ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

:gvme :gvme :gvme 555 วาเลนไทน์เดย์ :gvme :gvme :gvme

สวัสดีค่ะ Khun oldypengy ขอบคุณสำหรับเสียงหัวเราะค่ะ ทำให้ห้องนี้สดใส Happy 555 วาเลนไทน์เดย์

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

นสพ.เพื่อการลงทุนฉบับด่วน ! เมื่อเห็นต้องรีบโพสต์

นสพ.พี่ซีซ่าร์ โพสต์ เมื่อวานนี้, 12:31 PM โพสให้อ่านเพื่อเป็นแนวทาง ไม่ได้ให้เล่นตามนะครับ :17

แนวรับ 1714 - 1711 - 1707 1697 1680 แนวต้าน 1723 1731 1736

รอบนี้ด่าน 1714 - 1711 - 1707 สำคัญทั้ง 3 ตัวครับ หากไม่ผ่าน หลุดขาขึ้น

กลับขึ้นไปยืนอยู่เหนือ 1723 แต่ถ้าจะให้ชัวร์ก็ยืนเหนือ 1731 ครับ

ความเห็นส่วนตัว วันนี้ให้ความสำคัญแนวรับที่ 1714 1711 1707 ครับ ว่าราคาจะลงมาหยุดตรงไหนครับ :aa

ถ้าหยุดไม่ได้ราคามีโอกาสลงไปต่อที่ 1697 หรือ 1680 ได้ครับ (เดาตามกราฟ ผิดด่ากราฟ)

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/140-%e0%b8%88%e0%b8%9a-%e0%b8%9b4-%e0%b8%ab%e0%b8%b1%e0%b8%94%e0%b9%80%e0%b8%a5%e0%b9%88%e0%b8%99%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87/page__st__9975

พรุ่งนี้ต้องขออภัยน้องๆ คอกาแฟนะค่ะ ต้องรีบไปเคลียร์กับร้านฯ เอาน้องทองกลับบ้านก่อนค่ะ คงไม่สามารถมาส่ง นสพ.ก่อนบ่ายทัน :_087

ก่อนราตรีสวัสดิ์คืนนี้ (รีบนอน) เพื่อรำลึกถึง นักร้องสาว Whitney Hoston ขอฝากบทเพลงรัก จากภาพยนตร์ชื่อดังในอดีต I Will Always Love You

คราวก่อนพี่น้องรี แวะไป Goldhip.com มีพี่ท่านหนึ่งฉายา นักเลงกลอน พี่เขาแต่งคำกลอนได้โดนใจมากๆ ค่ะ จึงอยากแปะให้น้องๆ อ่านด้วยกัน

นักเลงกลอน:

ตีสามกว่า คืนนี้ มีได้เสีย จะอ่อนเพลีย หรือระรื่น ตื่นมาเห็น เสียวสันหลัง นั่งไม่ไหว ใจไม่เย็น ไปนอนเล่น สักหน่อย ค่อยมาดู

7 มิ.ย. 11, 23:10

นักเลงกลอน:

ทองเป็นบ้า หรือไฉน กระไรนี่ ร่วงไม่มี ชิ้นดี น่าเสียวไส้ เบอร์นันเก้ ไม่ทันปูด พูดอะไร ทองอ่อนไหว รูดไว้ก่อน น่าอ่อนใจ

อ่านที่ไร :_cd :_cd หนาวสั้นทุกที่

สวัสดีค่ะ วันเครื่อง Notebook เสียซะแล้นนน โทร.แจ้งอาการ ช่างบอกว่า Hardisck เสีย ???????? ต้องเปลี่ยนใหม่ค่ะ เป็นเรื่อง

เลยใช้ sumsung แทนไปก่อน

ขอให้น้องๆ คอกาแฟที่รักทุกท่านดูแลร้านให้พี่น้องรี ไปก่อนนะค่ะ ชงกาแฟ แชร์ข่าวสารกันตามอัุธยาศัยค่ะ

ชีวิตมักไม่ได้โรยด้วยดอกกุหลาบ เพียงแค่คาบด้วยไม้บรรทัดเพราะหลับเวลาเรียน

ชีวิตมักไม่ได้โรยด้วยดอกกุหลาบ เพียงแค่คาบด้วยไม้บรรทัดเพราะหลับเวลาเรียน

:uu สวัสดี ครับ พี่น้องรี

ข้อความโดน ใจเพราะ สมัยก่อนเป็นเด็กหลังห้อง ต้องตื่นแต่เช้ามาเรียน บางวันแอบงีบหลังห้องเพราะง่วง จนอาจารย์ ให้ฉายาสิงห์หลับ ครับ :32 ( เล่าอดีตขำๆ รอทองขึ้น ครับ )

