ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากๆค่ะอ.จิ้ว คิดถึงเสียงหัวเราะของจารย์นะค่ะ

รุ่นฮาแตก

เอ่ะ ผมให้ความรู้น่ะครับไม่ได้ไปเล่นตลกให้ดู !_08 !_08 !_08 หรือไปตั้งคณะตลกดี !v@

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณแม่โชคดีน่ะ ที่มีลูกแบบอาจารย์ คนเราจะดีจะชั่วอย่างไรก็ต้องรู้จักทดแทนบุญคุณพ่อแม่

น้องๆให้เอาเป็นแบบอย่างน่ะค่ะ

!30 !30 !30

ตอนมา 1210+- ไม่ได้ขายหรอครับ ตรงนั้นจุดปลอดภัยที่ผมบอกเลยน่ะนั้น ตรง 1194 ต้องลุ้นให้หลุด 1188+- แล้วครับ ไม่งั้นคงวิ่งกรอบน้ำเงิน ล่อแ่ม่งเม่าต่อไปอ่ะครับ !_00

ลงมาแล้วคร้าบ

ประกาศน้ำมันกองคลังสหรัฐ Crude Oil Inventories ปรกาศขาด -3.0 ล้านบาร์เรล คาดการณ์ว่าจะขาด -1.9M ล้านบาร์เรล ประกาศสัปดาห์ที่แ้ล้วขาด -2.8M ล้านบาร์เรล

ผมบอกแล้วว่าข่าวเชื่อไม่ได้ใครเล่นตามข่าวตายอย่างเดียวเพราะประกาศน้ำมันขาดมากว่าขาด ความจริงถ้าเป็นไปตามข่าวน้ำมันขาด น้ำมันต้องขึ้นนี้ร่วงมา 2 เหรียญแล้ว คิดเป็นเปอร์เซ็นต์ก็ 2.5 % แหน่ะ !hh อดตั้งแต่ 81.7 สงสัยยังทำบุญน้อยไป !_08 !_08 !_08

โห เข้าข้างตัวเองสุดๆเลย !53

!32 อยากให้ลงลึกๆใจจะขาดแล้วครับ

ขอถามอาจารย์จิ๊ว ว่าอาจารย์เปิด portทองที่เล่นอยู่กับโบรคไหนและ ชื่อที่เปิดเรียกว่าบัญชีอะไรครับ ทำไมขายกลางดึกได้

ขอบคุณครับ แอบอ่านมานานแล้ว ขอแสดงความนับถือครับ อาจารย์

ขอบคุณมากครับ อ.จิ๊ว :ph34r: :lol:

มีความสุขวันแม่นะครับ

น้องทองยังคงล่อแม่งเม่าต่อไป !_04

เมื่อวานมาตามคาด ให้ขายแถว 1205+- น้องทองวิ่งขึ้นมาให้ตกใจว่าจะไปต่อ สบัดหางได้สั้นมากๆแค่ 1207 แ้ล้วก็ร่วงลงมาได้ต่ำสุด 1193 หวังว่าคงได้ค่าขนมกันไปบ้าง สำหรับคนเล่นออนไลท์ และ gold spot

1. วันนี้เกิดเทรนใหม่สีชมพูเ่ล่นปลอดภัยรอขาย 1208+- สตอปลอส 1218+-

!54

2. เป้าหมาย 1193 แต่ถ้ามันเทแรงแบบว่าหลุดเทรนน้ำเงินด้วยให้ขายซ้ำได้เลย sideway ถ้าหลุดเมื่อไรลงต่อแรงแน่ๆ

ข้อควรระวัง 2 ปีก่อนวันแม่ ทองลงมา 850 บาทวันเีดียว ปีที่แล้ว วันพ่อทองลงมา 2 วัน 1000 บาทได้ ปีนี้กลับมาวันแม่อีกแล้วประวัติศาสตร์จะซ้ำรอยไหมน่ะ หรือมันจะว่ารอปีหน้าวันเด็กแทนหว่า

ปล.1. เมื่อคืนกองทุนทำมาซื้อหลอก 3 ตัน ที่ผมบอกถ้าผมเป็นผู้บริหารกองทุน ตบกระบาลนักวิเคราะห์หมดแล้ว ตอน 1160 ขาย 18 ตันตอนนี้ 1200 เสือกซื้อกลับ แต่จริงๆ แล้วมันหลอกเราครับมันโยกเงินไปลงทุนต่างๆ ตรงนี้ซื้อขายหลอกแม่งเม่าไปวันๆ

