ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เทอมินัลคืออะไรคะ

สวัสดีคับ เจ๊อลัน

เทอร์มินัล ก้อคือตรงส่วนที่เราเทรดอ่ะคับเจ๊ บริเวณนั้นคับ

ราคายากจิงๆคับเจ๊ จามองว่าน่าลงมันก้อเหมือนจาลง จามองว่าน่าขึ้นมันก้อน่าอีก

มีเหตุผลสนับสนุนทั้งสองมุม

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีคับ เจ๊อลัน

เทอร์มินัล ก้อคือตรงส่วนที่เราเทรดอ่ะคับเจ๊ บริเวณนั้นคับ

ราคายากจิงๆคับเจ๊ จามองว่าน่าลงมันก้อเหมือนจาลง จามองว่าน่าขึ้นมันก้อน่าอีก

มีเหตุผลสนับสนุนทั้งสองมุม

หมดอารมณ์เทรดน้องทอง แซดดดดดด

ดูgu ให้หน่อยจิคะ อยากเอส มองรายเดย์กะ4 ลงค่ะ

น้องบอยว่าไงบ้างคะ พี่ไม่เคยเทรดเลยกลัวผิดอ่ะจ้ะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

มอร์นิ่งจันทร์สดใสค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

สวัสดีคุณป้าเขม คุณศาคับ

ไม่ได้เล่นกลิตเตอร์กาปุกนานแร้ว แจมคุณป้าเขมกับคุณศาซะหน่อย 55

เป็นแบบนั้นจิงคับ ทำงานไม่ยาก ยากตอนตื่นไปทำงาน

เจ๊อลันรับอั้งเปายังคับ บอยตัดหน้ารับมาแร้วนะคับ อิอิ

อยากควักเป๋าแจกอั้งเปาน้องญ่ามั่ง ก้อติดที่น้องญ่าเป็นคนเหนือ ไม่ได้เชื้อสายจีน

เรยไม่กล้าให้อั้งเปา 55555555

หมดอารมณ์เทรดน้องทอง แซดดดดดด

ดูgu ให้หน่อยจิคะ อยากเอส มองรายเดย์กะ4 ลงค่ะ

น้องบอยว่าไงบ้างคะ พี่ไม่เคยเทรดเลยกลัวผิดอ่ะจ้ะ

อย่าเพิ่งเซร็ง อย่าไปแซดกับมันคับเจ๊

จานดอดเคยบอกบอยว่า เราอย่าไปซีเรียสกับมัน ไม่ว่าเกิดรัยขึ้น

เพราะของแบบนี้มันก้อหลอกไปหลอกมา ขืนถ้าเราไปซี.มัน เราแย่

และมันมีให้เราซี.ตลอด

ราย4 ถ้านี่เป็นตอนบ่ายสาม บอยก้อยังเห็นด้วยนะคับ แต่ตอนนี้ถ้าจาเอสราย4 คงไม่ค่อยเหมาะเท่าไหร่แร้วนะคับเจ๊ แต่มันก้อก้ำกึ่งจิงๆนะคับ แต่บอยมองข้างไม่น่าเอสตอนนี้ีดีกว่าคับ

เดย์ นี่แหละคับตัวปวดหัว มองขึ้นก้อได้มองลงก้อได้ตลอดทางที่เค้าวิ่งมา เค้าสามารถลากตัดได้แบบนี้บอยก้อต้องให้เครดิตเค้าทางบนไปก่อนคับ ปล่อยเค้าวิ่งให้สุด รอดูราวๆ 124x - 5x ที่เจ๊ให้แนวไว้เท่าไหร่นะคับ 1255 หรือ 56 เด๋วบอยไปดูอีกทีคับ

วีคก้อต้องอย่าลืมมองๆด้วยนะคับ

อย่าเพิ่งเซร็ง อย่าไปแซดกับมันคับเจ๊

จานดอดเคยบอกบอยว่า เราอย่าไปซีเรียสกับมัน ไม่ว่าเกิดรัยขึ้น

เพราะของแบบนี้มันก้อหลอกไปหลอกมา ขืนถ้าเราไปซี.มัน เราแย่

และมันมีให้เราซี.ตลอด

ราย4 ถ้านี่เป็นตอนบ่ายสาม บอยก้อยังเห็นด้วยนะคับ แต่ตอนนี้ถ้าจาเอสราย4 คงไม่ค่อยเหมาะเท่าไหร่แร้วนะคับเจ๊ แต่มันก้อก้ำกึ่งจิงๆนะคับ แต่บอยมองข้างไม่น่าเอสตอนนี้ีดีกว่าคับ

