ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

แบ่งบอยด้วยนะคับ อยากรวยด้วยคับ ขอรบกวนสอบถามเจ๊อลันมั่งนะคับ 555

1. ถ้าย่อแร้วดีดได้รอบนี้ ทองมีโอกาสทำไฮเออร์ไฮมากกว่า 1238 แร้วใช่รึป่าวคับ ? (ลงไม่ถึง 50.0 คับ เจอกระทิง4 น้องญ่าซะก่อน)

2. สมมุติถ้าทองจาขึ้นไปราวๆ 1270-80 นี่ ต้องใช้เวลาเดินทางประมาณกี่วันคับ ? (555 พูดเหมือนจาไปท่องเท๋ว + คำถามนี้คุ้นๆนะคับ)

รบกวน 2 คำถามนะคับ เจ๊อลันช่วยตอบบอยเป็นการส่วนตัวได้มั๊ยคับ กัวเด๋วพี่วันรู้คับ 5555

ส่วนตัวที่นับคิดว่าทองกำลังทำ4 ของคลื่น5ของคลื่นc แต่ขา5 ของคลื่น5 ล้มเหลวบ่อยค่ะ ถ้าไม่ผ่าน38 ขาแอลต้องระวังนะคะ

ข้อ2 ขอไปฝึกญาณทิพย์ก่อนนะคะ คริคริ อยากมีมั่งจัง

ถูกแก้ไข โดย Alan

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มอร์นิ่งค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน :)

หวัดดีค่ะ คุณน้องเลิฟ น้องญ่า คุณดอด คุณอลัน คุณสา คุณชาวดอย คุณน้องใหม่ คุณวัน ป้าเขม

สบายดีกันไม๊คะ ไปเที่ยวงาน jim thomson เพิ่งกลับมาค่า สวยยยยยยยยยสุดๆ ใครชอบสวนดอกไม้สวยๆ แวะไปนะคะ

สวัสดีตอนเที่ยงค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

วันนี้เซ็ท 50 สุดยอดดดดดดดดดดดมากกกกกกกกกกก

คุณอยากเล่นด้วยคน รวยเซ็ทด้วยเหรอคะวันนี้ ยินดีด้วยค่ะ

รวยกันมั๊ยคะทุกคน

เค้าไม่ได้เล่นเรยอ่ะจาน ไม่ได้ซักกะบาท

เหลือน้องญ่ายังไม่รู้รวยป่าว เด๋วถามดูคับ

ดอด อยากพาไปเลี้ยงมากเลยวันนี้

ดอด ยังยิ้มไม่หุบเลยนะเนี่ย

ใครจาหุบลงล่ะเนาะ ฟันมาโชกซะขนาดนี้

เย็นนี้ใครว่างมั๊ยคับ จานดอดจาเลี้ยงคับ 55

สวัสดีค่ะคุณดอดยินดีด้วยนะคะ.... :lol: :P :)

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

วันนี้เซ็ท 50 สุดยอดดดดดดดดดดดมากกกกกกกกกกก

จ๊วฟฟฟฟฟฟฟฟฟจาน เก่งมากๆ

เอสแอล แรงทั้งตอนร่วง ตอนดีดกลับ

เก็บมาทีเดียวแสนเจ็ด ยดดค. :gd

ดอด เห็นแล้วนึกถึงคุณญ่า ถ้ากล้าๆเสี่ยงแบบคุณญ่านะ รวยบานนนนน

ใช่คับจาน น้องญ่าเค้าขาลุย จัยถึง กล้าเข้ากล้าลุยรัน

บางทีเราได้ยินว่าญ่าเข้านั่นนี่ไปแร้ว หรือ พยามดัน(รัน)กำไรต่อไม่ยอมปิดออก ยังสยองแทนบ่อยๆ

แรงแบบวันนี้ถ้าญ่าถูกทางก้อน่าได้เยอะด้วยคับ

แต่เซ็ทญ่าเล่นไม่เยอะมั๊งคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เสี่ยดูเทรด+ทำงานก่อนนะคับจานดอด คุณศา (คิดถึงอ่ะ)

เสี่ยงแอลดอล/ฟรัง ออส/เยนไป

กำลังพยามรัน ไม่รู้จารอดถึงไหน เพิ่งกำไรนิสเดียว

ปอนด์/เยน โดนเทลไปแร้ว

คุณอยากเล่นด้วยคน รวยเซ็ทด้วยเหรอคะวันนี้ ยินดีด้วยค่ะ

เปล่าครับ แค่ว่าจะ ว่าจะ จดๆจ้องๆอดตลอด แต่ก็โชคดี ที่ไม่เปิดช๊อตตามน้ำลงไปตอน91x ไม่งั้นจมน้ำตายไปแล้ว :53

อ้าว คุณดอด รวยใหญ่แร้วววว ยินดีด้วยนะคร้าาาา

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