2. วันนี้วันแม่ ขอให้ทุกคนที่เป็นแม่มีความสุขและมีความสุขตลอดไปครับ ผมขอตัวกลับบ้านนอกไปกราบเท้าแม่งามๆ ที่ให้กำเนิดผมมา โชคดีทุกคนครับ !30 !30 !30

post-725-033117300 1281575973.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

ขอถามอาจารย์จิ๊ว ว่าอาจารย์เปิด portทองที่เล่นอยู่กับโบรคไหนและ ชื่อที่เปิดเรียกว่าบัญชีอะไรครับ ทำไมขายกลางดึกได้

ขอบคุณครับ แอบอ่านมานานแล้ว ขอแสดงความนับถือครับ อาจารย์

มันผิดกฏของเวปนี้ครับ ไงถ้าอยากรู้จริงๆ ก็ลองอีเมล์มาหาผมได้ครับ ยินดีให้คำปรึกษา pro_jew@hotmail.com ครับ

น้องทองยังคงล่อแม่งเม่าต่อไป !_04

เมื่อวานมาตามคาด ให้ขายแถว 1205+- น้องทองวิ่งขึ้นมาให้ตกใจว่าจะไปต่อ สบัดหางได้สั้นมากๆแค่ 1207 แ้ล้วก็ร่วงลงมาได้ต่ำสุด 1193 หวังว่าคงได้ค่าขนมกันไปบ้าง สำหรับคนเล่นออนไลท์ และ gold spot

1. วันนี้เกิดเทรนใหม่สีชมพูเ่ล่นปลอดภัยรอขาย 1208+- สตอปลอส 1218+-

!54

2. เป้าหมาย 1193 แต่ถ้ามันเทแรงแบบว่าหลุดเทรนน้ำเงินด้วยให้ขายซ้ำได้เลย sideway ถ้าหลุดเมื่อไรลงต่อแรงแน่ๆ

ข้อควรระวัง 2 ปีก่อนวันแม่ ทองลงมา 850 บาทวันเีดียว ปีที่แล้ว วันพ่อทองลงมา 2 วัน 1000 บาทได้ ปีนี้กลับมาวันแม่อีกแล้วประวัติศาสตร์จะซ้ำรอยไหมน่ะ หรือมันจะว่ารอปีหน้าวันเด็กแทนหว่า

ปล.1. เมื่อคืนกองทุนทำมาซื้อหลอก 3 ตัน ที่ผมบอกถ้าผมเป็นผู้บริหารกองทุน ตบกระบาลนักวิเคราะห์หมดแล้ว ตอน 1160 ขาย 18 ตันตอนนี้ 1200 เสือกซื้อกลับ แต่จริงๆ แล้วมันหลอกเราครับมันโยกเงินไปลงทุนต่างๆ ตรงนี้ซื้อขายหลอกแม่งเม่าไปวันๆ

2. วันนี้วันแม่ ขอให้ทุกคนที่เป็นแม่มีความสุขและมีความสุขตลอดไปครับ ผมขอตัวกลับบ้านนอกไปกราบเท้าแม่งามๆ ที่ให้กำเนิดผมมา โชคดีทุกคนครับ !30 !30 !30

ขอให้เดินทางปลอดภัยน่ะค่ะ มีความสุขกับคุณแม่มากๆค่ะ

ขอบคุณสำหรับความรู้ และแนวทางที่คุณจิ๊วมอบให้ทุกคนด้วยความจริงใจ

ชื่นชมความกตัญญูที่คุณจิ๊ว ทำมาอย่างสม่ำเสมอ

ขอให้มีความสุขทั้งคุณแม่และคุณลูกจ้า

อิจฉาจารย์อะ ทองมัน ไซด์(เวย์) จนเสียวแล้วเสียวอีก

เป็นโอกาสสำหรับพวกเล่น สั้นๆเลย เล่น GF ทำอะไรไม่ได้ !023

เจอ ลองวีคเอนด์ ของเราแบบนี้ได้แต่มองปริบๆๆ !10

สงสัยต้องลองแบบอาจารย์แล้ว :wub: