ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ ก็กะลังฝึกๆไปค่ะ เดาไปตามแพทเทิลค่ะ

แต่เอ ไปเช็คกะคนเทรดโบรกอื่น เค้าว่า1339 ของแอคเนสerror หราคะ

ราคาสูงสุดโบรกอื่นแค่1332 เองค่ะ

ขอบคุณวิเวฟด้วยคับเจ๊

เจ๊อลันก้อมองย่อนี่คับ แปลว่านับถูกแร้ว

กราฟบอย (exness) ก้อไม่มีนะคับ 1339 สงสัยแต่เช้าเห็นเพื่อนๆพูดถึงราคานี้

เช็คหลายที่ก้อไม่เห็นไฮ 1339 รีกราฟดูก้อไม่โชว์แท่งนี้คับ

เรยไปถามจานดอด จานดอดเล่าให้ฟังว่าเกิดที่ exness ถึงทราบคับ

น่าจากเออเร่อนะคับ แต่ทำมัยกราฟบอยไม่เห็นเหมือนคนอื่นก้อไม่รู้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จริงค่ะคุณ dod คุณ Alan เดี่ยวนี้เล่นยากจริงๆค่ะ อาศัยเดาและดูจากผู้รู้ที่แนะให้ พอจะกดจริงๆ

แฮะๆไม่เคยทันซักที แต่ก็ทำใจค่ะ ขอบคุณวิฯที่จัดให้ค่ะ อย่าเพิ่งท้อนะค่ะ พวกเราเล่นจริงเจ็บจริงค่ะ

ยิ้มหวานๆ ตั้งหลักดีๆแล้วก็เดินใหม่ได้ค่ะ แต่ถ้าไม่มีใครมาไกด์ทางให้เลยก็หลับตาเดิน ยิ่งแย่ใหญ่ค่ะ

ขอบคุณในน้ำใจที่มอบให้นะค่ะ

ขอเป็นหนึ่งกำลังจัยให้คุณเด็กสยามนะคับ

อ๋อออออออออออออ ชอบหมู่ก็ไม่บอก

จานดอดไม่ยอมจบใช่มั๊ยคับ

อุตส่าอธิบายแร้ว นึกว่าเคลีย ยังเอาจนได้นะคับ

นอนแร้วดีกว่า... อืมม ลองแก้ผ้านอนซักคืนดีไหมหว่า เผื่อจาได้ผลแบบ 60% ของชาวออสซี่ 555+

ฝันดีคับจาน (จานไม่ต้องลองนะ ได้ผลดียังงัยเด๋วบอยเล่าให้ฟังแร้วกัน 5555555)

จิงคับเจ๊ ช่วงนั้นไหลไม่มีดีดให้เอสเรย

ก่อนหน้ามันดีดเทส 1324 ทีนึงก่อนนะคับ ไม่ผ่าน

พอดีบอยงานเข้า ก้อยังบอกจานดอดว่าปล่อยเค้าเทสไปก่อน เด๋วกลับมาเอส

กลับมาก้อหวังว่าอยู่ซัก 23-24 จาเอส

แต่ขอ 23-24 ดันให้ 18-17 อ่ะคับ กลับมาย่อลงมาตรงนี้ ทำรัยไม่ได้เรยคับตอนนั้น

แต่เด๋วนี้สนจัยทองน้อยลงกว่าแต่ก่อนคับ

ราคาไม่มาก้อไปเล่นตัวอื่นก้อได้ ทองเป็นตัวเทรดตัวหนึ่ง

เป็นแต่ก่อนต้องนั่งรอแต่ทอง ไม่มีรัยเล่น

จาเอสก้อเมื่อไหร่จาดีดแว๊ จาแอลเมื่อไหร่จาย่อแว๊ อยู่นั่นเสียเวลา บางทีก้อทำรัยไม่ได้เรย

เทรดคู่เงินสนุกไม่แพ้ บอยมือใหม่คับเพิ่งเทรดจิงจังไม่นาน หลังลองฝึกเทรดกับจานน้องญ่าอยู่นานเหมือนกัน

ก้อใช้เทคนิคเดียวกันกับทอง แต่คนละกลยุทธ์

มิน่า ทำมัยคุณเมย์และเพื่อนๆ หลายท่านถึงเทรดกันแต่คู่เงิน หลายท่านไม่เทรดทอง

แต่ก่อนก้อนึกไม่ออก เพราะมองว่าไม่มีรัยมันส์เท่าทองแร้ว จนมาเทรดเอง

gbp/jpy นี่พระเอกของบอยเรยคับ ส่วน usd/nok นี่ผู้ร้ายตัวจิง 55+ ใครแอลไปตายแน่ มันส์ดีคับ

ไว้สอนบ้างนะคะ

ดอด ออสฯ 05 10 / 25 30 ย่อแอล แต่ถ้าหลุด 05 ให้เข้าซื้อที่ 1295 ตอปลอส 1280 ตัวเลขคืนนี้20.30 อาจทำให้ทองรีบาวได้

ดอด โกลเบฯ 05 10 / 24 30 ย่อแอล แต่ถ้าหลุด 05 ตอปลอสเลย เพราะจะไหลลงชั่วคราวเนื่องจากเป็นจุดสตอปออเดอร์

