ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

ช่วยกันระมัดระวังการคัดลอกเนื้อหาที่อาจมีลิขสิทธิ์

โพสต์แนะนำ

ลืมบอกไป เน้นใช้มือถือ เป็นโมเดมต่อกับโน้ตบุ๊ค แล้วก็เปิดเวบบนมือถือค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ต้องไปเปิด Edge Gprs ของเครือข่ายระบบมือถือก่อน

ถึงจะเข้าได้จ้า ...! :lol:

เฮียกัมพลขา น้องอยากให้ใส่ ราคาค่าเงินยูโรลงไปด้วยจะได้มั้ยคร่ะ ???

http://www.thaigold2.info/index.php/pda

เฮียกัมพลขา น้องอยากให้ใส่ ราคาค่าเงินยูโรลงไปด้วยจะได้มั้ยคร่ะ ???

http://www.thaigold2...o/index.php/pda

เอาแบบหน้าเดียวครบหมด ว่างั้น happy.gif

click ต่อไป kitco pda ข้างล่าง มีไปหน้า currencies นะจ๊ะ

http://www.kitco.com/pda/exch.html

พอได้มั๊ย ถ้ายังไม่ถูกใจ เดี๋ยวค่อยพยายามดูดมาขึ้นหน้าแรกให้ biggrin.gif

!_01 Ok ขอบคุณคร่ะ แต่อยากได้ แบบหน้าเดียวครบหมด 55555+

เฮียกัมพล คร่ะ เมื่อไรจะเอา ค่าเงิน ยูโร ลงหรอคร่ะ ...

รออยู่ ... !v@

ทาง google แจ้งมาว่า หน้าเวปเรามีข้อมูลที่ละเมิดลิขสิทธิ์ โดยมีตัวอย่างเป็นกระทู้ เอนจอย.. ตามรูปแนบ

รบกวนสมาชิกทุกท่านที่เข้ามาโพสต์ ช่วยกันสอดส่องหน่อยนะครับ ผมคงตามดูหมดไม่ไหว

ใครโพสต์เนื้อหาประมาณนี้ รบกวนช่วยลบ หรือ ใครเห็น ก็ช่วยแจ้งเข้ามาหน่อยนะครับ

คำอธิบายของ google ผมเข้าใจว่า เวปที่ link ไป มีเนื้อหาละเมิดลิขสิทธิ์นะครับ

คำอธิบายการละเมิด

ผู้เผยแพร่โฆษณา AdSense ต้องไม่แสดงโฆษณา Google บนหน้าเว็บที่มีเนื้อหาที่ได้รับการคุ้มครองตามกฎหมายลิขสิทธิ์ เว้นแต่จะได้รับสิทธิ์ทางกฎหมายที่จำเป็นในการแสดงเนื้อหานั้น ทั้งนี้หมายรวมถึงไซต์ที่แสดงเนื้อหาที่มีลิขสิทธิ์ ไซต์ที่โฮสต์ไฟล์ที่มีลิขสิทธิ์ หรือไซต์ซึ่งมีลิงก์ที่เพิ่มการเข้าชมให้กับไซต์ซึ่งมีเนื้อหาที่มีลิขสิทธิ์

ตัวอย่างของเนื้อหาที่มีลิขสิทธิ์ซึ่งอาจจำเป็นต้องมีสิทธิ์ทางกฎหมายเพื่อแสดงรวมถึง แต่ไม่จำกัดเพียงรายการต่อไปนี้

• รายการโทรทัศน์ ภาพยนตร์ และไฟล์เสียง
  • การเข้าถึงรายการโทรทัศน์ที่สตรีมผ่านเคเบิลหรือสัญญาณดาวเทียม
  • หนังสือและ/หรือ eBook
  • วิดีโอเกม
  • รูปภาพ

หากคุณไม่ได้สร้างเนื้อหาด้วยตัวเอง หรือหากคุณสร้างเนื้อหาโดยมีเนื้อหาของผู้อื่นเป็นแหล่งที่มา คุณต้องตรวจสอบก่อนว่าคุณมีสัญญาอนุญาตหรือได้รับการยกเว้นใดๆ หรือไม่ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับเนื้อหาที่มีแนวโน้มว่ามีการละเมิด โปรดอ่านนโยบายโปรแกรม ของเรา และ เคล็ดลับจากทีมงานนโยบาย เหล่านี้เกี่ยวกับการหลีกเลี่ยงการละเมิดลิขสิทธิ์

โพส link youtube เข้าข่ายไม่เหมาะสมด้วยมั๊ยครับ

ขอบคุณครับ

like รักแท้อยู่เหนือกาลเวลา

ถ้างั้นให้เจ้าของห้อง ลบเฉพาะหนังออกไปได้มั๊ยคะ เพราะข้อมูลอื่นๆยังพอมีประโยชน์กับเพื่อนๆที่เเทรดทอง

โพส link youtube เข้าข่ายไม่เหมาะสมด้วยมั๊ยครับ

ขอบคุณครับ

like รักแท้อยู่เหนือกาลเวลา

ผมไม่แน่ใจเหมือนกันครับว่าเรื่องอะไร แต่เท่าที่ดู ผมว่า google คงตรวจจาก link ไปเวปที่มีปัญหาการละเมิดมากกว่า

ตอนนี้ รอท่าที google ตอบกลับ ไม่รู้จะตอบกลับหรือเปล่า

ถ้างั้นให้เจ้าของห้อง ลบเฉพาะหนังออกไปได้มั๊ยคะ เพราะข้อมูลอื่นๆยังพอมีประโยชน์กับเพื่อนๆที่เเทรดทอง

เรียน คุณกัมพล

ขอเป็นอีกหนึ่งเสียงที่เห็นด้วยกับคุณ dod ค่ะ

เฮียกัม น้องญ่า ลบส่วนที่มีข้อมูลที่ละเมิดลิขสิทธิ์ ได้มั๊ย