ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

รู้สึกคุณจิ๊วจะจำวันแม่สองปีก่อนได้ฝังใจเลยนะครับ

ผมก็จำได้แม่นครับ โดนไปเยอะครับวันนั้น !53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากๆๆๆๆค่ะ +1สำหรับลูกดีเด่น ทำความดีกับพ่อแม่ทุกวัน

ขอให้มีความสุขนะคะ เดินทางปลอดภัยค่ะ

!thk !thk !thk

ขอบคุณค่ะ อ.จิ๊ว ขอให้มีความสุขในวันแม่กับคุณแม่นะค่ะ :D

post-828-044460400 1281596318.jpg

สุขสันต์วันแม่ครับ...อาจารย์..จิ๊ว......และทุก..ทุก..ทุก..ท่าน...คร๊าบบ

น้องทองยังคงล่อแม่งเม่าต่อไป !_04

เมื่อวานมาตามคาด ให้ขายแถว 1205+- น้องทองวิ่งขึ้นมาให้ตกใจว่าจะไปต่อ สบัดหางได้สั้นมากๆแค่ 1207 แ้ล้วก็ร่วงลงมาได้ต่ำสุด 1193 หวังว่าคงได้ค่าขนมกันไปบ้าง สำหรับคนเล่นออนไลท์ และ gold spot

1. วันนี้เกิดเทรนใหม่สีชมพูเ่ล่นปลอดภัยรอขาย 1208+- สตอปลอส 1218+-

!54

2. เป้าหมาย 1193 แต่ถ้ามันเทแรงแบบว่าหลุดเทรนน้ำเงินด้วยให้ขายซ้ำได้เลย sideway ถ้าหลุดเมื่อไรลงต่อแรงแน่ๆ

ข้อควรระวัง 2 ปีก่อนวันแม่ ทองลงมา 850 บาทวันเีดียว ปีที่แล้ว วันพ่อทองลงมา 2 วัน 1000 บาทได้ ปีนี้กลับมาวันแม่อีกแล้วประวัติศาสตร์จะซ้ำรอยไหมน่ะ หรือมันจะว่ารอปีหน้าวันเด็กแทนหว่า

ปล.1. เมื่อคืนกองทุนทำมาซื้อหลอก 3 ตัน ที่ผมบอกถ้าผมเป็นผู้บริหารกองทุน ตบกระบาลนักวิเคราะห์หมดแล้ว ตอน 1160 ขาย 18 ตันตอนนี้ 1200 เสือกซื้อกลับ แต่จริงๆ แล้วมันหลอกเราครับมันโยกเงินไปลงทุนต่างๆ ตรงนี้ซื้อขายหลอกแม่งเม่าไปวันๆ

2. วันนี้วันแม่ ขอให้ทุกคนที่เป็นแม่มีความสุขและมีความสุขตลอดไปครับ ผมขอตัวกลับบ้านนอกไปกราบเท้าแม่งามๆ ที่ให้กำเนิดผมมา โชคดีทุกคนครับ !30 !30 !30

+1ให้อ.จิ๊วนะคร้า ชื่นชมที่ทำให้คุณแม่ชื่นใจค่ะ

ขอบคุณ อ.จิ๊วมากค่ะ !thk !thk

เมื่อวานขายที่ 1207 ตั้งใจว่าจะออกที่ 1188 ดีนะที่เห็น อ.ปิดที่ 1193 รีบกระโดดออกตามแทบไม่ทัน !53 !53

ขอบคุณมากครับ แหม เปรียบเทียบเรื่องกองทุน SPDR มองเห็นภาพเลยครับ ถ้าผมเป็นคนขับรถของอาจารย์

ผมก็จะแกล้งปล่อยลมยางรถของคนที่สั่งให้ซื้อเข้าด้วยครับ

ง่ะ. !_00 ..เมื่อวาน ออกตอน 1193 ไม่ทัน โลภเลยปล่อยทิ้งไว้ โดยตั้ง sl ไว้ 1216 วันนี้เลยโดนมันซัดอีกแล้ว.... !064 !064

ง่ะ. !_00 ..เมื่อวาน ออกตอน 1193 ไม่ทัน โลภเลยปล่อยทิ้งไว้ โดยตั้ง sl ไว้ 1216 วันนี้เลยโดนมันซัดอีกแล้ว.... !064 !064

ยังดีครับมีStop Loss แต่ผมเล่นGF ทำอะไรไม่ได้ เซ็งมากๆๆๆ

ขอบคุณอ.จิ๊วมากคะ :wub:

ขอให้อ.จิ๊วและทุกคนมีความสุขในวันแม่และทุกๆวันนะคะ

ง่า.. !19 ..แล้ววันนี้ใจคอ พี่ทอง จะยังไม่ยอมลงรึป่าวนะ..... !061 !061

โธ่...อย่าเพิ่งลงนะทองนะ รอให้ขาGFอย่างพี่ออกได้ก่อน !034

!_00 โอ๊ย..โยว.. เกิดอารายขึ้น..เมื่อคืนน้องทองพุ่งเป็นจรวดเลย..

ช่วงนี้ GF หยุดทำการ ได้แต่มองตาปริบๆ ทำรายบ่ได้..

เหลืออีกดอยยังมะได้ปล่อย.. วันจันทร์ขึ้นมาสูงๆให้โดดอีกดอยแล้วดิ่งเหวเลยน้าาาาาา

มี S ค้ำดอยรออยู่... !_06