ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

วันนี้แท่งเดย์ยังไม่จบนะคะ

ถ้านับเวลานี้ ก็เป็นหมีค่ะ แต่ถ้ามันเกิดพลิกดีดไป70++ แล้วยืนได้ ก็ไม่หมีค่ะ

ถ้าดีด 70++ จริง แล้วยืนไม่ได้ ก็หมีค่ะ

ถ้าจะเอสปลอดภัย ก็ดีดเอส หรือ รอดูปิดแท่งวันนี้ค่ะ

หรือถ้าชอบเสี่ยง 60++ ถึง 70++ ก็สะสมเอสค่ะ

ส่วนตอปลอสตรงไหน ก็เลือกเลยค่ะ แฮ่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณจานดอด น้องบอย น้องญ่ามากๆค่ะ

วันนี้รายเดย์มีหมีเจ้น ใช่มั้ยคะ ขอเช็คเพื่อความแน่ใจหน่อยค่ะ

เพราะนับคลื่นมาก็คาดว่าใกล้จบหรืออาจจบคลื่นชุดที่ขึ้นมาแล้ว แถว1260-67

คาดว่าถ้าจบก็น่าจะย่อได้แล้วค่ะ ก็เลยขอเช็คสัณญานหมีเจ้นค่ะ

ถ้านับเวลานี้ ก็เป็นหมีค่ะ แต่ถ้ามันเกิดพลิกดีดไป70++ แล้วยืนได้ ก็ไม่หมีค่ะ

ถ้าดีด 70++ จริง แล้วยืนไม่ได้ ก็หมีค่ะ

ถ้าจะเอสปลอดภัย ก็ดีดเอส หรือ รอดูปิดแท่งวันนี้ค่ะ

หรือถ้าชอบเสี่ยง 60++ ถึง 70++ ก็สะสมเอสค่ะ

ส่วนตอปลอสตรงไหน ก็เลือกเลยค่ะ แฮ่

เข้ามาเห็นเจ๊ถาม หันกลับไปเล็งๆๆ กลับมาไม่ทันจานดอดซักที

เดย์หมีเจ้นแบบที่เจ๊เห็นคับ

เห็นหมีที่ อา3 13 สโต. แม็คดี โมเมนตั้ม

แต่ถ้าวันนี้ ก้อต้องปิดแท่งก่อนแบบจานดอดเซดคับ

เรายังไม่รู้ราคาจาปิดตรงไหน อินดี้จาลากเลื้อยถึงไหน ต้าน 68

คืนเมกาหยุด เค้าน่าจาชอบลาก ชอบดัน มากกว่าทุบละมั๊งคับ เดจาวู..

ขอบคุณเจ๊อลันมากนะคับ ที่ค่อย 6 เวฟให้ตลอด

วันนี้เสี่ยตรอมจัยมากนะคับ ตั้งจัยเอสช่วงดีดเที่ยง เค้าชอบดีดตอนเที่ยงๆ

แร้วไปลุ้นปิดท้ายเอเชีย ต้น-กลางยุโรป ก่อนแท่ง 2 ทุ่ม

กำลังเล็งเอส เอ้างานใหญ่เข้าหนีไม่ออก เรยต้องตั้งออเดอร์เอสไว้ แทนนั่งเล่นสด

ตั้งยากมากไทม์มิ่งนั้น อินดี้ก้อยังไม่สุด ตั้งต่ำอาจเหว ตั้งสูงอาจอด

ตั้งไว้ 1258.5 ตกลงว่าอด กลับมาย่อมาแร้ว ถ้านั่งอยู่อาจเอสซัก 57 เนาะ

แต่ถึงตอนนี้ ก้อยังลงไม่มาก ไม่กี่เหรียญ

เช้าลาก สายย่อ เที่ยงกระชาก บ่ายเท เย็นทุบขู่ หัวค่ำดีด ดึกดันๆๆ - ปราจำช่วงนี้ (คืนนี้ไม่มีเมกา งัยก้อไม่รู้)

วันนี้เสี่ยตรอมจัยมากนะคับ ตั้งจัยเอสช่วงดีดเที่ยง เค้าชอบดีดตอนเที่ยงๆ

แร้วไปลุ้นปิดท้ายเอเชีย ต้น-กลางยุโรป ก่อนแท่ง 2 ทุ่ม

กำลังเล็งเอส เอ้างานใหญ่เข้าหนีไม่ออก เรยต้องตั้งออเดอร์เอสไว้ แทนนั่งเล่นสด

ตั้งยากมากไทม์มิ่งนั้น อินดี้ก้อยังไม่สุด ตั้งต่ำอาจเหว ตั้งสูงอาจอด

ตั้งไว้ 1258.5 ตกลงว่าอด กลับมาย่อมาแร้ว ถ้านั่งอยู่อาจเอสซัก 57 เนาะ

แต่ถึงตอนนี้ ก้อยังลงไม่มาก ไม่กี่เหรียญ

เช้าลาก สายย่อ เที่ยงกระชาก บ่ายเท เย็นทุบขู่ หัวค่ำดีด ดึกดันๆๆ - ปราจำช่วงนี้ (คืนนี้ไม่มีเมกา งัยก้อไม่รู้)

ใกล้แล้วค่ะคุณเสี่ยอีกนิ๊ดนึง

วันนี้เสี่ยตรอมจัยมากนะคับ ตั้งจัยเอสช่วงดีดเที่ยง เค้าชอบดีดตอนเที่ยงๆ แร้วไปลุ้นปิดท้ายเอเชีย ต้น-กลางยุโรป ก่อนแท่ง 2 ทุ่ม กำลังเล็งเอส เอ้างานใหญ่เข้าหนีไม่ออก เรยต้องตั้งออเดอร์เอสไว้ แทนนั่งเล่นสด ตั้งยากมากไทม์มิ่งนั้น อินดี้ก้อยังไม่สุด ตั้งต่ำอาจเหว ตั้งสูงอาจอด ตั้งไว้ 1258.5 ตกลงว่าอด กลับมาย่อมาแร้ว ถ้านั่งอยู่อาจเอสซัก 57 เนาะ แต่ถึงตอนนี้ ก้อยังลงไม่มาก ไม่กี่เหรียญ เช้าลาก สายย่อ เที่ยงกระชาก บ่ายเท เย็นทุบขู่ หัวค่ำดีด ดึกดันๆๆ - ปราจำช่วงนี้ (คืนนี้ไม่มีเมกา งัยก้อไม่รู้)
ยังคง ออร์เดอร์นี้ไว้ไม๊คะ

จะไปทางไหนก็เลือกสักทางแม่ทองจ๋าอย่าเดินหน้าถอยหลังอย่างนี้สิจ๊ะเจ้เมาคลื่นอะๅ

ใกล้แล้วค่ะคุณเสี่ยอีกนิ๊ดนึง

ยังคง ออร์เดอร์นี้ไว้ไม๊คะ

ไม่คงไว้คับ แคนทิ้งตลอดคับ ตั้งแต่ที่ไม่แมทแร้วคับ

จุดราคาเดียวกัน หรือ แนวรับแนวต้านเดียวกัน ต่างเวลาความ "อาจใช่" มันต่างกัน

ยกตย.เคสทั่วไปนะคับ ไม่ใช่เฉพาะเคสนี้.. กรณีเอส

สมมุติว่า 58.5 ขึ้นครั้งแรกอาจน่าเอส เพราะทริค+หมี+ดี้ก้อฮีทมา

เอสไม่ทัน ย่อลงไปแร้วดีดกลับขึ้นมา ทีนี้อาจไม่น่าเอสแร้ว

เพราะไม่ทริคไม่หมี อินดี้ก้อยังเหลือพื้นที่กว่าครั้งแรกบานเรย คือยังไม่สุด

แบบนี้ก้อรอดูที่สูงกว่า 60+

แต่บางที ไม่ต้อง 58.5 แค่ดีด 55-56 ก้อเอสแร้ว เพราะเป็นจัยเหลือเกิน "น่าใช่"

นี่เทรดตามทริค+เจ้น+อินดี้ แต่ถ้าเทรดด้วยแบบอื่น ก้อต่างกันคับ

อย่างเช่นติดงานจิงๆ ที่บอยขอดูกราฟญ่า แร้วก้อออเดอร์ไปตามนั้น

นี่คือ เทรดตามฟิโบ แท่งรายวัน

เสี่ยบอยไปอาบน้ำก่อนนะคับ คืนนี้คงไม่ต้องรัยมาก คงไม่เหวี่ยงนัก

เห็นน่าเอสก้อเอส แต่คงเป็นเอสสะสมไว้ลุ้นสตอปลอสพรุ่งนี้ แว๊กกก.. ไว้ลุ้นเทคพรุ่งนี้

มากกว่าลุ้นเค้าเท แร้วปิดให้ได้คืนนี้คับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

วันจันทร์เมกาน่าจาหยุดนะคับ Martin Luther King Day

จำไม่ได้ว่าหยุดวันเดียวรึป่าว

วันหยุดครั้งต่อๆไป

จ. 17 กพ. - Presidents' Day

จ. 26 พค. - Memorial Day

ศ. 4 กค. - Independence Day

จ. 1 กย. - Labor Day

จ. 13 ตค. - Columbus Day

อัง. 11 พย. - Veterans Day

พฤ. 27 พย. - Thanksgiving Day

พฤ. 25 ธค. - Christmas Day

อ่ะ ดูซะนะ คืนนี้เมกาหยุด พี่ก้อโพส ใครๆเค้าก้ออู้กั๋นอ่ะ

มีคนยังไม่รู้คับ ว่าคืนนี้เมกาหยุด

ไม่ขอเอ่ยนาม เด๋วจาอาย บอกใบ้ให้นิสว่าเป็นสาวเหนือ ..... เชื่อเค้าเรย

ย่ำๆ อยู่นาน ขายแท่งไปแล้วปลดดอยได้ 1 ก้อนจะซื้อกลับได้แพงก่าเก่าไหมเนี้ยยย

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย จานด๊อด และเพื่อนๆ

เช้านี้พุ่งซะแรงเลย ปลดดอยไป 1 ก้อน

ขึ้นขาย ลง ซื้อ มาเลย เจ้าฮะ จะเล่นทางไหน

ดอยก็เยอะ เหวก็เยอะ 5555

โชคดี ร่ำรวยทุกคนนะคะ จุ๊บๆๆๆๆ

ดีใจด้วยนะครับที่ปลดดอยได้แล้ว ทำใจให้สบายแล้วรอซื้อคืนแถวๆแนวรับที่ทะลุขึ้นมานั่นแหละครับ เดี๋ยวก็มา หุ หุ

ยินดีกำไรด้วยค่ะ คนอ่อนหัด+พี่นุช เยี่ยมๆๆ ค่ะ :D

ยินดีกำไรด้วยคับ พี่นุช+คุณบล ยอดๆๆ คับ :P

แบบนี้คุณบลก้อเหลือแค่ 2 ก้อนเองสิคับ (ไม่ลืมคับ จดไว้เรยคับ 55+)

เอามาฝากเสี่ยบอยเหอะคับ สปอท 1900 ค่อยเอากลับคืนนะคับ

เพื่อความปลอดภัยของคุณบลเอง แบบบ้านเสี่ยบอยมีตู้เซฟคับ

อาบน้ำก่อนจ้า คันๆ ตัว พิมไปเกาไป 5555+

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เข้ามาเห็นเจ๊ถาม หันกลับไปเล็งๆๆ กลับมาไม่ทันจานดอดซักที

เดย์หมีเจ้นแบบที่เจ๊เห็นคับ

เห็นหมีที่ อา3 13 สโต. แม็คดี โมเมนตั้ม

แต่ถ้าวันนี้ ก้อต้องปิดแท่งก่อนแบบจานดอดเซดคับ

เรายังไม่รู้ราคาจาปิดตรงไหน อินดี้จาลากเลื้อยถึงไหน ต้าน 68

คืนเมกาหยุด เค้าน่าจาชอบลาก ชอบดัน มากกว่าทุบละมั๊งคับ เดจาวู..

ขอบคุณเจ๊อลันมากนะคับ ที่ค่อย 6 เวฟให้ตลอด

ขอบคุณมากๆค่ะ

:gd

ถูกแก้ไข โดย Alan

สวัสดีค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด กลับมาแล้วค่ะ

รอกราฟสวยคุณญ่า.....6 กระชั้นชิดของคุณบอยด้วยค่ะ :P :P :P

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

โกลเบฯ 45 / 67

เกิดหมีเจ้นราย 2 ชม รอย่อค่อยซื้อ

28-29 มค ลุ้นว่าเฟดจะลดคิวอีมากกว่าจำนวนที่บอกไว้รึป่าว

เดานะคะ .. ถ้าเล่นสั้นๆ มีกำไร ตรงไหน ก้อเลือกปิดได้เลยค่ะ ^_^

เดานะคะ .. ถ้าเล่นสั้นๆ มีกำไร ตรงไหน ก้อเลือกปิดได้เลยค่ะ ^_^

ขอบคุณจร้า