เดย์ นี่แหละคับตัวปวดหัว มองขึ้นก้อได้มองลงก้อได้ตลอดทางที่เค้าวิ่งมา เค้าสามารถลากตัดได้แบบนี้บอยก้อต้องให้เครดิตเค้าทางบนไปก่อนคับ ปล่อยเค้าวิ่งให้สุด รอดูราวๆ 124x - 5x ที่เจ๊ให้แนวไว้เท่าไหร่นะคับ 1255 หรือ 56 เด๋วบอยไปดูอีกทีคับ

วีคก้อต้องอย่าลืมมองๆด้วยนะคับ

น้องบอยที่ร้ากกกก พี่ถาม gu จ้ะ ยังไม่หายดีมั้งเนี่ย พักผ่อนเยอะๆนะ พี่รอได้จ้ะ

ขอโทษค่ะ พี่ไม่ได้เล็งกราฟเลย

พี่คิดว่า ทองน่าจะกำลังบาวคลื่น4 แถว37-43นะ หรืออาจจะจบแล้วก็ได้นะ อันนี้ไม่แน่ใจ

แล้วน่าจะลงคลื่น5 แถว1200-+ แนวรับก็ต้องขอน้องญ่านะคะ

แต่ว่า พี่ก็พวกขี้ระแวง ก็อยากให้ระวังว่า ถ้าย่อแล้วไม่ทำนิวโล และจ้าวมันลากทะลุ55

การนับคลื่นอาจต้องเปลี่ยนใหม่ค่ะ

ดูหน้างานแล้วค่อยอัพเดทกันอีกทีเนอะ

อ๋อ เจ๊อลันวิ.ไว้ให้ตั้งแต่เมื่อวาน บอยเพิ่งเข้าไปเห็น

1255 นั่นเอง บอยก้อรอคับถ้าเค้ามาได้ถึง มาถึงดูหน้างานอีกที

น้องญ่า พี่ขอแนวรับญ่าหน่อยจ้า

ขอบคุณวิ.เวฟเจ๊อลันมากนะคับ

ได้วิ.เวฟเจ๊มาช่วย บอยเล็งกราฟสบายขึ้นเยอะเรยคับ

ไม่ต้องเล็งเอาทาง เล็งเอาแอคชั่นพอ ง่ายขึ้นมากคับ

บอยขอตัวพักก่อนนะคับ เจ๊อลันก้ออย่านอนดึกมากนะคับ เด๋วไม่สวย

ฝันดีคับ เจ๊อลัน คุณป้าเขม พี่เลิฟฟฟ พี่วัน พี่แหวน คุณศา จานดอด น้องต้นหญ้า. ทานตะวัน (สงสัยญ่าหลับไปแร้ว เพราะยา ขอให้หายเร็วๆนะ)

เวงกำ เพิ่งบอกเจ๊ไม่น่าเอส มันลงมาแบบนี้แร้วหรอ ดีดๆๆๆ ดีดหน่อยนะ

ตลาดทองปิดแร้วมั๊งคับ ค่าเงินยัง

ดีๆๆ รีบชิงปิดก่อน อยู่นานเด๋วเสดรายย่อย

ขาโจ๋ขายออกมาแต่ละแท่ง เสียวท้องน้อยเรย

ซิน เจีย ยู่ อี่ ซิน นี้ ฮวด ไช้

สุขสันต์เทศกาลตรุษจีน....2558 นะคะ

เจ๊อลันรับอั้งเปายังคับ บอยตัดหน้ารับมาแร้วนะคับ อิอิ

อยากควักเป๋าแจกอั้งเปาน้องญ่ามั่ง ก้อติดที่น้องญ่าเป็นคนเหนือ ไม่ได้เชื้อสายจีน

เรยไม่กล้าให้อั้งเปา 55555555

คุณบอยไม่กล้าให้คุณญ่า....เอามาแจกสาแทนก็ได้นะคะ อิ อิ ( เตมจายร๊าบบบ..ค๊าบ )

1ss2014-01-08at10.19.16.pngลุ้นระทึกเข้า L มาด้วยค่ะ...วัดดวงอ่ะ

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ป้าดอยอยู่ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ชาวดอย

แวะมาตอนดึกๆ..เก็บข้อห้ามมาฝากด้วยค่ะ ^_^

ดอยเป็นเพื่อนกันค่ะ ป้าเขม จุ๊ฟๆ ปล่อยคุณสา รวยแซงหน้าไปก่อนค่ะ :P

ยินดี กับเพื่อนๆ ทุกคนที่กำไร ด้วยนะคะ :D

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

แวะมาตอนดึกๆ..เก็บข้อห้ามมาฝากด้วยค่ะ ^_^

ดอยเป็นเพื่อนกันค่ะ ป้าเขม จุ๊ฟๆ ปล่อยคุณสา รวยแซงหน้าไปก่อนค่ะ :P

ยินดี กับเพื่อนๆ ทุกคนที่กำไร ด้วยนะคะ :D

ดีใจจังค่ะมึคุณญ่าเป็นเพือนค่อยอุ่นใจว่าได้ออกแน่ค่ะ :uu