ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เด๋วพี่ไปคุยกับเจ๊ญ่าก่อน ถ้าเจ๊ญ่า ให้อนุมัติให้ยืม ซักล้าน ก้อหารสองนะน้องเลิฟ เจ๊ญ่าว่าไงจ๊ะ

555 พูดไม่ออก บอกไม่ถูก เลยค่ะ พี่นา :P

=============

ส่วนทอง มีรับที่ 1213 1206-07 1201 นะคะ รู้สึกมีแกปด้วย แถวๆ 1202

ไม่กล้าบอกให้เข้า แต่ใครอยากเสี่ยง ก้อตั้งจุดขาดทุนไว้ด้วยนะคะ

จะให้ดี ไม่ควรหลุด 1200 ค่ะ :D

พี่บอยถามต้านด้วย เก็บจากกล่องมาละกันค่ะ

ต้านน่าจะ ถ้ายืน 1224 ได้ จะมีต้านที่ 1236 1244 ยืนได้จุดหมายคง 1251 1267 ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555 พูดไม่ออก บอกไม่ถูก เลยค่ะ พี่นา :P

ส่วนทอง มีรับที่ 1213 1206-07 1201 นะคะ รู้สึกมีแกปด้วย แถวๆ 1202

ไม่กล้าบอกให้เข้า แต่ใครอยากเสี่ยง ก้อตั้งจุดขาดทุนไว้ด้วยนะคะ

จะให้ดี ไม่ควรหลุด 1200 ค่ะ :D

พี่บอยถามต้านด้วย เก็บจากกล่องมาละกันค่ะ

ต้านน่าจะ ถ้ายืน 1224 ได้ จะมีต้านที่ 1236 1244 ยืนได้จุดหมายคง 1251 1267 ค่ะ

หวัดดีค่ะ น้องญ่า แหมไม่ค่อยได้เจอกันเรย พอมาปั๊ปก้อมาช่วยไกด์ให้พี่ๆ เพื่อนๆ เรย น่ารักจิงๆ

น้องเลิฟ ได้รับคำตอบชัดเจนแร้วนะ เราสองคนคงต้องไปหากันเอาเองตามไกด์ที่ น้องญ่าบอก

หวัดดีค่ะ คุณศา คุณเขม คุณวัน คุณอลัน คุณชาวดอย และเพื่อนๆ ทุกคนนะคะ คิดถึงทุกคนค่ะ ไม่ได้มาคุยซะนาน ไปทำงานก่อนนะคะ

มาแร้ว เพิ่งกลับจากทำงาน ลูกค้าเยอะมากค่ะ ไม่ค่อยโผล่ศรีษระมาเหมือนกันค่ะ

คิดถึง น้องเลิฟ น้อยญ่า คุณด๊อด คุณอลัน คุณศา ป้าเขม คุณอลัน คุณชาวดอย คิดฮอดหลายเด้อพี่น้อง

อูยยย ไม่ได้เข้ามาซะตั้งนาน หยักไย่เกาะเต็มเรย

น้องญ่ากะพี่เลิฟเข้ามาก่อน น่าจะปัดกวาดหน่อย

555 หวัดดีคับ เจ๊อลันคนสวย คุณป้าเขม พี่เลิฟจุ๊ฟๆ พี่วัน พี่แหวน คุณศา อิอิ จานดอด น้องญ่า น้องแอน น้องเรไร กร๊ากกกกก+ น้องเพียบ

เจ๊อลันนน เป็นไปได้บอยอยากรบกวนเรียนเชิญเจ๊อลันไปช่วยนับเวฟที่กล่องจังคับ

ที่กล่องขาดมือเวฟคับ

เล่นกล่องแร้วขำ ที่นั่นคนเก่งๆเยอะเรยนะคับ เดินแทบกระทบไหล่กัน เทพทั้งนั้น แต่ไม่ค่อยมีมือเวฟคับ

ความสามารถทางอีเลียต เวฟ ของเจ๊อลันช่วยเพื่อนนลท.ได้อีกมากเรยคับ น๊าา น๊าาาาา

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

กล่องที่ไหนหราคะน้องบอย

คือพี่ยังไม่เก่งหรอก แค่พอได้แบบเบสิกอ่ะ นับยากๆก็ยังไม่ได้เลยจ้ะ

แต่สนใจตรงที่น้องบอยว่า มีแต่เทพๆนี่จิ อยากขอไปลอกการบ้านอ่ะ คริคริ

.

