ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ราย4 ก้อไม่ควรคากั๊กอยู่แถวนี้นานไป หรือราวๆ เกินบ่ายสาม เด๋วหมีฮิด.มา

หมีราย4 ตัวนี้ก้อเป็นอันจบไปนะคับ เพื่อนๆ ลืมไปเรย เด๋วกังวลมัน

เพราะได้ย่อลงมาก่อนแร้ว ย่อก่อนเวลา ไม่อยู่คากั๊กที่ตรงนั้นถึงบ่ายสาม (หมีรายอื่นจัดก่อน+ส่วนราย4 กราฟตอนนี้เรยกลายเป็นโดนหมีฮิด.อีกตัวที่อยู่เคียงๆ แทนตัวที่ว่า)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราย15 ตะกี้ทำทิงขึ้นมา แต่เสดหมี5

ย่อลงไปทำทิงตัวใหม่ขึ้นมา ตัวนี้ทำได้ดีหน่อย อา3 สามารถตัดอา13 ขึ้นได้

แต่งัยก้อยังมีหมี5 อีกตัวดักอยู่แถว บีบีกลาง

ต้องผ่าน 1241.138 ให้ได้

ราย15 ปิดแท่งก่อน ก้อไม่ดีเรย เพิ่มแรงกดตัวเอง สงสัยลงไปรีเซ็ทใหม่แหวะ แฮ่

ขอบคุณค่ะ คุณบอย วันนี้พากย์ทั้งวันเลย

คุยไม่เก่งค่ะ ตามอ่านของเพื่อนๆ คุณบอย คุณหญ้า คุณดอด ทุกวันค่ะ

ยังดี ย่อไม่มาก ราว 0.80 เหรียญ

เพื่อนๆ มีกราฟ ลองดู อา3 ราย15 กำลังต่อตัว

ขอบคุณค่ะ คุณบอย วันนี้พากย์ทั้งวันเลย

คุยไม่เก่งค่ะ ตามอ่านของเพื่อนๆ คุณบอย คุณหญ้า คุณดอด ทุกวันค่ะ

555 พอดีวันนี้ว่างหน่อยคับ แต่เริ่มเหนื่อยเหมือนกันแร้วคับ อยากงีบ

ปกติเป็นคนชอบคุยอยู่แร้วนะคับ

อยู่บ้านคนเดียว บางทียังนั่งคุยคนเดียวเรยคับ กร๊ากกกกกกก+ ขำๆ นะคับ เด๋วคิดว่าบ้า

คุณP คุยไม่เก่ง ก้อทำแบบบอยสิคับ ว่างๆ ลองนั่งคุยคนเดียวดู อาจทำให้เก่งได้คับ 5555+

ขอบคุณ คุณP มากนะคับ

ยังมิก้าทำรัยค่ะ เล่น gf จะเอสบาทก้ออ่อนจะแอสบาทก้อแข็ง แด๋วต้องเปลี่ยนแนวเล่น gs บ้างเสี่ยบอย

คุณญ่า จานดอดช่วยเป็นพี่่เลี้ยงด้วยนะคะ ตอนนี้มีแท่ง 3 ก้อนติดดอยอยู่ใส่โหลดองเกลือ จะเอามาแขวน

คอก้อมิกล้า ฮิฮิ

ยินดีคับคุณบล แต่บอยห่วงเรื่องเวลาคับ บางทีเสี่ยบอย จานดอด น้องญ่า ก้อติดงานจนไม่ได้เข้ามาเรย เป็นช่วงๆ คับ

แต่ก่อนบอย น้องญ่า จานดอด ก้อเล่นฟิวนะคับ แร้วก้อมาฟิว+จีเอส

เล่นไปเล่นมาเรยมาจีเอสอย่างเดียวโดยปริยาย

ฟิวจาเหนื่อยกว่าจีเอสตรง

1. เวลาเทรด บีบให้ต้องรีบตัดสินจัยจิงๆ นอกเวลาก้อได้แต่จ้องแร้ว แม้ผิดทางก้อทำรัยไม่ได้เรย

2. ค่าเงิน เล็งสปอทแร้วยังต้องคำนึงค่าเงิน คนเล่นจีเอสไม่สนค่าบาทเรยจาอ่อนจาแข็งก้อไม่สน เล็งสปอทให้ถูกทางก้อแร้วกัน มันง่ายกว่าเยอะ

3. แต่ก่อนมีแก๊งค์รถถัง ราคาควรย่อ เค้าไม่ยอมให้ย่อ เข้ามากั๊กราคาด้วยสัญญาจำนวนมาก พอถึงเวลาคิวเหล่านั้นหายไป ไม่ค่อยแฟร์

