ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีวันอังคารค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณบอยขา....ถ้ามีเวลาแวะมา 6 ด้วยนะคะ :Announce

สวัสดีค่ะจานดอด น้องบอย น้องญ่า และทุกๆท่านนะคะ

ยินดีกะจานดอดด้วยค่ะ

รวยๆๆนะคะทุกท่าน

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกคน

คุณญ่าตื่นยังคะ เซ็ทมันเปิดมาร่วงต่อแล้วค่ะะะะะะะะะะะะะะะะ

หวัดดีค่ะทุกคน น้องเลิฟ น้องญ่า คุณอลัน คุณศา คุณชาวดอย คุณน้องใหม่ ป้าเขม คุณวัน

วันนี้น้องทองมาแนวดิ่งแร้วนะคะ ไม่รู้ต้องรออีกนานไม๊เนี่ย

สวัสดีตอนค่ำ ๆ ค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณอลัน คุณสา คุณนา คุณแหวน คุณป้าเขม และทุก ๆ ท่านค่ะ

ส่วนตัวที่นับคิดว่าทองกำลังทำ4 ของคลื่น5ของคลื่นc แต่ขา5 ของคลื่น5 ล้มเหลวบ่อยค่ะ ถ้าไม่ผ่าน38 ขาแอลต้องระวังนะคะ

ข้อ2 ขอไปฝึกญาณทิพย์ก่อนนะคะ คริคริ อยากมีมั่งจัง

ขอบคุณ วิ. คุณอลันมากค่ะ

ตอนนี้ ทองกำลังทำขาอะไรค่ะ คุณอลัน (ขอเป็นตัวเลขด้วยน้าาาา พลีสส เมาคลื่นค่ะ)

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

วันนี้เซ็ท 50 สุดยอดดดดดดดดดดดมากกกกกกกกกกก

เห็นกรีสสสสส คุณดอด ตอนแรกแล้วตกใจหมดเยย ดีใจด้วยคนนะคะ

อยาก กรีสสสสสสสสสสสส อย่างคุณดอดบ้างจัง

ว่าง ๆ มาให้แนวทองบ้างนะคะ

สวัสดีตอนค่ำ ๆ ค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณอลัน คุณสา คุณนา คุณแหวน คุณป้าเขม และทุก ๆ ท่านค่ะ

ขอบคุณ วิ. คุณอลันมากค่ะ

ตอนนี้ ทองกำลังทำขาอะไรค่ะ คุณอลัน (ขอเป็นตัวเลขด้วยน้าาาา พลีสส เมาคลื่นค่ะ)

ตอนนี้ก็เมาคลื่นเหมือนกันค่ะ คลื่นย่อยนับยากมากๆค่ะ

ตอนนี้เดาๆว่า ทองคงรอผลประชุมเฟดมังค่ะ

ส่วนตัวไบแอดทางลงนะคะ เพราะลงมาถึง91 มันแลปคลื่น1 แล้ว แต่จะนับคลื่นผิดรึป่าวไม่รู้

สู้ๆนะคะ

ขอบคุณเจ๊อลันคับ

ระวังบาวราย4 ด้วย ตอนนี้เด้งมาติด 150

คุณบอยขา....ถ้ามีเวลาแวะมา 6 ด้วยนะคะ :Announce

คุณศา ต๊ะเอ๋

งานเยอะมากๆคับระยะนี้ หาเวลาเข้ามาไม่มีเรย

คุณศาเอางานไปช่วยทำหน่อยสิคับ 55 คุณศาเทรดดีๆนะคับ

เหตุการณ์และกราฟทอง/ดอล มันคล้ายๆเคสดอล/เยน ที่คุณป้าเขมเคยถามถึงเรยคับ

รายวีคดอล/เยนวีคก่อน เปิดมาหน้าตาไม่ดีโอกาสร่วง แต่บอยไม่ได้ดู มาดูตอนมันร่วงมาระยะนึงแร้ว

ก้อเรยไม่พูดถึง กัวมันสวนเหมือนกันคับมันดุ เพราะมีย่อลงมาบ้างแร้ว แต่มันดันลงต่ออีกเยอะสิคับ แซดเบย

มาถึงทอง/ดอลวีคนี้ เหมือนกันทั้งกราฟทั้งเหตุการณ์เรยคับ

เปิดวีคเช้าวันจันทร์มาหน้าตาเดียวกับดอล/เยนเปี๊ยบ มีลุ้นย่อ

แร้วบอยก้อไม่ได้ดูอีก เช้าวันจันทร์มักงานยุ่ง ตอนที่มาดูแท่งวีคมันแดงลงมาแร้ว

ก้อเรยไม่พูดให้คุณศาดีกว่า พูดแร้วเกิดมันไม่หลุด 1218 แร้วดีดล่ะ มันก้อย่อมาบ้างแร้วนี่นา

แร้วก้ออีกคับ มันก้อลงๆๆๆๆๆ เสียจัยนะคับเวลาเจอเหตุการณ์แบบนี้

ไม่ได้บอกแร้วมันไม่เป็นตามที่มองเรยยังดีกว่า ไม่เสียจัยเพราะมองมาผิด

แต่จิงบอยไม่มาบอกหน้าห้อง เพราะคนเยอะอายเค้า ก้อน่าบอกทางไลน์เนาะ

พอมันลงเยอะรู้สึกแซดมากๆเรยคับ สงสารคุณศาคับ ทำมัยเราไม่บอกซักหน่อย (พอครั้งหน้าบอก ราคาดันไม่ตามที่บอก 55+)

[ข] [อ] [โ] [ท] [ด] [น] [ะ]

ทานหนมก่อนคับ ทานหนมกันคับ หนมปังสังขยา+ทาเนย

ถ้าไม่ง่วงก่อน ทานเสดจามาคุยต่อกับเจ๊อลัน คุณป้าเขม พี่เลิฟ พี่วัน พี่แหวน จานดอด

หลายวันนี้ไม่ได้เข้ามาคุยเรย คิดถึงๆๆอยากคุยๆๆ

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ

มอร์นิ่งค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน....อากาศเริ่มเย็นแล้วดูแลสุขภาพด้วยนะคะ

ตอนนี้ก็เมาคลื่นเหมือนกันค่ะ คลื่นย่อยนับยากมากๆค่ะ

ตอนนี้เดาๆว่า ทองคงรอผลประชุมเฟดมังค่ะ

ส่วนตัวไบแอดทางลงนะคะ เพราะลงมาถึง91 มันแลปคลื่น1 แล้ว แต่จะนับคลื่นผิดรึป่าวไม่รู้

สู้ๆนะคะ

ก็รอดู 70 60 ค่ะ เพราะคลื่น1 แรกอยู่แถวๆ1155 ถ้าไม่หลุดตรงนี้ก็อาจขึ้นไปเทส1238+ ได้ค่ะ

เดาๆนะคะ เพราะนับยากจังมันไซร้ไปมาจนงงค่ะ สุดท้ายก็ต้องดู อินดี้ประกอบอ่ะค่ะ

คือ เวลาเป็นคลื่นปรับมันชอบทำท่ายากๆค่ะ มือใหม่อย่างอลัน ก็เมาหมัดไปเรื่อยๆค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

หวัดดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคน น้องเลิฟ คุณญ่า คุณดอด คุณศา คุณอลัน คุณชาวดอย คุณติดดอย คุณน้องใหม่ คุณเขม คุณวัน

คืนนี้จะเป็นไงต่อไปน้าาาาาา ลุ้น ๆๆๆๆๆๆ