ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ไชโย้ มีเพื่อนแย้ว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ติดช๊อตเหมือนกันเหรอค่ะ

GF ปิดทำลายยยม่ายล้ายย ได้แต่นั่งมองเหวอยู่ค่ะ มีคนนั่งเป็นเพื่อนมั๊ยค๊ะ

ติดช๊อต 32 ก่ะ 41 จะได้ออกไหมนิ :_10

ติดช๊อตเหมือนกันเหรอค่ะ

เป็นกำลังจัยให้คุณคนอ่อนหัด และ คุณมูมู่ นะคับ

ตอนนี้เป็นรองนะคับ เค้าลงมาเยอะ ลงมานานแร้ว เรียกว่าอินดี้ฟักตัวได้ที่

แต่ถึงเป็นรอง เราก้อหาช่องทางสู้ ขอเอาจัยช่วยนะคับ ลุ้นให้ลงมารับ

ลุ้นฝั่งเป็นรองสนุกดีคับ ฝั่งเป็นต่อไม่ต้องไปลุ้น

ได้แค่ไหนแค่นั้นเนาะ ที่เหลือเราต้องยอมรับ เพราะเราผิดทาง

บอยมีโอกาสเล็งกราฟไม่มากนะคับ ที่เห็นตอนนี้ก้อต้องลุ้นอย่าให้ขึ้นทำไฮ 1252

เพื่อให้เกิดหมีเดย์ กดดันราคา

แต่ถ้าเค้าทำนิวไฮได้สำเร็จ ก้อต้องไปหาช่องทางอื่น ในระดับอื่นต่อไป

บอยส่องกราฟไม่ทั่วนะคับ อาจมีรัยมากกว่านี้

ที่ห่วงก้อตลาดยุโรป จอมเห็นแก่ตัว เสียวนะคับ นี่ก้อทะยอยมากันแร้ว

ทุกการเปลี่ยนแท่งราย 30 และ ราย 1 ต้องระวังเรยคับ รัยจาเกิดก้อตอนนี้

ก่อนเปลี่ยนแท่งต้องเล็งคาดก่อน ควรปิดเอสก่อนมั๊ย ปิดแอลก่อนมั๊ย รัยแบบนี้คับ

แหม๋ คุณคนอ่อนหัดติดเหวถามหาเพื่อนเรยนะคับ ใครจาอยากเป็นเพื่อนร่วมเหวล่ะคับ 555+ โชคดีนะคับ บอยต้องไปข้างนอก ถ้าได้มีโอกาสเล็งแร้วเห็นรัย จาพยามเข้ามาโพสไว้นะคับ

เป็นกำลังจัยให้คุณคนอ่อนหัด และ คุณมูมู่ นะคับ

ตอนนี้เป็นรองนะคับ เค้าลงมาเยอะ ลงมานานแร้ว เรียกว่าอินดี้ฟักตัวได้ที่

แต่ถึงเป็นรอง เราก้อหาช่องทางสู้ ขอเอาจัยช่วยนะคับ ลุ้นให้ลงมารับ

ลุ้นฝั่งเป็นรองสนุกดีคับ ฝั่งเป็นต่อไม่ต้องไปลุ้น

ได้แค่ไหนแค่นั้นเนาะ ที่เหลือเราต้องยอมรับ เพราะเราผิดทาง

บอยมีโอกาสเล็งกราฟไม่มากนะคับ ที่เห็นตอนนี้ก้อต้องลุ้นอย่าให้ขึ้นทำไฮ 1252

เพื่อให้เกิดหมีเดย์ กดดันราคา

แต่ถ้าเค้าทำนิวไฮได้สำเร็จ ก้อต้องไปหาช่องทางอื่น ในระดับอื่นต่อไป

บอยส่องกราฟไม่ทั่วนะคับ อาจมีรัยมากกว่านี้

ที่ห่วงก้อตลาดยุโรป จอมเห็นแก่ตัว เสียวนะคับ นี่ก้อทะยอยมากันแร้ว

ทุกการเปลี่ยนแท่งราย 30 และ ราย 1 ต้องระวังเรยคับ รัยจาเกิดก้อตอนนี้

ก่อนเปลี่ยนแท่งต้องเล็งคาดก่อน ควรปิดเอสก่อนมั๊ย ปิดแอลก่อนมั๊ย รัยแบบนี้คับ

แหม๋ คุณคนอ่อนหัดติดเหวถามหาเพื่อนเรยนะคับ ใครจาอยากเป็นเพื่อนร่วมเหวล่ะคับ 555+ โชคดีนะคับ บอยต้องไปข้างนอก ถ้าได้มีโอกาสเล็งแร้วเห็นรัย จาพยามเข้ามาโพสไว้นะคับ