ที่พูดนี่ไม่ใช่อยากให้คุณบลเลิกจากฟิวเจอร์สนะคับ แค่พูดให้ฟังคับ

ส่วนตัวบอย ตอนนี้กำลังคิดอยากกลับไปเทรดฟิวควบคู่จีเอสไปด้วย แบบแต่ก่อน

โดยกำหนดให้ฟิว.เล่นตามราย 1 4 เดย์ รายใหญ่ไปเรย

เห็นสัญญาณแอล ก้อแอล เอสก้อเอส แร้วปล่อยไปตามรายใหญ่ ไม่สนเหวี่ยงรายเล็ก

แร้วแท่ง 3 ก้อนนั้น คุณบลจาเก็บไว้กับตัวทำมัยล่ะคับ มันอันตราย ยิ่งคุณบลเป็นผู้หญิงนะ

บอยเคยบอกไปครั้งแร้ว ให้เอามาฝากไว้กับเสี่ยบอย

นะคับ เอามาทั้ง 3 ก้อนแหละคับ 555+

ขอบคุณจ้า

ขอบคุณด้วยคร้าาาา :gd

กราบขอบพระคุณ และ ขอบคุณ เจ้าป้า คุณข้าวกล้อง ด้วยคับ

ขอบคุณ คุณจิ ด้วยนะคับ

คุณอริสา เป็นยังงัยบ้างคับ ดวงตาดีขึ้นแร้วยังคับ

ไม่เห็นออนเรย ถ้ายังอยู่ระหว่างพักฟื้น ก้ออย่าเพิ่งจ้องคอมมากนะคับ

ยังไม่ต้องตอบโพสบอยก้อได้คับ

ห่วงคุณอริสานะคับ จานดอด น้องญ่า ก้อฝากความคิดถึงมาด้วยคับ

แม็คดีราย4 เหมือนจาตัด 0 อีกแร้ว ไม่มั่นจัยเท่าไหร่

มันอยู่แถวๆ 0 แต่ยังไม่ตัดขึ้น แร้วมีเจ้นกว่าครั้งก่อนด้วยรึป่าว

อยากรู้ต้องไปถามอ.ซี // อัพเดท โน้มลงมาแร้ว

อ่านคุณบอยพากษ์ยังกะอยู่เวทีลุมพีนีครับ

ขึ้นอีกนิ๊สสสนึงนะอย่าเพิ่งหมดแรงก่อนน๊ะน้องทองจ๋าช่วยรับลงดอยหน่อยน่า

ยินดีกับจานดอด คุณบลด้วยนะคับ คุณหนุ่มจันท์ด้วยมั๊ยคับ ยินดีด้วยนะคับ

ขอบคุณเสี่ยบอยนะครับ ที่วันนี้แวะมาช่วยติวหลายๆช่วง จนผมสอบผ่านชั้นประถมเก็บลำใยเป็นแล้วครับ กำเสี่ย ...กำเสี่ย

ขอบคุณเสี่ยบอยนะครับ ที่วันนี้แวะมาช่วยติวหลายๆช่วง จนผมสอบผ่านชั้นประถมเก็บลำใยเป็นแล้วครับ กำเสี่ย ...กำเสี่ย

วาว ยินดีกับคุณเอสเปรสโซด้วยนะคับ

เสี่ยบอยพากษ์ไปตามอาการกราฟ ส่วนทิศทางจิงๆ ต้องติดตามกูรูท่านต่างๆด้วยนะคับ

ขอบคุณ คุณเอสเปรสโซเช่นกันคับ จ๊วฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ 55+

อ่านคุณบอยพากษ์ยังกะอยู่เวทีลุมพีนีครับ

คุณหนุ่มจันท์เทรดโอเคนะคับ ไม่ค่อยได้มีโอกาสคุยกันเท่าไหร่เรย

อยากแบบไม่ต้องทำงาน แร้วมานั่งพากษ์ อาจพากษ์ได้ถี่ยิบทุกแง่มุมกว่านี้

คุณหนุ่มจันท์ก้อจ้างบอยสิคับ บอยออกจากงานมานั่งพากษ์ให้ฟัง

แหม๋ เจ้าของสวนทุเรียนเมืองจันท์ ค่าจ้างบอยขี้ปะติ๋วเนาะ

แชร์กันกับคุณเอสเปรสโซก้อได้คับ บอยขอค่าพากษ์เดือนสองแสนแร้วกัน อิอิ