ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

คุณบอยคิดว่าเด้งได้ถึงไหนค่ะจะทนรอ :_10 คุณบอยว่ามันจะลงมาไหมค่ะ 1240

ราย1 ราย4 ตัดขึ้น รายวันถ้ายืน50 ได้ ขาแอลก็ได้ลุ้นต่อค่ะ ยืนไม่ได้ขาเอสก็ยังมีหวังค่ะ

ต้านต่อไปก็ 75 00

ขาเอสก็ลุ้นให้จบแค่ 75 นะคะ

ถามว่าเด้งได้แค่ไหน ไม่รู้เหมือนกันค่ะ

ตอนมันเด้งยังไ่ม่รู้เลยว่าเด้งเพราะอะไร จะเด้งถึงไหนเลยตอบไม่ถูกเหมือนกันค่ะ ดูกันไปเรื่อยๆวันต่อวันละกันนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราย1 ราย4 ตัดขึ้น รายวันถ้ายืน50 ได้ ขาแอลก็ได้ลุ้นต่อค่ะ ยืนไม่ได้ขาเอสก็ยังมีหวังค่ะ

ถามว่าเด้งได้แค่ไหน ไม่รู้เหมือนกันค่ะ

ตอนมันเด้งยังไ่ม่รู้เลยว่าเด้งเพราะอะไร จะเด้งถึงไหนเลยตอบไม่ถูกเหมือนกันค่ะ ดูกันไปเรื่อยๆวันต่อวันละกันนะคะ

ขอบคุณมากค่ะคุณดอด ไม่สบายยังเจียดเวลามาตอบ หายเร็วๆๆนะค่ะ

มัวแต่ไป ปรี๊ดดด แมท buy stop ของเก่าที่ตั้งทิ้งไว้ ลืมลบทิ้ง เลยรีบปิด แบบขายหมูไป อิอิ ปัญหาคือตอนนี้ เปิด MT4 ด้วยโน๊ตบุ้คแล้วมันไม่ออนไล์ให้ ใครเคยเจอปัญหานี้บ้างคะ

คุณบอยคิดว่าเด้งได้ถึงไหนค่ะจะทนรอ :_10 คุณบอยว่ามันจะลงมาไหมค่ะ 1240

ญ่าบอกไว้ว่าดูตามรายเดย์มันดีดได้ 67 แร้วน่าย่อ

ก้อปรากฎว่าดีดได้ 67 พอดี แสดงว่าฝรั่งเล่นตามเทคนิคจิงๆ

แต่ไม่ได้หมายความว่าต้องสุดที่ 67 นะคับ อาจย่อแร้วไปต่อก้อได้

ก้อลุ้นให้ย่อหลุด 50 แบบจานดอดบอกนะคับ จาได้ไม่ต้องไปต่อ 75 00

ฝรั่งไล่ปิดชอตทุกคืน แถมซื้อเก็งกำไรข่าว FOMC Statement สัปดาห์หน้าอีก (ตามที่จานดอดแปะ)

ขอบคุณจานดอด น้องญ่า คับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขอบคุณคร้าบน้องๆ กทม หนาวแล้ว เหนือ น่าจะหนาวกว่า ห่มผ้า ใส่เสื้อให้อบอุ่นนะคะ ส่วนคุณดอด เป่านกหวีด คงลดนน.ได้หลายโลอยู่ อิอิ

มัวแต่ไป ปรี๊ดดด แมท buy stop ของเก่าที่ตั้งทิ้งไว้ ลืมลบทิ้ง เลยรีบปิด แบบขายหมูไป อิอิ ปัญหาคือตอนนี้ เปิด MT4 ด้วยโน๊ตบุ้คแล้วมันไม่ออนไล์ให้ ใครเคยเจอปัญหานี้บ้างคะ

