ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ คุณ dod ขอทริค ด้วยคนค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ :32

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555555 ลิ้นกับเหงือก ก็มีกระทบกันบ้าง เป็นธรรมดาค่ะ

รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งเลยค่ะที่คุณปุยเมฆขอทริค

ส่งทริคให้แล้วนะคะ อายจัง แชร์ทริคได้นะคะ

:01 ไม่เป็นเกียรติอะไรหรอกค่ะ คุณ dod ซะอีกที่ให้เกียรติแบ่งปัน ปุยเมฆ เล่น งู ๆ ปลา ๆ ค่ะ ขอพกไว้ติดตัว เวลาออกไปข้างนอก ไม่มีเครื่องมือดูหน่อยนะคะ สงสัยอะไรขอถามหน่อยนะคะ

:01 ไม่เป็นเกียรติอะไรหรอกค่ะ คุณ dod ซะอีกที่ให้เกียรติแบ่งปัน ปุยเมฆ เล่น งู ๆ ปลา ๆ ค่ะ ขอพกไว้ติดตัว เวลาออกไปข้างนอก ไม่มีเครื่องมือดูหน่อยนะคะ สงสัยอะไรขอถามหน่อยนะคะ

ก้าบ :32

ขอด้วยอ่ะพี่ ดอดอยากได้ เปนน้องใหม่อ่ะส่งทางไหน โพสต์ได้ข้อความสุดท้าย หมดโอกาสโพสต์แล้ววันนี้ เหอเซ็งจัง

ราย 30 ราคาลงต่ำกว่า bb ล่าง เสี่ยงแอลไปที่ 74 เป้า 77 ละกันตามทริกจานดอด จุ๊ปๆ :32

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

:033 มาไม่ถึงเป้าเลยอีกติ๊ดเดียวล่วงละ :_10

แอล 70 มะได้เลยวุ้ย มาติด 72.3 ลุ้นโว้ย :21

แอล 70 มะได้เลยวุ้ย มาติด 72.3 ลุ้นโว้ย :21

ปิดตรง bb ตามทริค จานดอดเลย :uu :uu

ถึงคุณดอดดดดด ลืมป้าได้ไง ป้าขาประจำห้องนี้นะเนี่ย อิอิ ทิงกะหมี ก็ดูมะค่อยเป็น มีทริค เผื่อจะดีขึ้น ส่งมาให้ป้าด้วยน้า เด๋วส่งเค้กชอคโกแลตหน้านิ่มให้1ชิ้น ขอบคุณจ้า

หุย -

หุ้น +

สลับกับเมื่อคืน

ราคาซอยเท้าพื้นที่แคบๆ แบบนี้

เล็งไปเรยคับ หมี/ทิง นาที 5 15 รายย่อยๆ เห็นหมดแทบทุกความเคลื่อนไหว

เล็งง่ายกว่ารายใหญ่ๆ เพราะพีเรียดมันสั้นกว่ามาก หมีเป็นหมี ทิงเป็นทิง

เล็งทิงข้างล่าง พอดีดก้ออย่าลืมกลับข้างมาเล็งหมีข้างบน

ลองเล็งดูคับ ทนปวดตาหน่อย 555+

แต่เมื่อกี้ระบบกราฟเค้าติดขัด ทำให้การเล็งรายย่อย รายนาที ราย 5 เล็งยาก เพราะแท่งขาดหายไป

ราย 15 ทำทริค 1

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ถึงคุณดอดดดดด ลืมป้าได้ไง ป้าขาประจำห้องนี้นะเนี่ย อิอิ ทิงกะหมี ก็ดูมะค่อยเป็น มีทริค เผื่อจะดีขึ้น ส่งมาให้ป้าด้วยน้า เด๋วส่งเค้กชอคโกแลตหน้านิ่มให้1ชิ้น ขอบคุณจ้า

อ้าว จานดอดยังไม่ได้ส่งให้เจ้าป้าหรอคับ

เห็นเจ้าป้ามีบอกไว้ 2-3 วันแร้ว

เมื่อกี้บอยก้อยังมีถามจานดอดอยู่ ว่าส่งให้เพื่อนครบรึยัง

เพราะเห็นว่ามีหลายท่านเนาะ ถ้าจานดอดไม่ทันบอยก้อจาช่วยส่ง

ปิดตรง bb ตามทริค จานดอดเลย :uu :uu

ยินดีด้วยนะคะ เดี๋ยวตามค่ะพี่ ^_^

อ้าว จานดอดยังไม่ได้ส่งให้เจ้าป้าหรอคับ

เห็นเจ้าป้ามีบอกไว้ 2-3 วันแร้ว

เมื่อกี้บอยก้อยังมีถามจานดอดอยู่ ว่าส่งให้เพื่อนครบรึยัง

เพราะเห็นว่ามีหลายท่านเนาะ ถ้าจานดอดไม่ทันบอยก้อจาช่วยส่ง

จุ้ปๆ ขอบคุณเสี่ยบอยคร้าบ สงสัย คุณดอดจาง่วงอ่ะ ป้าชอบเข้าประตูหลังตอนดึกๆ 5555