ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ Khun ohshikung เมื่อครู่โครงการบ้านที่เชียงใหม่ เขาโทรมาบอกเพิ่มว่า นอกจากค่าบ้านแล้ว

ให้เตรียมเงินค่าต่อไฟฟ้า กับน้ำประปา รวมทั้งค่าบำรุงรักษา คุณยามหน้าหมู่บ้านด้วย เบ็ดเสร็จ...จ่ายเพิ่มอีกราว 20,000 กว่าบาท :_02

พี่น้องรี คงต้องขายน้องแหวน...แหวนวงน้อย 50 สต. ที่ซื้อตอน 23,500 บ. ประมาณวันที่ 2/1/12 (11,750+250=12,000 บ.)

กำไรเห็นๆ ลงทุนหมื่น ได้กำไร 600 -700 บ. ในระยะเวลา 2 เดือน

ปล. ขายวันนี้ ไม่รู้จักได้ซื้อกลับอีกหรือเปล่าค่ะ

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า บางครั้งชีวิตคนเรา ก็อาจต้องจ่ายแพงกว่าที่คิดเสมอ :17

หวัดดีค่ะคุณพี่น้องรี เสียดายแหวนวงน้อย ของคุณพี่จัง แต่ไม่เป็นรัยค่ะ เพื่ออนาคตของเรา อุ๊ย ไม่ใช่ อิอิ เพื่ออนาคตของคุณพี่ ที่จะมีบ้านสุดหรูอยู่ที่เชียงใหม่เพิ่มอีกหลังนึง :uu :57 :gd

ปล.วันนี้ เสียวงเล็ก วันหน้า ได้วงใหญ่ วันต่อไป ได้ทั้งใหญ่ ได้ทั้งเล็ก :v@

ถูกแก้ไข โดย Ohshikung

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่ๆ...เพื่อนๆ...ค๊า... :Announce

วันนี้คุณพี่น้องรีไม่ได้เข้ามาโพสนะคะ เพราะมั่วแต่ซ่อมคอมฯ นอนดึกๆมาหลายวันจัด...(เอ.ปกติพี่ท่านนอนดึกอยู่แล้วนิ)

ทำให้ตอนนี้ต้องนอนพักฟื้นร่างกายในโรงพยาบาลอยู่นะค่ะ...

คุณพี่น้องรีเป็นห่วงแฟนคลับจะรอ...เลยฝากให้มาแจ้งข่าวนะค่ะ...ถ้าแข็งแรงดีแล้วพี่ท่านคงจะต้องรีบเข้ามาโพสแน่นอนค่ะ...

พี่น้องรีรีบๆหายนะค่ะ...เพราะจะต้องขึ้นเชียงใหม่ไปดูบ้านอาทิตย์นี้แล้วจ้า....รักนะ..จุ๊บ..จุ๊บ

:uu สวัสดีค่ะคุณน้องรี หายเร็วๆ นะคะ ให้รู้ว่ายังมีคนอยากนั่งจิบกาแฟที่ร้านนี้อยู่ แต่หาเจ้าของร้านไม่เจอ เมื่อไหร่จะมาน๊า :gd

พี่ๆ...เพื่อนๆ...ค๊า... :Announce

วันนี้คุณพี่น้องรีไม่ได้เข้ามาโพสนะคะ เพราะมั่วแต่ซ่อมคอมฯ นอนดึกๆมาหลายวันจัด...(เอ.ปกติพี่ท่านนอนดึกอยู่แล้วนิ)

ทำให้ตอนนี้ต้องนอนพักฟื้นร่างกายในโรงพยาบาลอยู่นะค่ะ...

คุณพี่น้องรีเป็นห่วงแฟนคลับจะรอ...เลยฝากให้มาแจ้งข่าวนะค่ะ...ถ้าแข็งแรงดีแล้วพี่ท่านคงจะต้องรีบเข้ามาโพสแน่นอนค่ะ...

พี่น้องรีรีบๆหายนะค่ะ...เพราะจะต้องขึ้นเชียงใหม่ไปดูบ้านอาทิตย์นี้แล้วจ้า....รักนะ..จุ๊บ..จุ๊บ

ส่งกำลังใจมาให้พี่น้องรี หายไว ๆ นะคะ

ถูกแก้ไข โดย raty

ขอให้หายไวๆนะครับ เป็นกำลังใจให้เสมอ

ขอให้คุณพี่น้องรีหายเร็วๆนะคะ เป็นห่วงจังเลยคะ :10

ปล.น้องทองรออยู่

ขอให้คุณพี่น้องรีหายไวๆนะคะ จะได้มาแต่งกลอนสดให้น้องๆในห้องกาแฟอ่านค่ะ

สวัสดีค่ะ น้องๆ คอกาแฟทุกท่าน กลับมาบ้านได้ละ

ดีใจด้วยทองทดสอบด่าน 1780 Us หากวิ่งต่อ 1800 Us ระวังหน่อยอาจย่อแรงมากกว่าเมื่อเช้า มีกำไรก็แบ่งขายบ้างนะค่ะ

ไม่แนะนำตัดขายล่วงหน้า หรือ Cutloss เพราะพี่มองเป็นขาขึ้นนานแล้ว

ถ้าเล่นสั้นรอจังหวะซื้อต่ำ ขายสูง ดีกว่าค่ะ

ขอลาป่วยชั่วคราวนะค่ะ แถมต้องไปเชียงใหม่ เมื่อเช้าอยู่ รพ ฝากให้เพื่อนรักโพสต์บอกก่อน

ทองลงเงินบาทแข็ง หาใช่ลงด้วยทิศทาง

See u next Week naka ©~©

ถูกแก้ไข โดย NongRee

สวัสดีค่ะ น้องๆ คอกาแฟทุกท่าน กลับมาบ้านได้ละ

ดีใจด้วยทองทดสอบด่าน 1780 Us หากวิ่งต่อ 1800 Us ระวังหน่อยอาจย่อแรงมากกว่าเมื่อเช้า มีกำไรก็แบ่งขายบ้างนะค่ะ

ไม่แนะนำตัดขายล่วงหน้า หรือ Cutloss เพราะพี่มองเป็นขาขึ้นนานแล้ว

ถ้าเล่นสั้นรอจังหวะซื้อต่ำ ขายสูง ดีกว่าค่ะ

ขอลาป่วยชั่วคราวนะค่ะ แถมต้องไปเชียงใหม่ เมื่อเช้าอยู่ รพ ฝากให้เพื่อนรักโพสต์บอกก่อน

ทองลงเงินบาทแข็ง หาใช่ลงด้วยทิศทาง

See u next Week naka ©~©

เดินทางปลอดภัย และ กลับมาเร็วๆนะคะ

สวัสดีค่ะ พี่หมอเล็ก พี่งูดิน พี่แพท พี่อารายา ,Khun News ,Nong Harnsin, Khun fung ,Nong chinchilla , Khun GODRON ,Nong Tigger ,Khun madam , คุณแจน คุณคนอยากรู้ Khun meng166 , Khun ohshikung , Khun jinna , Khun jojosung , Khun Hanamig5 , Khun SILVER&GOLD คุณลูกน้ำเค็ม คุณพวงชมพู และน้องๆ คอกาแฟทุกท่าน

นสพ.เพื่อการลงฉบับพิเศษ ก่อนลาพักร้อน คิดว่ามีผลคืนนี้ควรอ่าน

นสพ.เฮียกัมพล โพสต์ วันนี้, 07:37 AM ราคาทองคำ ยังดีดไม่พ้นโซน 1780 วันนี้วันศุกร์ ปิดสัปดาห์ คงได้เห็นการทำราคาของกองทุน เพื่อวัดใจนักลงทุนขาอ่อนกัน (อาจเทขายหรือนิ่ง) ราคาถ้าไม่มีใครดัน อาจสะสมกำลังในกรอบ 1773-1787

ส่วนตัว เล็งเป้า 1800 นั่นแหละ

สรุป แนวรับ 1773* 1763 1750 แนวต้าน 1799* 1810 1828 :047 http://www.thaigold....page__st__18870

นสพ.พี่ซีซ่าร์ โพสต์ วันนี้, 12:26 PM กรณีราคาขึ้นต่อ แนวต้าน 1782 1785 1790 1799

กรณีราคาลง แนวรับ 1776 - 1774 1771 - 1770 1759

ความเห็นส่วนตัว ผมเริ่มทะยอยขายทำกำไรไปบ้างแล้วตามระบบที่ผมใช้อยู่

และรอซื้อกลับตามแนวรับที่ 1749 1736 1728 1716 ตามลำดับ พิจารณาตามกราฟเป็นหลัก

เชื่อว่า ขาใหญ่คงต้องขายทำกำไรเพื่อนำมาใช้จ่ายบ้าง ไม่งั้นจะเอาเงินที่ไหนมาใช้จ่ายหละ ถ้าหลับหูหลับตาซื้อลูกเดียว :aa http://www.thaigold....page__st__10095

นสพ.น้าเคน (KFC) โพสต์ วันนี้, 09:06 AM ตามกราฟ ขึ้น 37% ลง 63% แนวโน้มวันนี้ ทดสอบ 1768 Us

ถ้าไม่หลุด 1800 Us แต่ถ้าหลุดลงมาเล็ง 1730 Us วนอีกสักพัก แต่คงไม่ถึง 1700 Us

ที่ว่ามา..ผมเดา :_ee http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/178-%e0%b9%80%e0%b8%94%e0%b8%b2%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87%e0%b8%88%e0%b8%b2%e0%b8%81%e0%b8%81%e0%b8%a3%e0%b8%b2%e0%b8%9f-%e0%b9%82%e0%b8%94%e0%b8%a2%e0%b8%99%e0%b9%89%e0%b8%b2%e0%b9%80%e0%b8%84%e0%b8%99/page__st__5310

ถูกแก้ไข โดย NongRee

ขอให้เดินทางโดยปลอดภัย โชคดีนะครับ(ขอบคุณสำหรับข้อมูลข่าวสาร)