ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ตั้งแต่โดนลาก SL ของ exness ครั้งนั้นก็มีเทรดผิดทางไปอีกนิดหน่อย ไปปรี๊ดดดมาเหมือนกันครับ ช่วงนี้เลยไม่ได้เทรดเลย แต่มีดอยแท่ง 19215 ลุ้นให้ปลดดอยได้อยู่ครับ :17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จานดอดไปนอนนานแร้ว ทันทีที่หม่ำเสด 555+ (น้ำหนักคงลดนะคับ เอาจัยช่วย)

ส่วนน้องญ่าไปคลีนคอม (ซื้อใหม่เหอะน้อง)

เสี่ยบอยก้อไปพักก่อนดีกว่า วันนี้เหน็ดเหนื่อยน่าดู บายๆ คับ

ปล. ยังห่วงคุณคนอ่อนหัดกับคุณมูมู่อ่ะคับ คุณมูมู่ไม่ทราบว่าเทรดอารัย แต่คุณคนอ่อนหัด(ไว้ขอชื่อเล่นสั้นๆได้มั๊ยคับ แฮ่..) เทรดจีเอฟ พรุ่งนี้เปิดมาเหนื่อยเรย ห่วงจัง ยิ่งถ้าคนมองขึ้นไล่ซื้อกันอีก บาทไม่รู้เป็นงัย บอยไม่เคยดู

จีเอฟจาลำบากหน่อยตอนวันหยุด เดือนนี้วันหยุดเยอะด้วยสิ ใช่ป่าวคับ

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส+ โม้เพลิน เทมาตอนไหน เค้าเอสไว้ๆ ตามจานดอด ปิดๆ

ถึงน้องญ่า ฝากเอานิ้วจิ้มลูกกะตาเสี่ยบอยหน่อย อะไรๆมีให้ดูเยอะแยะ ไม่ดู อิอิ

555555555555555555555555555555+

เจ้าป้าเข้ามาโพสไว้ตอนไหนคับ เกือบไม่ทันเห็นแน่ะ

โพสบายเสดว่าจาปิดแร้ว พอดีย้อนหน้าเข้าไปดูคลิป เจอเจ้าป้าจิ้มตาพอดีเยย

ยินดีที่ได้รู้จักเสี่ยบอยอย่างเป็นทางการ เสี่ยบอยคือคนที่ใส่แว่นกันแดดในคลิ๊ปใช่ป่าวครับ ถึงว่าขยันทำงานทู๊กวัน เอี๊กกกกกกส์........555+++++++++ :01

ญ่า คงย่อบ้าง แต่ถ้าตามรายวัน 67 นะ

ญ่า อาจจะย่อ 66 67

.......................................

ญ่า 67 เป๊ะเลย

ญ่า แสดงว่า ดูตามกราฟจริงๆ คนเล่น

ญ่า 67 มันเป็นสุดของรายวันที่ให้พี่ดู

ญ่า หมายถึง ถ้า 67 ดีดทะลุได้ อาจจะไป 77

ญ่า พี่ดูกราฟรายวันย้อนหลัง มันจะไปสุดตรง 67 แล้ว ย่อ

ญ่า หลุด /50 46 มีหนาว

ญ่า ถ้าสุด 67 น่าจะย่อมา 54 ถ้าหลุด จะมา 46

น้องญ่าคอมเจ๊ง เปิดกราฟไม่ได้ คุณมูมู่รอกราฟน้องญ่านะคับ ถ้าเปิดกราฟสำเร็จ อิอิ คอมเน่า รวยซะป่าว

แก้ตัวก่อนนอน เพราะคอมเจ๊ง ฝันดีค่ะทุกคน บายๆๆค่ะ ^_^

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ญ่า คงย่อบ้าง แต่ถ้าตามรายวัน 67 นะ

ญ่า อาจจะย่อ 66 67

.......................................