ขอสารภาพค่ะ โดดออกก่อนยอมเจ็บตัวเล็กน้อย เนื่องจากเพื่อนไป ต่างประเทศครบกำหนดเครียร์ไม่สะดวกสุ้มศรีษะกัน

และ computer เสีย คงไม่มีโชครอบนี้ แนวโน้มคืนนี้ 50- 50 ขึ้น ลงเท่ากัน good luck naka

เจ๊พร เซียนขั้นเทพ ในการเทรดทองคำ

เห็นโฆษณาตัวนี้แล้ว ฮา มาก ๆ ๆ ค่ะ เลยเอามาฝาก อิอิอิ

ถูกแก้ไข โดย Ohshikung

นสพ.เพื่อการลงทุนฉบับด่วน ! เมื่อเห็นต้องรีบโพสต์

นสพ.พี่ซีซ่าร์ โพสต์ เมื่อวานนี้, 12:31 PM โพสให้อ่านเพื่อเป็นแนวทาง ไม่ได้ให้เล่นตามนะครับ :17

แนวรับ 1714 - 1711 - 1707 1697 1680 แนวต้าน 1723 1731 1736

รอบนี้ด่าน 1714 - 1711 - 1707 สำคัญทั้ง 3 ตัวครับ หากไม่ผ่าน หลุดขาขึ้น

กลับขึ้นไปยืนอยู่เหนือ 1723 แต่ถ้าจะให้ชัวร์ก็ยืนเหนือ 1731 ครับ

ความเห็นส่วนตัว วันนี้ให้ความสำคัญแนวรับที่ 1714 1711 1707 ครับ ว่าราคาจะลงมาหยุดตรงไหนครับ :aa

ถ้าหยุดไม่ได้ราคามีโอกาสลงไปต่อที่ 1697 หรือ 1680 ได้ครับ (เดาตามกราฟ ผิดด่ากราฟ)

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/140-%e0%b8%88%e0%b8%9a-%e0%b8%9b4-%e0%b8%ab%e0%b8%b1%e0%b8%94%e0%b9%80%e0%b8%a5%e0%b9%88%e0%b8%99%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87/page__st__9975

สวัสดีค่ะ ขอบอกว่ารอบนี้ พี่ซีซ่าร์แม่นย่ำมากค่ะ รอ 1700- 1690 Us see u again naka Nong Nong

สวัสดีค่ะ ขอบอกว่ารอบนี้ พี่ซีซ่าร์แม่นย่ำมากค่ะ รอ 1700- 1690 Us see u again naka Nong Nong

พี่น้องรีคอมเฟิร์ม ท่าทางจะถึงแน่ :aa

ขอบคุณมากคะคุณพี่น้องรี รอด้วยคนนะคะ มามะๆๆ 1700-1690 :gvme

ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นคุณพี่น้องรีแต่งกลอนสดมาให้อ่านเลยค่ะ ชอบกลอนของพี่น้องรีมากๆค่ะ วันนี้แอบกดลิเก(like)ให้แล้วนะคะ

พี่น้องรีคอมเฟิร์ม ท่าทางจะถึงแน่ :aa

สวัสดีค่ะ คุณพิพพา ราคาอาจลงถึง 1700 - 1690 หรือเปล่าคงไม่สามารคกำหนดได้ เพียงหากราคาลงใกล้จุดที่เล็งไว้

ถ้ามีงบก็ควรทะยอยซื้อค่ะ อย่างเมื่อวานลองโทรศัพท์สายไม่วางเลย คาดว่าลูกค้าคงโทรพร้อมกัน

อย่ามั่วรอราคา ถ้ามีงบ ซื้อราคาที่คิดว่ากำไร

วันนี้พี่น้องรี ลง Program window กับลง Ms office ใหม่ แต่ยังใช้ Net ไม่ได้ค่ะ พิมพ์ Sumsung ลำบากจังฮู

ขอให้น้อง ๆ ที่มีของโชคดีนะค่ะ รอบนี้ราคาจะค่อยๆ ขึ้นจากปฏิุทินปี 2011