ขอบคุณค่ะที่เป็นกำลังใจให้ เล่นผิดทางอีกแล้วเรา

ช๊อตต่ำกว่าคุณมูมู่ซะอีกค่ะ ขอบคุณคุณบอยค่ะที่โพสให้กำลังใจและแนะทางสว่างค่ะ

ไม่หลุดเอ็มเอ10 ราย1 แท่งวิ่งไต่เส้นนี้ขึ้นไป

จากเปิดแท่งมาเป็นแดงเล็กๆ กลายเป็นเขียวเล็กๆ และ เป็นแท่งเขียวเหยียดขึ้นไป

แรงซื้อตรง 40 ต้นๆ หนาแน่น

ญ่า ถ้าพี่จะเล่นก้อแอลได้ ตัดขาดทุน 40

ญ่า เพราะมันผ่าน จุด 41 ขึ้นมาแล้ว

ญ่า รอบนี้ ทะลุ 51 ได้ มันคงจะดีดอีก

ญ่า 38 ไม่ได้แล้วค่ะ หลุด

ญ่า เพราะถ้ายืน 41 ระดับที่ 74.6

ญ่า ตาม fibo มันจะมีแรงซื้อ ไม่ยอมให้หลุด อาจจะไปเทส 51 ก่อน

ญ่า จุดที่เคยดีดวันก่อน

ญ่า 51 55 62

ที่ญ่าบอกสำหรับเล่นแอล สตอปลอส 40

ขาเอสกลับกัน ต้องลุ้นให้หลุดสตอปลอสของแอล

ญ่า หลุด 40 30

ญ่า หลุด 30 อาจจะมีแรงขายอีกที

ญ่า แว๊กกก ก๊อปไปเลยหรอ

ญ่า ยังไม่ได้ดูกราฟเล้ย

บอย แว๊กกกกกกกกก แร้วเพิ่งมาบอกล่ะ

บอก ก๊อปไปหมดแร้ว

ญ่า 43 ค่ะ เบรคเทรน แล้วก้อจะมี 51 55

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ไม่หลุดเอ็มเอ10 ราย1 แท่งวิ่งไต่เส้นนี้ขึ้นไป

จากเปิดแท่งมาเป็นแดงเล็กๆ กลายเป็นเขียวเล็กๆ และ เป็นแท่งเขียวเหยียดขึ้นไป

แรงซื้อตรง 40 ต้นๆ หนาแน่น

ญ่า ถ้าพี่จะเล่นก้อแอลได้ ตัดขาดทุน 40

ญ่า เพราะมันผ่าน จุด 41 ขึ้นมาแล้ว

ญ่า รอบนี้ ทะลุ 51 ได้ มันคงจะดีดอีก

ญ่า 38 ไม่ได้แล้วค่ะ หลุด

ญ่า เพราะถ้ายืน 41 ระดับที่ 74.6

ญ่า ตาม fibo มันจะมีแรงซื้อ ไม่ยอมให้หลุด อาจจะไปเทส 51 ก่อน

ญ่า จุดที่เคยดีดวันก่อน

ญ่า 51 55 62

ที่ญ่าบอกสำหรับเล่นแอล สตอปลอส 40

ขาเอสกลับกัน ต้องลุ้นให้หลุดสตอปลอสของแอล

ญ่า หลุด 40 30

ญ่า หลุด 30 อาจจะมีแรงขายอีกที

ญ่า แว๊กกก ก๊อปไปเลยหรอ

ญ่า ยังไม่ได้ดูกราฟเล้ย

บอย แว๊กกกกกกกกก แร้วเพิ่งมาบอกล่ะ

บอก ก๊อปไปหมดแร้ว

ญ่า 43 ค่ะ เบรคเทรน แล้วก้อจะมี 51 55

ขอบคุณมากค่ะ

ดีใจค่ะ น้องญ่า เสี่ยบอย มาให้สาระแล้วยังให้เสียงหัวเราะอีก

คุณดอดหายไปไหนคะ ไม่สบายป่าว เป็นห่วงค่ะ

เสียจัยกับเพื่อนที่ติดเอสด้วยนะคับ

ดอด 65 เส้น 200 วันราย 4

ดอด 74 เส้น 50 วันรายวัน

ดอด เลือกเอาว่าจะชนเส้นไหน

ดอด จะกลับมาเป็นขาขึ้นได้จริงๆ ต้องยืน 1320

ดอด ดูรายวีคค่ะ

ดอด ยังไม่เคยยืนเส้น 25 วัน ได้

ดอด ตั้งแต่ กันยา 55

บอย จิงด้วยคับ ตั้งแต่หลุดมา ไม่เคยยืนได้เรย

บอย ดูแท่งแดง โวลุ่มน้อยตลอด

ดอด สงสารคนติดเอสอ่ะ ไม่รู้จะช่วยยังไง

ญ่า ตอนนี้น่าย่อ 53 54

ญ่า แต่ก้อระวังด้วยนะคะ ถ้าไม่ไปต่อ มันจะสุดตรงนี้ ดูรายวันค่ะพี่ แต่ถ้าไปต่อ อาจจะไปถึง 77

ญ่า 71 ก่อนสิ

ขอบคุณมากค่ะ คุณดอดไม่ป่วย ดีใจค่ะ

ดีใจค่ะ น้องญ่า เสี่ยบอย มาให้สาระแล้วยังให้เสียงหัวเราะอีก

คุณดอดหายไปไหนคะ ไม่สบายป่าว เป็นห่วงค่ะ

สวัสดีคับ คุณขนม

ขอบคุณคับ ไม่ค่อยได้มีโอกาสคุยกับคุณขนมเรย มัวแต่ยุ่งๆงานคับ

คุณขนมเทรดเป็นงัยบ้างคับ รวยเยอะๆนะคับ

จานดอดนอกจากงานยุ่ง ก้อไม่สบายด้วยคับ ไปปรี๊ดดดดๆ ซะไม่สบายเรย น่าฉงฉาน

เสียจัยกับเพื่อนที่ติดเอสด้วยนะคับ

ดอด 65 เส้น 200 วันราย 4

ดอด 74 เส้น 50 วันรายวัน

ดอด เลือกเอาว่าจะชนเส้นไหน

ดอด จะกลับมาเป็นขาขึ้นได้จริงๆ ต้องยืน 1320

ดอด ดูรายวีคค่ะ

ดอด ยังไม่เคยยืนเส้น 25 วัน ได้

ดอด ตั้งแต่ กันยา 55

บอย จิงด้วยคับ ตั้งแต่หลุดมา ไม่เคยยืนได้เรย

บอย ดูแท่งแดง โวลุ่มน้อยตลอด

ดอด สงสารคนติดเอสอ่ะ ไม่รู้จะช่วยยังไง

ญ่า ตอนนี้น่าย่อ 53 54

ญ่า แต่ก้อระวังด้วยนะคะ ถ้าไม่ไปต่อ มันจะสุดตรงนี้ ดูรายวันค่ะพี่ แต่ถ้าไปต่อ อาจจะไปถึง 77

ญ่า 71 ก่อนสิ

คุณบอยคิดว่าเด้งได้ถึงไหนค่ะจะทนรอ :_10 คุณบอยว่ามันจะลงมาไหมค่ะ 1240

ถูกแก้ไข โดย MooMuu

ขอบคุณมากๆๆค่ะ เสี่ยบอย เข้ามาติดตามตลอด แต่อยู่ดึกไม่ค่อยไหวค่ะ ง่วงนอนเร็วค่ะ

คุณดอดเสียสละมากๆๆเลย ขอให้หายป่วยไวๆๆนะคะ

เสี่ยบอยขยันทำงาน ขอให้รวยๆๆ แล้วได้โบนัสมากมายเลยค่ะ สิ้นปีนี้

A.M. Kitco Metals Roundup: Gold Solidly Up On Short Covering, Bargain Hunting; Bears Appear Exhausted

ถูกแก้ไข โดย dod

Traders and investors are looking forward to next week’s meeting (Dec. 17-18) of the U.S. Federal Reserve’s Open Market Committee (FOMC).