ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณนะคะ...คุณญ่า ดีใจจังคุณญ่าแวะมาหายเป็นไข้รึยังคะ :P :) :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ลงมาเลยจ้าน้องทอง....จะรอเข้าใหม่ ss2014-08-22at04.52.04.jpg

ขอบคุณนะคะ...คุณญ่า ดีใจจังคุณญ่าแวะมาหายเป็นไข้รึยังคะ :P :) :wub:

หายแล้วค่ะ แต่จะไข้อีกรอบ เพราะทองเท นี่แหละค่ะ :_02

สาออกตัว L ที่เก็บมาตอนเย็นได้แบบเฉียดเลยค่ะคุณญ่า....

ได้กำไรนิดเดียวรีบเผ่นเลย อิ อิ....( เก็บเหรียญบาทตัดหน้าสิบล้อเลย ) :lol: :P :)

คุณญ่ามีวิมั๊ยคะ...ตอนนี้มีรับตรงไหนได้บ้างคะ

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

คลื่น5 เจ๊อลันมา

ขอบคุณวิ.เวฟเจ๊อลัน ยินดีกับเอสแอลคุณศา เป็นกำลังจัยให้คุณป้าเขม น้องญ่า จ้า

ผิดทางไม่คัทก้อล็อคนะคับ มันเล่นแรงก่อนตรุษจีนอีกแร้ว

ล็อคไว้ก่อน งัยก้อปลดได้ ยากง่ายขึ้นกับระยะห่างส่วนต่าง

รอมันเล่นให้พอจัยก่อน

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

จังหวะทองโดน เห็นเทียบเยนดีดใหญ่

มัวแต่มองเทียบเยน หันมองทองอีกที โดนยับเยินรอบแรก แถว 1210

ญ่าก้อมัวแต่ไลน์ 555+

https://youtu.be/HrUCMNQawK4 อ้ายบอยตั๋วดี หายแซ๊บหายสอย 55+

วู๊ววว.. ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สลด ตกรถรอบใหญ่ทุกที แซดดดดดดด

สลด ตกรถรอบใหญ่ทุกที แซดดดดดดด

โห เจ๊อ่ะ ก้อเจ๊ยังวิเวฟเอาไว้เรย อย่างชัด

ว่าคลื่น5 น่าลง 1200 +/- ทำมัยยังตกรถล่ะคับ

แต่อย่างว่าล่ะคับ อย่างสัญญาณลงรายเดือนเราก้อเห็น เห็นตั้งแต่กลางเดือนก่อนที่ยังดีดแข็งแกร่ง

รายเดือนขึ้นแบบไหน ต้องลงแบบนั้น รายวีคอีกต่างหาก รายเป้งๆทั้งนั้น

ก้อยังใช่ว่าจามีเอสระดับ 1300 รันลงมา ปิดไปเกลี้ยงระหว่างทาง

แร้วกว่าลงจิงมันก้อไม่ใช่ยอมง่าย

ไปตื๊ออยู่แถว 1220 1218-16 ตั้งเป็นนาน ดีดสู้อีกต่างหาก

อย่างดีดตั้ง 1236 นี่มันก้อเกินไปนะคับ บอยมองว่ามันไม่ควรดีดเกิน 1230 ซ้ำไป ถ้าจาลง

มันก้อกดดันน่าดูให้รีบคายเอส ยิ่งมีเรื่องกรีซที่ยังไม่รู้ออกหัวออกก้อยคาอยู่อีก

บอยก้อไม่แพ้เจ๊อลันคับ เอสปิดไม่ถึงเป้าเรยซักไม้

ก่อนเทบอยมีเอส 1223 นะคับ ลุ้นเป้าหมายของเจ๊อย่างจดจ่อ ก้อยังมีอันต้องปิดไปก่อนเท

ปิดไป 2 ทุ่มกว่า เทราว 3 ทุ่มตอนไม่มีเอสแร้ว ต้องมาเสี่ยงสอยเอากลางทาง

เจ๊อลันช่างมันนะคับ ไม่ต้องไปแซดเนาะ

ของแบบนี้ไม่มีใครรู้ได้ ถือว่าเราก้อทำดีที่สุดแร้วนะคับ

สาออกตัว L ที่เก็บมาตอนเย็นได้แบบเฉียดเลยค่ะคุณญ่า....

