ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

Happy Friday ค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน คุณHenry

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณศารอตรงไหนคับ สงสัย 200 รายเดย์ 555+

เขยิบลงไปแร้วคับ แต่จาทันโบรก.มั๊ย

ฝันดีนะคับคุณศา รวยๆๆทุกวันคับ

555++++ คุณบอยรู้ใจสารอตรงนั้นจิงๆค่ะ 3563.gif

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกคน

ไม่ได้แวะเข้ามาทักเลย สบายดีกันมั๊ยคะ รวยๆๆกันทุกคนนะคะ

สวัสดีค่ะ น้องบอย น้องญ่า คุณสา คุณชาวดอย และทุกท่าน

ขอ6 หน่อยจ้ะ น้องบอย

น้องบอย สอนหน่อยค่ะ ว่าดูยังไงถึงรู้ว่าบาวได้67 อ่ะ เก่งมากเลย

สวัสดีคับ เจ๊อลัน คุณป้าเขม พี่เลิฟ พี่วัน พี่แหวน คุณศา จานดอด น้องกาแฟ และ กุ๊ๆๆๆท่าน

อยากตอบมาก อยากตอบๆๆๆๆๆ

นอกจากเรื่องที่เจ๊อลันถามแร้ว บอยยังอยากเล่าถึงเรื่องอีกเรื่องนึง

ที่มันถือเป็นเรื่องแปลก เอาให้เข้าจัยง่ายๆ ว่าไสยศาสตร์ๆ แร้วกันนะคับ 555 อาย

ซึ่งเรื่องนี้มันสืบเนื่องมานานเป็นปีๆแร้วคับ ต้องมี 2-3 ปี เรื่องนี้เกี่ยวข้องจานดอดเล็กน้อยด้วยคับ อยากเล่าจัง

แต่วันนี้บอยงานท่วมสุดๆ ทุกวันว่างานเยอะแร้ว วันนี้เยอะกว่า

บอยจาพยามกลับมาตอบให้ได้ก่อนเย็นนะคับเจ๊

แต่ก้ออาจได้แค่เล่าเรื่องที่ว่าแปลกๆก่อน เรื่อง 6 อาจต้องตัดไปเรย

ส่วนเรื่องบาว 1267 บางทีอาจต้องเป็นวันหยุดเรยอ่ะคับ

งานเยอะมากกกกกกกกกกกกก เยอะจนสงสารตัวเอง

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกคน

ไม่ได้แวะเข้ามาทักเลย สบายดีกันมั๊ยคะ รวยๆๆกันทุกคนนะคะ

กรี๊สสสสสสสจานดอด จุ๊ฟจาน

คิดถึงจานอ่ะ จานอยู่ห้องเทรดป่าวคับ บอยยังไม่มีเวลาเข้าไปตอนนี้นะคับ

คืนนี้อยากให้จานอยู่เทรดด้วยจัง เพราะมันมีนันฟาร์ม บอยกัวว

จานอยู่เทรดด้วยมันรู้สึกอบอุ่นจัย จานดอดอย่าหนีเท๋วช่วงนันฟาร์มนะคับ พลีสส

บอยต้องไปแร้วคับ

กรี๊สสสสสสสจานดอด จุ๊ฟจาน

คิดถึงจานอ่ะ จานอยู่ห้องเทรดป่าวคับ บอยยังไม่มีเวลาเข้าไปตอนนี้นะคับ

คืนนี้อยากให้จานอยู่เทรดด้วยจัง เพราะมันมีนันฟาร์ม บอยกัวว

จานอยู่เทรดด้วยมันรู้สึกอบอุ่นจัย จานดอดอย่าหนีเท๋วช่วงนันฟาร์มนะคับ พลีสส

บอยต้องไปแร้วคับ

คริคริ อ้อนนน จานดอดสุดฤทธิ์

คุณอลันมองไงค่ะ ไม่หลุด 60ไปบนได้ไหมค่ะ

หวัดดีตอนมืดๆ ค่ะ น้องเลิฟ น้องญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน และทุกคนค่ะ

มาแอบดู เผื่อวันไหนจะได้ซื้อตามเค้ามั่ง อิอิ

แอบดู คุณอลัน คุณศา น้องเลิฟ อิอิ

คุณอลันมองไงค่ะ ไม่หลุด 60ไปบนได้ไหมค่ะ

ตอนนี้ก็รอดูค่ะ ถูกแก้ไข โดย Alan

ทองย่อ เมื่อสักครู่นี้ เพราะ

USD Fed's Plosser: it's hard to justify not raising rates due strong data.

USD Fed's Plosser: Dollar strength reflects stronger US economy; lower oil prices positive for US economy.

หรือการกล่าวโดยสมาชิก Fed ว่า ไม่มีเหตุผลใดที่จะไม่ใช้มาตรการการปรับขึ้นอัตราดอกเบี้ย เนื่องจากภามรวมเศรษฐกิจสหรัฐที่ผ่านมาล้วนบ่งชี้ถึงเศรษฐกิจที่แข็งแกร่ง ขึ้น

แนวรับเส้น 100 วันรายวัน แถว 34

ขาแอลลุ้นให้รับอยู่นะคะ

ตอนนี้ก็รอดูค่ะ

รอดูอยู่เหมือนกันคับ ลงซะไปไม่เป็นเรย

แนวรับเส้น 100 วันรายวัน แถว 34

ขาแอลลุ้นให้รับอยู่นะคะ

ขค.จานดอด