ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย จานด๊อด และเพื่อนๆ

เจ้าเททั้งวันเลย เด้งซะทีเถอะเนาะ ปิดเอสหมดแล้วเด้อ

อยากเอสใหม่ เอสได้มั้ยคะ กูรูน้องญ่า

ตอนนี้พี่เล่นน้อยมากๆ เพราะงานเยอะไม่มีเวลาเฝ้าเลย

ไปทำมาหากินปกติ เพราะน้องทองรายได้น้อยลง อิอิ

ดีใจกับน้องๆ รวยกันใหญ่เลย เล่นหลายอย่าง กิจการเจริญก้าวหน้ากันทุกคน

อ่ะจ๊ากกก พี่นุชมาตอนไหนคับนี่ สวัสดีคับ พี่นุชคนสวย

ยินดีเอสพี่นุชด้วยนะคับ พี่นุชหายไปเรย ธุรกิจรัดตัวนี่เอง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องบอย น้องญ่า ไดบีบมากเรย จะดีดแล้วช่ายม้าย

อดคิดไม่ได้ครับว่า เวลาทองจะขึ้น ตัวเลขอะไร มันออกมามันดูแย่ไปหมด

เวลาจะลง อะไรๆ มันก็ดูดีไปหมด ยังกับเดาทางกันล่วงหน้านะครับ

จิงเรยคับ เวลาดีด รัยก้อเป็นจัยไปหมดจิงๆ ตัวเลขก้อแย่ ดอลก้อร่วง เหตุการณ์ก้อหนุน

เวลาจาลงก้อแบบเดียวกัน แปลกเหมือนกันนะคับ

น้องบอย น้องญ่า ไดบีบมากเรย จะดีดแล้วช่ายม้าย

ไดราย1 นะคับพี่นุช ใช่คับ

แต่บอยยังไม่ว่างดูอย่างอื่น ต้องดูอย่างอื่น+รายอื่นด้วยคับว่าดีดไหวมั๊ย

บางทีไม่มีแรงก้อบีบยาวไปเรื่อยเป็นหลอดกาแฟ กว่าระเบิดฉีกออกมาได้ก้อมีคับ

ขอบคุณ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด และเพื่อนๆทุกท่านนะคะ....ร่ำรวยเป๋าตุงกันค่ะ...ฝันดีค่ะ :bye

- ราคาทองคำ ปรับตัวลงมาเคลื่อนไหว ใกล้แนวรับจิตวิทยาบริเวณ 1,300 ดอลลาร์

ซึ่งที่แนวรับดังกล่าว นอกจากจะเป็นแนวรับ ในเชิงจิตวิทยาแล้ว ยังมีเส้นค้าเฉลี่ย

เคลื่อนที่ ทั้งในภาพรายวันและรายสัปดาห์ยืนเป็นแนวรับอยู่ จึงคาดว่าจะเริ่มมีแรงซื้อ

กลับเข้ามา และราคาจะแกว่งตัว เพื่อสร้างฐานที่แนวรับบริเวณนี้ อย่างไรก็ตามในกรณี

ที่ราคาทองคำไม่สามารถยืนเหนือ แนวรับบริเวณ 1,300 ดอลลาร์ ได้ คาดว่าราคาทอง

จะปรับตัวลงไป ยังแนวรับ บริเวณ 1,280 ดอลลาร์ ต่อไป

โกลด์ฟิวเจอร์สเดือนเม.ย.57

Close chg. Support Resistance

20,270 -180.00 20,200/20,100 20,350/20,550

ราคาทอง ยังมีแนวโน้มอ่อนตัวลงต่อเนื่องจากสัปดาห์ก่อน แต่ด้วยราคาที่ปรับตัว

ลงมามาก จึงอาจมีการดีดตัวในทางเทคนิค โดยอาจเลือกเปิดสถานะซื้อเก็งกำไร

ที่แนวรับบริเวณ 1,300-1,305 ดอลลาร์ โดยมีจุดปิดสถานะตัดขาดทุนอยู่ที่บริเวณ 1,290 ดอลลาร์

........................................................

ขอบคุณวิเคราะห์ ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

บอย เสดต้านญ่า 1316

บอย พี่เทลแอลไว้ ถูกถอยชน ตัวตั้งซ้อนพี่เรยแคนทิ้ง รอดูก่อน

ญ่า ค่ะ ตาม fibo ค่ะ

ญ่า ถ้าจะลงต่อมันต้องขึ้นไปเทส 1316 ก่อน

ญ่า แต่ถ้าผ่าน 16 ได้ ก้ให้ไปดูที่ 20 มันจะริ่มไม่ดี ถ้าผ่าน 20 ได้อีก

ญ่า ทะลุ 20+ ถึง 30

ญ่า พอดี 16 ไม่ผ่านก้อเลยร่วงเลย

Exness real 4 มีปัญหาอะไรหรือเปล่า ต่อไม่ได้มาเกือบชั่วโมงแระ

Exness real 4 มีปัญหาอะไรหรือเปล่า ต่อไม่ได้มาเกือบชั่วโมงแระ

เป็นเหมือนกันคับคุณหนุ่ม แต่เพิ่งเป็น

เทรดไม่ได้ ติดต่อไม่ได้ กำลังพยามอยู่คับ

เป็นกับเซิฟ4 เซิฟ2ไม่เป็น

ตอนนี้ได้แล้วครับเสี่ย

แหม่ ทำผมพลาดเก็บไปตั้งสองเหรียญเชียวนา

ถูกแก้ไข โดย หนุ่มจันท์

ตอนนี้ได้แล้วครับเสี่ย

แหม่ ทำผมพลาดเก็บไปตั้งสองเหรียญเชียวนา

ของเสี่ยยังเดี้ยงอยู่เรยคับ เชๆ เค้าแชทกลับมาแร้ว

โกลเบฯ 97 ( 05 / 23 ) 40+

กรอบ 05/23 รอซื้อแนวรับ 05 คาดว่าไม่น่าหลุด 97 แต่ถ้าหลุด ก็รอดูล่างๆเลย

ถ้ายืน 20 ได้ ก็รอปิดแอลแถว 40+