ได้กำไรนิดเดียวรีบเผ่นเลย อิ อิ....( เก็บเหรียญบาทตัดหน้าสิบล้อเลย ) :lol: :P :)

คุณญ่ามีวิมั๊ยคะ...ตอนนี้มีรับตรงไหนได้บ้างคะ

55 ชอบๆ

คุณศาเล่นสำนวนนักวิเคราะห์เรยนะคับ เก็บเหรียญบาทตัดหน้าสิบล้อ

ป้าดอยอยู่ค่ะ

ไม่ดอย ไม่รวยคับ คุณป้าเขม 555

คำนี้น้องญ่าบอกกับบอยไว้ตั้งนานแร้วคับ ตั้งแต่สมัยเล่นโกลด์ฟิว.

เจ๊อลันรับอั้งเปายังคับ บอยตัดหน้ารับมาแร้วนะคับ อิอิ

อยากควักเป๋าแจกอั้งเปาน้องญ่ามั่ง ก้อติดที่น้องญ่าเป็นคนเหนือ ไม่ได้เชื้อสายจีน

เรยไม่กล้าให้อั้งเปา 55555555

คุณบอยไม่กล้าให้คุณญ่า....เอามาแจกสาแทนก็ได้นะคะ อิ อิ ( เตมจายร๊าบบบ..ค๊าบ )

แน๊ๆๆ คุณศาเข้าจัยเล่นนะเนี่ย แบร่ 55+

เสี่ยบอยมีรัยอยากบอกคุณศานิสนึงนะคับ

บอยชอบมาก ที่ผู้หญิงพูด ค๊าบ คร๊าบ คับ คับผม แบบผู้ชาย

มันฟังน่ารักดีคับ ไม่ว่าพูดในโซเชี่ยลมีเดีย หรือ ตัวจิงพูด

หรือถ้าผู้หญิงจาพูดแบบผู้หญิง คะ ค่ะ นะคะ บอยก้อดันชอบแผลงๆอีกนะคับ

บอยชอบสาวที่ใช้ คะเป็นค่ะ ค่ะเป็นคะ นะคะเป็นนะค่ะ น่ารักอีกเหมือนกัน ชอบคับ

ไม่เข้าจัยเหมือนกันเพราะไม่ใช่ผู้หญิง ว่าทำมัยถึงใช้แบบนั้น

รู้แต่ว่า มันน่ารักดีคับ

(รีบเปลี่ยนเรื่องคุยให้ไกลจากเรื่องอั้งเปา 555)

หายแล้วค่ะ แต่จะไข้อีกรอบ เพราะทองเท นี่แหละค่ะ :_02

ขำญ่าพูด

เป็นไข้รอบก่อนทานยาแก้ไข้ เป็นไข้รอบนี้ไม่รู้ต้องทานยาอารัย 555

นอนดีกว่า พรุ่งนี้พี่ต้องตื่นเช้ามาก มีธุระเช้าตรู่ (11 โมง แฮ่)

แวะกลับมาดูงาน แร้วออกอีกครั้งกลับดึกเรย ญ่าเทรดดีๆนะ พี่กลับดึก

ฝันดีคับ เจ๊อลัน คุณป้าเขม พี่เลิฟ พี่วัน พี่แหวน คุณศา จานดอด น้องต้นหญ้า. รวยๆๆคับ

ปล. วันนี้น้องญ่ามาถามบอยก่อนออกมาโพส ว่า คุณชาวดอยคือคุณป้าเขมใช่มั๊ย 555 ป่านนี้ยังไม่รู้อีก

มั่งมี ศรีสุข เฮง เฮง เฮง.....ทุกท่านค่ะ

สุขสันต์วันตรุษจีน เฮงๆๆ รวยๆๆ กันทุกคนนะคะ ขอ งดเครียด ซัก 2 วันค่ะ ^_^