ขอบคุณจานดอดคับ

จานดอดพอดีติดธุระคับ เห็นโพสไว้เมื่อเช้าบอยเรยก๊อปมาโพสแทนจาน

ไว้สอนบ้างนะคะ

เจ๊บอกให้สอนอีกแว๊ววว เจ๊คมในฝักอ่ะ 55+

เจ๊อลันเก่งจาตาย ไม่รู้จาสอนอารัย มิกล้าคับ มิบังอาจจ้า

บอยก้อมือใหม่เรื่องนี้นะคับ อาศัยโนว์ฮาวจากน้องญ่า จานดอดทั้งนั้น

ถ้าแนะนำได้ดี ก้อคงต้องสองสาวแหละคับ (โยนๆ อิอิ)

แต่สิ่งหนึ่งที่แตกต่างจากเทรดทอง ก้อเป็นเรื่องของ ไทม์เฟรม ที่เลือกเล่นคับ

ดอด ออสฯ 05 10 / 25 30 ย่อแอล แต่ถ้าหลุด 05 ให้เข้าซื้อที่ 1295 ตอปลอส 1280 ตัวเลขคืนนี้20.30 อาจทำให้ทองรีบาวได้

ดอด โกลเบฯ 05 10 / 24 30 ย่อแอล แต่ถ้าหลุด 05 ตอปลอสเลย เพราะจะไหลลงชั่วคราวเนื่องจากเป็นจุดสตอปออเดอร์

ขอบคุณจานดอดคับ

จานดอดพอดีติดธุระคับ เห็นโพสไว้เมื่อเช้าบอยเรยก๊อปมาโพสแทนจาน

ขอบคุณเสี่ยบอยนะคะ.....สละเวลามาโพสบอก :P :P

ขอบคุณเสี่ยบอยนะคะ.....สละเวลามาโพสบอก :P :P

เย๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คุณศา หวัดดีคับ

ไม่ได้พบคุณศาตั้งหลายวันแน่ะ กึ๊ดเติงหาขนาดอ่ะเจ้า แง๊ๆ

แฮปปี้ วาเลนไทน์ย้อนหลังนะคับ

ขอบคุณ คุณศา คุณหนุ่มจันท์ คุณเอสเปรสโซ คับ

กิ๋นข้าวตอนกั๋นแร้วกา ? เสี่ยบอยไปทานก่อนนะคับ ป๊ะกั๋นเจ้า

อ้าว กำลังจาโพสพอดีเห็นคุณบลแว๊บๆ

คุณบลทานข้าวกันคับ รอที่โคราชน๊า เด๋วไปรับ 55+

หวัดดีค่ะเสี่ยบอย จานดอด คุณญ่า และทุกท่านค่ะ อ่านวิ ดูกราฟอยู่เป็นประจำค่ะ เสี่ยบอยส่ง 6 บ่อยๆ นะคะ

อย่าให่รออยู่ที่ราบสูงนานน้าาาาา รีบๆ มารับโดยยยยย

เจ๊บอกให้สอนอีกแว๊ววว เจ๊คมในฝักอ่ะ 55+

เจ๊อลันเก่งจาตาย ไม่รู้จาสอนอารัย มิกล้าคับ มิบังอาจจ้า

บอยก้อมือใหม่เรื่องนี้นะคับ อาศัยโนว์ฮาวจากน้องญ่า จานดอดทั้งนั้น

ถ้าแนะนำได้ดี ก้อคงต้องสองสาวแหละคับ (โยนๆ อิอิ)

แต่สิ่งหนึ่งที่แตกต่างจากเทรดทอง ก้อเป็นเรื่องของ ไทม์เฟรม ที่เลือกเล่นคับ

ยังไม่เก่งเลยค่ะ แค่เรียกว่าพัฒนาขึ้นมาหน่อย พอเอาตัวรอดได้ กว่าสมัยก่อนที่เทรดแบบไม่รู้ไรเลย เท่านั้นเองค่ะ

คงยังไม่เทรดเงินหรอกค่ะให้มีประสบการณ์กะการใช้ความรู้ที่สะสมให้ดีก่อน ค่อยขยาย

แค่ทองก็จะตายแหล่วววว

ไว้รอหากินได้จริงๆก่อน จะมาขอคำแนะนำนะคะ

ทองช่วงนี้ก็เดาจากคลื่นว่าน่าจะเทส1325-32 ถ้าผ่านจะขึ้นไปทำคลื่น5ของราย4ค่ะ เป้าก็แนวต้านที่หลายท่านให้ไว้

แต่ถ้าไม่ผ่าน ก็น่าจะย่อมาเทสตามแนวรับ ที่น่าจะต่ำกว่า1314ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

AMAZING HOTELS YOU NEED TO VISIT

1. Äscher Cliff, Switzerland

2. Hotel Kakslauttanen, Finland

3. Ladera Resort, St. Lucia

4. The Manta Resort, Zanzibar

7. Hotel Ristorante Grotta Palazzese Polignano a Mare, Italy

ถูกแก้ไข โดย dod

โห สวย โรแมนติค น่าไปเที่ยวจังค่ะ แต่ท่าทางจะแพงมว้ากกกกกนะคะ