แวะมาทัก ก่อนเที่ยงคืนค่ะ พี่บอย เพื่อนๆ ทุกคนนน :P

หายศรีษะไปซะนานมากๆเลย ขอโทษด้วยค่ะ ^_^

มาแร้ว เพิ่งกลับจากทำงาน ลูกค้าเยอะมากค่ะ ไม่ค่อยโผล่ศรีษระมาเหมือนกันค่ะ

คิดถึง น้องเลิฟ น้อยญ่า คุณด๊อด คุณอลัน คุณศา ป้าเขม คุณอลัน คุณชาวดอย คิดฮอดหลายเด้อพี่น้อง

ดีจ้า น้องญ่าสาวเหนือ ดีคับ พี่เลิฟฟฟฟฟฟ เวรี่ มัช

ขจ.แนวของน้องญ่าด้วยจ้า คิดถึงพี่เลิฟคับ พี่เลิฟอ่านพีเอ็มด้วยนะคับ

คิดถึงคุณป้าเขมด้วยคับ คุณป้าเขมสบายดีนะคับ คุณศาเป็นยังงัยบ้างคับ

ไปก่อนคับ บายๆ

อ้อ เจ๊อลันคับ

บอยอยากได้วิเวฟ.ของเจ๊ มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ

ไม่ว่าวิเวฟ.ของทอง แต่ที่อยากได้มากกว่าคือวิเวฟ.ฟอเร็กซ์อ่ะคับเจ๊ สุดยอดจิงๆ

มันช่วยคนได้อีกเยอะเรยคับ

ขอบคุณครูเจ๊อลันมากคับ

ราคาทองช่วงสงกรานต์ ย้อนหลัง 3 ปี (ขอบคุณ คุณ Born2Bee คับ)

ราคาทองช่วงสงกรานต์ ย้อนหลัง 3 ปี (ขอบคุณ คุณ Born2Bee คับ)

ปี13 คงไม่เกิดซำ้เนอะ เม่าตายเกลื่อนอีกแน่เลย

แต่ดูจาก2 ปีที่เหลือ เล่นอยู่ในกรอบ~50$

ปี13 คงไม่เกิดซำ้เนอะ เม่าตายเกลื่อนอีกแน่เลย

แต่ดูจาก2 ปีที่เหลือ เล่นอยู่ในกรอบ~50$

ใช่คับเจ๊ เมื่อปี 13 ร่วงเละเทะร่วม 300 เหรียญ

ปีนั้นหากไม่ใช้วิจารณญาณในการใช้ช้อน แบบที่จานดอดออกมาเตือนด้วยลายเซ็น

ช้อนคงหักไปเป็นโหล

แต่อีก 2 ปีที่เหลือ กรอบประมาณ 50 เหรียญคับ

บอยแอบเอาวิเวฟ.เจ๊อลันไปแปะให้เพื่อนด้วยนะคับ อิอิ

ทั้งวิเวฟ.ทองล่าสุด และ วิเวฟ.ยูโรของเดือนมีค. บอยมาดูดีเลย์ไปมาคับ แต่ก้อยังโอเค

ขค.จานเจ๊อลันคนสวยมากๆคับ

อ้อ ครูคุณบีเก่งฮาโมนิค แพท.มากๆคับ แบบที่เจ๊บอกบอยเรย

บอยก้อพยามศึกษาจากครูบีคับ เพราะบอยอ่อนแพท.

ซึ่งมันดีกว่าการนั่งศึกษาเองจากตำรา

เพราะครูบีจะมีตีเส้นให้ดูเป็นตัวอย่าง เวลาทำกราฟวิเคราะห์อ่ะคับ

เราได้เห็นตัวอย่าง รัยก้อง่ายขึ้น กว่าคลำทางเอง

บอยไปก่อนนะคับครูเจ๊อลันคนสวยและเก่งมาก เลิฟๆคับ

สุขสันต์วันสงกรานต์ และ วันครอบครัวค่ะ ^_^ FBStu.gif

ขอให้เพื่อนๆ มีความสุขมากๆ เย็นๆ ชุ่มๆ ฉ่ำๆ กันทุกคนเลยนะคะ :Dce85Ji.jpg

น้องบอยดูรายสี่ให้หน่อยค่ะ

พลีสสสสสส

ถูกแก้ไข โดย Alan

หวัดดีค่ะ น้องเลิฟ น้องญ่า จานด๊อด คุณศา คุณอลัน คุณป้าเขม คุณวัน และเพื่อนๆ ๆ ในห้อง

ไม่ได้มาน้านนนน นาน สบายดีกันไม๊คะ