ญ่า 67 เป๊ะเลย

ญ่า แสดงว่า ดูตามกราฟจริงๆ คนเล่น

ญ่า 67 มันเป็นสุดของรายวันที่ให้พี่ดู

ญ่า หมายถึง ถ้า 67 ดีดทะลุได้ อาจจะไป 77

ญ่า พี่ดูกราฟรายวันย้อนหลัง มันจะไปสุดตรง 67 แล้ว ย่อ

ญ่า หลุด /50 46 มีหนาว

ญ่า ถ้าสุด 67 น่าจะย่อมา 54 ถ้าหลุด จะมา 46

น้องญ่าคอมเจ๊ง เปิดกราฟไม่ได้ คุณมูมู่รอกราฟน้องญ่านะคับ ถ้าเปิดกราฟสำเร็จ อิอิ คอมเน่า รวยซะป่าว

ขอบคุณค่ะ

สวัสดีตอนเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด รอย่อแล้วเข้าฝั่งซื้อถูกต้องมั๊ยคะ ? :)

สวัสดีค่ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด รอวิ น้องทองจะไปทางไหนค่ะ :_02

ขอบคุณคุณบอยค่ะช่วยส่งสริงให้หน่อยนะคะ หรือเชือกผุๆ ก็ได้ค่ะ ชื่อเต็มๆ อุบล ค่ะแต่เกิดที่โคราช เรียก บล เฉยๆ ก็ได้ค่ะ

พ่อตั้งให้แสนเชยแต่แปลว่าดอกบัว ความหมายดีเลยไม่คิดจะเปลี่ยนค่ะ

จานดอดไปนอนนานแร้ว ทันทีที่หม่ำเสด 555+ (น้ำหนักคงลดนะคับ เอาจัยช่วย)

ส่วนน้องญ่าไปคลีนคอม (ซื้อใหม่เหอะน้อง)

เสี่ยบอยก้อไปพักก่อนดีกว่า วันนี้เหน็ดเหนื่อยน่าดู บายๆ คับ

ปล. ยังห่วงคุณคนอ่อนหัดกับคุณมูมู่อ่ะคับ คุณมูมู่ไม่ทราบว่าเทรดอารัย แต่คุณคนอ่อนหัด(ไว้ขอชื่อเล่นสั้นๆได้มั๊ยคับ แฮ่..) เทรดจีเอฟ พรุ่งนี้เปิดมาเหนื่อยเรย ห่วงจัง ยิ่งถ้าคนมองขึ้นไล่ซื้อกันอีก บาทไม่รู้เป็นงัย บอยไม่เคยดู

จีเอฟจาลำบากหน่อยตอนวันหยุด เดือนนี้วันหยุดเยอะด้วยสิ ใช่ป่าวคับ

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส+ โม้เพลิน เทมาตอนไหน เค้าเอสไว้ๆ ตามจานดอด ปิดๆ

ยินดีกับเอสเสี่ยด้วยค่ะ รอปิดเช้านี้ใช่มั๊ยคะ

บอกให้คุณญ่าซื้อคอมใหม่ แหมมมมม มาม่าที่คุณญ่ารออยู่ เสี่ยยังไม่เห็นส่งไปเลย

สวัสดีตอนเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด รอย่อแล้วเข้าฝั่งซื้อถูกต้องมั๊ยคะ ? :)

ถ้าตามกราฟ ตอนนี้รายวันก็ตัดแล้ว ก็คงต้องย่อซื้อค่ะ

เด๋วรอวิฯจากโกลเบฯ ซักครึงชั่วโมงนะคะ จะเอามาแปะให้ค่ะ

โกลเบฯ 40 45 / 68 แถว45 แอลตอปลอส 40

ระยะสั้นมองรีบาว แต่ภาพใหญ่ยังมองลง

สาเหตุดีดเพราะการทำช็อตคัฟเวอริ่ง เนื่องจากทองยืน 40 ได้แล้วเกิดสัญญาณ+ ก็เลยแย่งกันปิดเอส

ถ้าจะเอสให้รอสูงๆ หรือ ใกล้ๆ 86 หรือ 1305