าจะดิ่งลงรึเปล่าคะ :rolleyes:

จารย์จิวขา สุดยอดจิงๆมาตรงที่บอกเป๊ะเลย ดีนะเนี่ยที่ในเวปเรามีคนเก่งๆอย่างจารย์คอยช่วยชี้แนะแนวทางให้ ไม่งั้นก็อาจหลงทางกันได้ง่ายๆ นับถือวิชาของจารย์ จิงๆ ขอให้น้ำที่บ้านลดเร็วๆนะคะ เอาใจช่วย สู้ๆค่ะ

ตอนนี้มาติดที่1359 แล้วจะยังงัยต่อคะอ.จิ๊ว รอดูเทรนต่อไปอยู่คะ มันจะย่อลงไปซักเท่าไรคะอ. :lol:

ยูโร

s ยูโรไปแล้วตอนนี้ลงมาแล้ว ขอบคุณอ.จิ๊วมากคะ วันนี้อ.จิ๊วจะมามั๊ยน๊า รออยู่นะคะ :lol:

น้ำลดแล้วดีใจด้วยนะครับเฮียจิ๊ว มารอวิเคราะห์เฮียจิ๊วด้วยคนครับ..:lol: :lol:

น้ำลดแล้วดีใจด้วยนะครับเฮียจิ๊ว มารอวิเคราะห์เฮียจิ๊วด้วยคนครับ..:lol: :lol:

ขอบคุณครับ.... !01 !uu

น้องทองจะแหกแนวฟ้าบนกลับเข้าเทรนขึ้นได้อีกหรือไม่มาดูกัน

เมื่อวันศุกร์ให้ไว้ที่ชมพูบนมาติดเด่ะเลย 1361 ใครซื้อตามตอนที่มันแหก 1345+- ที่ผมบอกคงได้ค่าขนมช่วยคนน้ำท่วมต่อไป แล้ววันนี้ก็ลากต่อไปหาฟ้าบนก่อนที่กำลังจะร่วง

1. มาติดฟ้าบน 1365+- เลยใครขายตรงนี้รอลุ้นต่อไป

2. ตอนนี้กำลังลงมาเทสชมพูล่าง ว่าจะหลุดหรือไม่ หรือจะรีบาวด์ได้สักแค่ไหน เต็มที่อาจขึ้นมาเทสฟ้าบนอีกครั้งหรืออาจถึงชมพูบน แต่หากแหกฟ้าบนไปได้แล้วไม่กลับเข้ามาได้ต้องคัททิ้งน่ะครับ

3. ถ้าหลุดชมพูล่างได้ น่าจะลงมาเทสแถว 1335 อีกรอบ

คำแนะนำ 1. ถ้าเด้งขึ้นมาเหนือ 1360+- ขาย แล้วสตอปลอส 1370+- ถ้าหากหลุดชมพูล่างขายซ้ำลงไปอีก เป้าหมาย 1335+-

2. รอหลุดชมพูล่างขายตาม เป้าหมาย 1335

3. ใครติดเอสแถว 1345+- เมื่อวันศุกร์ เล่นแบบสู้ตาย ขายซ้ำแถว 1362+- แล้วคัทตัว 1362 ทิ้งหากวิ่งผ่าน 1370+- ถ้าเปลี่ยนทางลง หาทางออกทำกำไร ตัว 1362+-

ปล. วันนี้ออกจากบ้านไปธุระแต่เช้า เพิ่งจะกลับถึงบ้านสักพัก วันนี้ขอโทษทีสำหรับตอนเช้าที่ไม่ได้มาทำกราฟครับผม

post-725-027611200 1288615284.jpg