ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะทุกคน

ไม่สบายเลยไม่ได้เข้าหลายวันเลย สบายดีกันมั๊ยคะ

รวยๆๆๆๆๆค่ะ

สวัสดีคับ จาน

หายดีแร้วหรอคับ T25 ซะไม่สบายเรยนะคับ อิอิ อัลฟา เบต้า แกมม่า

จานลดได้กี่ขีดแร้ว ยินดีด้วยนะคับ

กร๊ากกกกกกกกก ถามเป็นขีด ดีไม่ถามเป็นกรัม

ก้อจานเล่นหม่ำไม่หยุดเรยดึกๆ เทรดไปหม่ำไป

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะคุณดอดหายดีแล้วเหรอคะ......ทองร่วงกระจายเลยรวยรึป่าวคะ :D :P :lol:

สาเล่นช้อตทุกวันค่ะคุณดอด เล่นสั้นค่ะกำไรปิดหมดค่ะไม่เก็บข้ามคืนเลย

สวัสดีคับ คุณศา ยินดีด้วยนะคับ

ตัวเลขคอนซูเมอร์ เซนติเม้นท์ออกมาชนิดหายห่วง แบบคาดถึง

ตอนนี้ไม่ต้องห่วงเรยพวกตัวเลขแนว เซนติเมนท์ คอนฟิเดนซ์ ลีดดิ้งๆ

ก้อศก.เค้าฟื้น ความมั่นจัยสูง นลท.ก้อเชื่อแบบนั้น

พุธหน้ามีประชุมเฟดอีกนะคับ พูดให้เคลียๆซักที ดอกเบี้ยบร้าเนี่ย

คนทั้งโลกไม่เป็นอันทำรัย เพราะกานี่แหละ

เหมือนตอนจาลดไม่ลด จาเลิกไม่เลิกคิวอี

ชักเข้าชักออกอยู่นั่น เด๋วคนนั้นบอกเลิกแน่ อีกคนบอกไม่เลิก

สมาชิกเอฟโอเอ็มซีผลัดกันออกมาพ่นน้ำลาย

1388 ลง 1240 = 148 เหรียญ

1240 ดีด 1344 = 104 เหรียญ

แร้วรอบนี้ลงเท่าไหรดีคับ

1344 ถ้าลง 120 เหรียญ ก้อ 1224 แถวนี้ น่าแอลมั๊ยคับ

คร่าวๆก้อ 1230-1210 น่าแอลได้เนาะ

แอลลิมิท25 สตอป.22 เทค35 ตามจานดอดแร้วกัน นี่ลอกมาจากจานดอดทั้งหมดนะคับ

แต่มันดีดไปแร้ว 555+

เสี่ยหม่ำเตี๋ยวก่อนนะคับ คุณศาหม่ำเตี๋ยวกันคับ (เสี่ยกระจอกหว่ะ เลี้ยงเตี๋ยวสาว 55+)

สวัสดีคับ คุณศา ยินดีด้วยนะคับ

ตัวเลขคอนซูเมอร์ เซนติเม้นท์ออกมาชนิดหายห่วง แบบคาดถึง

ตอนนี้ไม่ต้องห่วงเรยพวกตัวเลขแนว เซนติเมนท์ คอนฟิเดนซ์ ลีดดิ้งๆ

ก้อศก.เค้าฟื้น ความมั่นจัยสูง นลท.ก้อเชื่อแบบนั้น

พุธหน้ามีประชุมเฟดอีกนะคับ พูดให้เคลียๆซักที ดอกเบี้ยบร้าเนี่ย

คนทั้งโลกไม่เป็นอันทำรัย เพราะกานี่แหละ

เหมือนตอนจาลดไม่ลด จาเลิกไม่เลิกคิวอี

ชักเข้าชักออกอยู่นั่น เด๋วคนนั้นบอกเลิกแน่ อีกคนบอกไม่เลิก

สมาชิกเอฟโอเอ็มซีผลัดกันออกมาพ่นน้ำลาย

1388 ลง 1240 = 148 เหรียญ

1240 ดีด 1344 = 104 เหรียญ

แร้วรอบนี้ลงเท่าไหรดีคับ

1344 ถ้าลง 120 เหรียญ ก้อ 1224 แถวนี้ น่าแอลมั๊ยคับ

คร่าวๆก้อ 1230-1210 น่าแอลได้เนาะ

แอลลิมิท25 สตอป.22 เทค35 ตามจานดอดแร้วกัน นี่ลอกมาจากจานดอดทั้งหมดนะคับ

แต่มันดีดไปแร้ว 555+

เสี่ยหม่ำเตี๋ยวก่อนนะคับ คุณศาหม่ำเตี๋ยวกันคับ (เสี่ยกระจอกหว่ะ เลี้ยงเตี๋ยวสาว 55+)

ขอบคุณนะคะคุณบอย....ที่เข้ามาวิให้สาเมื่อวานคุณญ่าก็มาแปะกราฟให้ (น่ารักทั้งสองคนเลยค่ะ) :wub: :lol: :P

วันนี้ฝากจุ๊บไปให้คุณญ่าด้วยค่ะ ....(คุณญ่าเป็นไงบ้างคะสตอปไปริยัง...สู้ สู้ นะคะ) :v@

ขอบคุณนะคะคุณบอย....ที่เข้ามาวิให้สาเมื่อวานคุณญ่าก็มาแปะกราฟให้ (น่ารักทั้งสองคนเลยค่ะ) :wub: :lol: :P

วันนี้ฝากจุ๊บไปให้คุณญ่าด้วยค่ะ ....(คุณญ่าเป็นไงบ้างคะสตอปไปริยัง...สู้ สู้ นะคะ) :v@

คุณศา ออเดอร์แอล25 บอยแคนทิ้งไปแร้วนะคับ รอดูใหม่ ตอนนี้ 1231

ตั้งไว้แร้วราคาลงไม่ถึง เด้งขึ้นไป เราก้อควรแคนทิ้ง ไม่คาไว้

ขึ้นไปแร้วโดนลงมาอีกที รัยไม่เหมือนเดิม ยิ่งถ้าไปเจอพวกดีดเพื่อลงต่อ

น้องญ่าวันนี้พักคับ ปวดมือจากการเทรด 55+

พูดแร้วตลก แต่จิงคับ เทรดจนปวดมือ ก้อน้องญ่าเทรดสารพัด

คุณศา ออเดอร์แอล25 บอยแคนทิ้งไปแร้วนะคับ รอดูใหม่ ตอนนี้ 1231

ตั้งไว้แร้วราคาลงไม่ถึง เด้งขึ้นไป เราก้อควรแคนทิ้ง ไม่คาไว้

ขึ้นไปแร้วโดนลงมาอีกที รัยไม่เหมือนเดิม ยิ่งถ้าไปเจอพวกดีดเพื่อลงต่อ

น้องญ่าวันนี้พักคับ ปวดมือจากการเทรด 55+

พูดแร้วตลก แต่จิงคับ เทรดจนปวดมือ ก้อน้องญ่าเทรดสารพัด

สาเล่นได้แบบปลอดภัยก็เพราะ....มีคุณบอยคอยกะคุณญ่าคอยแนะนำให้ :gd

ดึกแล้วก็อุตส่าห์มาอัพเดทให้อีก....ขอบคุณค่ะ ( ให้คุณญ่าพักหน่อยก็ดีนะคะเดี๋ยวจะใช้ตังไม่ทัน อิ อิ ) :lol: :P :D

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

เพลงนี้ แปลเป็นไทย เก๋ๆ จุ๊ปๆทุกท่านจ้า พักผ่อนวันหยุดกันค่ะ

likeหมดซะแล้ว ส่งจุ้ปเป็นเพลงให้คุณศาแทนนะคร้า เฮงๆรำ่รวยๆค่ะ

ขอบคุณเจ้าป้าค่ะ.....นอนหลับฝันดี มีความสุขวันหยุดนะคะ :031

ขอให้เจ้าป้าเฮงๆรวยๆเช่นกันค่ะ.... :wub: :P

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

.

สวัสดีค่ะเสี่ยบอย คุณค่า จานดอด และทุกท่านค่ะไม่ได้หายไปไหนติดตามทุกวันค่ะแต่ไม่ได้ลงทะเบียนกลัวเสี่ยบอยบอกให้คุณญ่าเก็บค่าห้องค่ะ

555 คุณอุบลแต่บ้านอยู่โคราช ยังจำความงกของเสี่ยได้

สวัสดีคับ คุณบล เสี่ยบอยเลิกเก็บค่านั่นค่านี่จุ๊กจิ๊กแร้วคับ เพราะเด๋วนี้เป็นเสี่ยแร้ว

แต่ก่อนถามคำถามยังจาคิดเงินเนาะ 55+

ขอบคุณคุณบลมากนะคับ ที่คอยติดตามทุกวัน

แต่เสี่ยบอยไม่เชื่อหรอกคับ ว่าคุณบลคอยติดตามทุกวัน

เพราะเสี่ยบอยไม่ได้เข้ามาทุกวัน แร้วคุณบลบอกติดตามทุกวันได้ยังงัยล่ะคับ เอิ๊กกกกกก..

ฝันดีคับ เจ้าป้า คุณศา ขอบคุณมากนะคับ

นั่งโพสเรื่องแม็ควีค ไม่ไหวละท่าทางจาโพสยาว ตาจาหลับ

ถ้าโพสจนเสด สงสัยตีห้า แปะรูปไว้ก่อน ค่อยมาต่อ

บายจานดอด น้องญ่า ด้วยคับ รวยๆๆ

จานดอดเอาให้ได้หุ่นแบบนี้นะคับ เบต้าแร้ว อิอิ

(จิ๊กพิคเจอร์คุณนิตาจังมาอีกแร้ว ขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคับ)

แม็ควีค

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แม็ควีค

นั่งโพสเรื่องแม็ควีค ไม่ไหวละท่าทางจาโพสยาว ตาจาหลับ

ถ้าโพสจนเสด สงสัยตีห้า แปะรูปไว้ก่อน ค่อยมาต่อ

คุณบอยขาาาา.....ถ้ามีเวลาสารบกวนมาโพสต่อหน่อยนะคะ (จะรออ่านค่ะ) :uu

สวัสดีค่ะคุณเสี่ยติดตามทู๊กกกกกกวันจริงๆค่ะรู้แร้วอย่าลืมเข้ามา

โพสต์ทุกวันเพื่อให้แนวทางนะคะ น๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฝากขอบคุณญ่าด้วยค่ะที่คอยชี้แนวขอให้รวยรวยกำไรงามงามกันทุกคนนะคะ

ขอให้จานดอดหายป่วยให้สนิทแล้วมาส่ง 6 บ่อย ๆ ด้วยค่ะ