ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เรียนถามคุณเสมค่ะ

น้ำมันยังอยู่ในtrendขึ้นหรือเปล่าคะ

เป้าหมายเท่าไรคะ

มันลงมา106

เริ่มหายใจไม่ออกแล้วค่ะ

ตอนนี้หายใจโล่งเเล้วยังครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พรีเมียร์ลีก (คืนวันอังคาร)

01.45 น. นิวคาสเซิ่ล - แมนฯ ยูไนเต็ด ทรูสปอร์ต 1(101)

พรีเมียร์ลีก (คืนวันพุธ)

01.45 น. สเปอร์ส - อาร์เซน่อล ทรูสปอร์ต 1(101)

01.45 น. เชลซี - เบอร์มิงแฮม ทรูสปอร์ต 3(103)

ลุ้นเล็กๆๆ คืนนี้ครับ

ขอบคุณคุฯเสมค่ะเมื่อคืนเข้าFBได้อะไรหลายอย่างจะติดตามต่อไปค่ะ :wub:

อ่าอยาก เล่น fb กับคุณ seam888 ด้วยอะค่ะ แต่ต้องแอดยังไงอะค่ะ >< ไม่มีเมลคุณ seam888

สวัสดี นลท ทุกท่าน ช่วงนี้มีงานค่อนข้างหนักต้องจัดการ FB ที่เพื่อนๆ Add มากันมากมาย

คนที่ยังไม่ได้รับ Add ตั้งเเต่เมื่อวาน วันนี้เย็นๆผมจะ Add ตอบรับการเป็นเพื่อนกลับไปนะครับ

คนเยอะจริงๆครับ 2xx คน คาดว่าน่าจะไปถึง 3xx คนได้ ไม่คิดว่าจะเยอะขนาดนนี้ครับ

หลักๆตอนนี้ยังไม่มีอะไรมากมายใน FB หลักๆ เราจะคุยกันเป็นกลุ่มครับ online คุยเป็นกลุ่ม ส่วนเรื่องสอนนั้นคงอีกสักพัก

ให้อะไรลงตัวก่อน เเล้วว่ากันอีกที่หนึ่งครับ เมื่อวานนี้เพื่อนๆที่คุยด้วยคงได้เเนวคิดการลงทุนที่พอเพียงไปไม่มากก็น้อยนะครับ

สำหรับเรื่อง น้ำมันอย่างที่บอกจะจอดเเถว $108.30 มันก็เป็นเเค่หลักจิตวิทยาของตลาดครับ

วันนี้ทองเเละน้ำมันขึ้นไปอย่างต่อเนือง ทองคำขึ้นไปทดสอบ $1500 เเล้วไม่ผ่าน ณ ตอนนี้ราคามายืนเเถวๆ $1495

น้ำมันไปทดสอบ $108 คนมีของถือต่อไป

** คำถามที่ว่าเข้าซื้อตอนนี้ได้ไหม สำหรับหารลงทุนด้วยระบบจะไม่ตอบคำถามว่าเข้าซื้อตอนไหนดี ซื้อได้เเต่เขียวเเรกเท่านั้นครับ ไม่มีข้อยกเว้น ไม่ทันก็ถือว่าตกรถเท่านั้นเอง (GF) ส่วนทองคำเเท่งซื้อได้ตลอดเมื่อเห็นราคามันย่อ

เเต่ที่น่าสนใจคือ เงิน(SI) ตอนนี้วิ่งไป $44 ยังวิ่งต่อเนื่อง $47 กำลังใกล้เข้ามาเเล้วครับ

SET ไทยอย่างที่บอกมาเกือบเดือนเเล้ว TA สามารถคาดการล่วงหน้าได้เป็นเดือน ว่าราคาจะขึ้นตอนนี้ขึ้นมาทดสอบ 1,095.88 น่าสนใจอย่างยิ่ง คนมีของตามระบบก็ถือต่อไป คนไม่มีของก็รอนั่งนิ่งๆๆ ส่วนคน S ระวังให้ดีครับส่วนตัวคิดว่าน่าจะไปทดสอบ 1,130 จุด

:lol: :lol: :lol:

!thk !thk !gd !gd

รบกวนของพ่ี่ด้วยค่ะ. Namprik14@gmail.com. ขอบคุณอย่างสูงค่ะ

ลุ้นเล็กๆๆ คืนนี้ครับ

เมื่อคืนผีสะดุดแล้วครับ คืนนี้ลุ้นปืนยิงไก่ตายคาบ้านครับ

ติดตามเสี่ยเสมมาได้สักพักค่ะ ได้ความรู้มากมายจากกระทู้นี้ ยังไงแล้วช่วย add

kanlayat@hotmail.com ใน FB ด้วยค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ :))

คณเสม พี่ด้วยนะค่ะติดตามอ่านมาตลอด แต่ไม่ค่อยส่งความคิดเห็น p_jongsupanimit@yahoo.com ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

อ่าคุณseam888 ช่วยแอด FB ด้วยนะค่ thanyathorn66@hotmail.com

ขอบคุณมากค่ะ ><

สวัสดี นลท ทุกท่าน ช่วงนี้มีงานค่อนข้างหนักต้องจัดการ FB ที่เพื่อนๆ Add มากันมากมาย

คนที่ยังไม่ได้รับ Add ตั้งเเต่เมื่อวาน วันนี้เย็นๆผมจะ Add ตอบรับการเป็นเพื่อนกลับไปนะครับ

คนเยอะจริงๆครับ 2xx คน คาดว่าน่าจะไปถึง 3xx คนได้ ไม่คิดว่าจะเยอะขนาดนนี้ครับ

หลักๆตอนนี้ยังไม่มีอะไรมากมายใน FB หลักๆ เราจะคุยกันเป็นกลุ่มครับ online คุยเป็นกลุ่ม ส่วนเรื่องสอนนั้นคงอีกสักพัก

ให้อะไรลงตัวก่อน เเล้วว่ากันอีกที่หนึ่งครับ เมื่อวานนี้เพื่อนๆที่คุยด้วยคงได้เเนวคิดการลงทุนที่พอเพียงไปไม่มากก็น้อยนะครับ

สำหรับเรื่อง น้ำมันอย่างที่บอกจะจอดเเถว $108.30 มันก็เป็นเเค่หลักจิตวิทยาของตลาดครับ

วันนี้ทองเเละน้ำมันขึ้นไปอย่างต่อเนือง ทองคำขึ้นไปทดสอบ $1500 เเล้วไม่ผ่าน ณ ตอนนี้ราคามายืนเเถวๆ $1495

น้ำมันไปทดสอบ $108 คนมีของถือต่อไป

** คำถามที่ว่าเข้าซื้อตอนนี้ได้ไหม สำหรับหารลงทุนด้วยระบบจะไม่ตอบคำถามว่าเข้าซื้อตอนไหนดี ซื้อได้เเต่เขียวเเรกเท่านั้นครับ ไม่มีข้อยกเว้น ไม่ทันก็ถือว่าตกรถเท่านั้นเอง (GF) ส่วนทองคำเเท่งซื้อได้ตลอดเมื่อเห็นราคามันย่อ

เเต่ที่น่าสนใจคือ เงิน(SI) ตอนนี้วิ่งไป $44 ยังวิ่งต่อเนื่อง $47 กำลังใกล้เข้ามาเเล้วครับ

SET ไทยอย่างที่บอกมาเกือบเดือนเเล้ว TA สามารถคาดการล่วงหน้าได้เป็นเดือน ว่าราคาจะขึ้นตอนนี้ขึ้นมาทดสอบ 1,095.88 น่าสนใจอย่างยิ่ง คนมีของตามระบบก็ถือต่อไป คนไม่มีของก็รอนั่งนิ่งๆๆ ส่วนคน S ระวังให้ดีครับส่วนตัวคิดว่าน่าจะไปทดสอบ 1,130 จุด

:lol: :lol: :lol:

FB App ผ่านมือถือ Chat ได้มั้ยครับ ผมใช้ผ่าน BB รู้สึกจะไม่ได้

รบกวนของผมด้วยครับ thoney87@hotmail.com ขอบคุณอย่างสูงครับ แล้วจะให้ลูก ๆ ช่วยสอนวิธีการใช้ FB ให้ ตอนนี้ยังใช้ไม่เป็นครับ