ยินดีด้วยนะคับ แบบนี้โชคดีไปเรย รับทรัพย์เพราะลืม

ดีที่ไม่ได้ลืมออเดอร์ sell limit ไว้นะคับ อิอิ

อย่าลืมบ่อยนะคับ 555

ไปปรี๊ดดดมาหรอคับ เจอจานดอดมั๊ย ปรี๊ดดดซะป่วยเรย

บอยไม่ทราบนะคับ ไม่เคยใช้ nb เทรดคับ

อ้อ เคยเหมือนกันๆ คับ

บอยเคยโหลด mt4 มาใส่ใน nb เหมือนกัน

แต่ไม่เคยใช้เทรดจิงคับ นานแร้ว จำไม่ค่อยได้

ญ่าบอกไว้ว่าดูตามรายเดย์มันดีดได้ 67 แร้วน่าย่อ

ก้อปรากฎว่าดีดได้ 67 พอดี แสดงว่าฝรั่งเล่นตามเทคนิคจิงๆ

แต่ไม่ได้หมายความว่าต้องสุดที่ 67 นะคับ อาจย่อแร้วไปต่อก้อได้

ก้อลุ้นให้ย่อหลุด 50 แบบจานดอดบอกนะคับ จาได้ไม่ต้องไปต่อ 75 00

ฝรั่งไล่ปิดชอตทุกคืน แถมซื้อเก็งกำไรข่าว FOMC Statement สัปดาห์หน้าอีก (ตามที่จานดอดแปะ)

ขอบคุณจานดอด น้องญ่า คับ

ญ่า คงย่อบ้าง แต่ถ้าตามรายวัน 67 นะ

ญ่า อาจจะย่อ 66 67

.......................................

ญ่า 67 เป๊ะเลย

ญ่า แสดงว่า ดูตามกราฟจริงๆ คนเล่น

ญ่า 67 มันเป็นสุดของรายวันที่ให้พี่ดู

ญ่า หมายถึง ถ้า 67 ดีดทะลุได้ อาจจะไป 77

ญ่า พี่ดูกราฟรายวันย้อนหลัง มันจะไปสุดตรง 67 แล้ว ย่อ

ญ่า หลุด /50 46 มีหนาว

ญ่า ถ้าสุด 67 น่าจะย่อมา 54 ถ้าหลุด จะมา 46

น้องญ่าคอมเจ๊ง เปิดกราฟไม่ได้ คุณมูมู่รอกราฟน้องญ่านะคับ ถ้าเปิดกราฟสำเร็จ อิอิ คอมเน่า รวยซะป่าว

มาแร้วคับ กราฟสวยๆ ของน้องญ่า อิอิ

แว๊กกกกก เชื่อแร้ว ว่าคอมเน่าจิง 55555555555555+

:57กำไรก้อนเล็กๆค่ะ คุณบอย รีบปิด แล้ว น้องทองเด้งต่อ หมูยิ้มเรย

ขอบคุณคร้าบน้องๆ กทม หนาวแล้ว เหนือ น่าจะหนาวกว่า ห่มผ้า ใส่เสื้อให้อบอุ่นนะคะ ส่วนคุณดอด เป่านกหวีด คงลดนน.ได้หลายโลอยู่ อิอิ

ขอบคุณคับเจ้าป้า เทรดดึกๆ แถมหม่ำไม่หยุด เป่านกหวีดคงจาช่วยได้นะคับ

ติดคลิปนี้อ่ะ ชอบเปิดดูยามว่างๆ คุณพเนจร คุณหนุ่มจันท์ คุณเอสเปรสโซ คุณกุ๊กกู๋ ดูมั๊ยคับ ดูด้วยกันสิคับ (ออกลายแระ อ้ายเสี่ย 555+)

http://www.youtube.com/watch?v=FN5_wZAhU_Y

นั๊นแน๊.. คุณหนุ่มจันท์เข้ามาตอนไหนอ่ะคับ เร็วจังเรยนะคับ

ตะกี้ยังไม่เห็นนะ พอแปะคลิปเสดถึงเห็นคุณหนุ่มจันท์

นั่งหน้าเรยนะคับ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก+

:57กำไรก้อนเล็กๆค่ะ คุณบอย รีบปิด แล้ว น้องทองเด้งต่อ หมูยิ้มเรย

ไม่เป็นรัยนะคับ ใหญ่เล็กก้อขอให้กำไร

ยิ่งไม้นี้ถือว่ากำไรแบบไม่คาดฝันด้วย ไม่เอาให้บอย 5555555555555555555555+

ถึงน้องญ่า ฝากเอานิ้วจิ้มลูกกะตาเสี่ยบอยหน่อย อะไรๆมีให้ดูเยอะแยะ ไม่ดู อิอิ