ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

คุณบอยงานเข้า คุณญ่านับตังรวยเล่นค่าเงินอยู่ค่ะ

เด๋วว่าง คงมาแปะกราฟให้ค่ะ

นับตังจิงๆคับสาวเอส

ช่วงทองดีด ไปเอสคู่เงิน หายจ้อยไปเรย

ทองหมดแรง กลับมาเอสทอง

รับทรัพย์มาอื้อ จาก GBP/JPY กรี๊สสทุกๆ 15 นาที ไหลไม่หยุด

เสี่ยบอยตามไปเก็บเศษๆ

ก้อญ่าเอสเดย์ กะ ราย4 เสี่ยบอยได้โฉบแค่ราย30 ลงมา

มันลงมาเยอะ ยาวไปเด๋วเจอสวน

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราย4 ไม่หลุด 57 ยังพอมีลุ้น ยังแพทฯทิงฮิด.

เดย์กดดันจัง

เสี่ยขรา แล้วคิดว่าจะลงมั้ย รอซื้ออยู่คร้าาา

โด้ปเยอะๆนะคะ หลังจากจู๊ดๆๆๆๆ เดี๋ยวผอมเกินม่ายหล่อ อิอิ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

ขอบคุณจานดอด น้องญ่า น้องบอยมากๆนะคะ

ยินดีกะทุกท่านด้วยค่ะ เฮงๆๆๆรวยๆๆๆ

น้องๆไปไหนหมด เหงาเลย อิอิ

ขอบคุณมากค่ะคุณ dod ช่วงนี้เงียบๆ หายไปทั้งน้องบอย น้องญ่าเลย ดูเหงาๆค่ะ

อากาศเย็นมาก ดูแลสุขภาพกันด้วยนะค่ะ

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย คุณด๊อด และเพื่อนๆ

หายไปนับตังกันเพลินเลยนะคะ

น้องทองพุ่งแรงมาก ต้อนรับตรุษจีน

หาอั่งเปาให้ปาป๊ามาม๊ากันนะคะ

ขอให้ทุกคนโชคดี รับทรัพย์กันเยอะๆค่ะ

ขอบคุณ เจ๊อลัน เจ้าป้า คุณเด็กสยาม และ พี่นุชคนสวย ด้วยคับ

เสี่ยขรา แล้วคิดว่าจะลงมั้ย รอซื้ออยู่คร้าาา

โด้ปเยอะๆนะคะ หลังจากจู๊ดๆๆๆๆ เดี๋ยวผอมเกินม่ายหล่อ อิอิ

ลงอีกรึป่าว บอยไม่ทราบจิงๆนะคับพี่นุช

บอยรอดูราย4 อยู่คับ

แท่งนี้ดีดไม่ผ่าน ผ่านไม่ยืน 67-68

เสี่ยงเอสเมื่อรายเล็กรีบาวสุด ไม่สนได้เท่าไหร่คับ

555 ขอบคุณคับคุณเกด ท้องเสียเล็กน้อยคับ

จานดอดจามาอู้มัยอ่ะคับ ไม่อยากให้ใครรู้ รู้หมดเยย อายจาตาย

ทีน้องญ่าก้อจู๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทำมัยไม่อู้มั่งล่ะคับ 5555555+

เสี่ยบอย ----------> หนมปังหมดอายุ

น้องญ่า ----------> มะขาม

ดันมาจู๊ดวันเดียวกัน 5555

ตรงกันแบบนี้ สมพงษ์มาก ฟันธง คริคริ

หายไวๆนะคะ น้องญ่า น้องบอย

ตรงกันแบบนี้ สมพงษ์มาก ฟันธง คริคริ

หายไวๆนะคะ น้องญ่า น้องบอย

ขอบคุณคับ บอยหายแร้วคับเจ๊ แต่บางคนยังจู๊ดอยู่เรยคับ 555

ขอบคุณ คุณเฟิร์สคับ

S50 futures ขนาดสัญญาจะเล็กลง 5 เท่า (S50-mini) จากเดิม 1 จุดเท่ากับ 1,000 บาท จะลดเหลือ 1 จุดเท่ากับ 200 บาท

หลักประกันและค่าธรรมเนียมก็จะหาร5

จะเริ่มขึ้นในเดือน พฤษภาคม 2557 นี้

วันนี้คุณดอด ไม่เอาวิฯ2ค่ายมาแปะเหรอ รออ่านนะคะ ขอบคุณค่ะ

โกลเบฯ 45/65 ทะลุ 65 ได้จะไป 90

ภาพยังอยู่ในอัพไลน์ ถ้ายังไม่หลุด 45

ออสฯ ??? ไม่ได้ฟังค่ะ เกาเพลินไปหน่อย

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส++

ถะ ถะ ถะ เทททททททททททททท+

I luv GBP/JPY

S50 futures ขนาดสัญญาจะเล็กลง 5 เท่า (S50-mini) จากเดิม 1 จุดเท่ากับ 1,000 บาท จะลดเหลือ 1 จุดเท่ากับ 200 บาท

หลักประกันและค่าธรรมเนียมก็จะหาร5

จะเริ่มขึ้นในเดือน พฤษภาคม 2557 นี้

ขอบคุณจานดอดคับ

จาออกมินิหรอคับ ดีเหมือนกัน มือใหม่ได้หัดแหย่

โห อีกนานนิ

โกลเบฯ 45/65 ทะลุ 65 ได้จะไป 90

ภาพยังอยู่ในอัพไลน์ ถ้ายังไม่หลุด 45

ออสฯ ??? ไม่ได้ฟังค่ะ เกาเพลินไปหน่อย

เกาไม่เบื่อเรยนะคับ เมื่อคืนก้อเกาอ่ะ

เสี่ยบอยแอลแร้ว ปิดแร้ว

ระวังราย4 โตย กำลังสวย ปิดได้แถวนี้แท่งหน้าก้อจาสวยด้วย

ปิดเหนือ 54 แท่งใหม่เปิดสวย

ปิดใกล้ 60 แท่งใหม่อาจมีจังหวะย่อจากแท่งเปิดลอย และ ย่อจากรายย่อยกว่า

ยืนเหนือ 61 ได้ ดีเรย

ญ่า ต้าน 54 60

ญ่า รับ 49 54

ญ่า หลุด 49 อาจจะมาเทส 41 31

ญ่า กรอบ 3 เหลี่ยม 43 70

ญ่า หมายถึง ถ้าทะลุ 60 ได้ อาจจะไปเทส 69-70 78

ญ่า 60 อาจมีย่อ