ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เดี่ยวว่างๆ ชวนไปเเตะบอลกันนะครับ

ช่วงนี้ รักษาตัวก่อน 5555

:lol: :lol: :lol:

ยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยครับ

ว่าแต่ข้อเท้ายังไม่หายดีอีกหรือครับ น่าจะไปเอกซเรย์ดูซะหน่อยน๊า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คิคิ !v@

อ้าว ! เด็กผีซะงั้น เข้าใจว่า น่อล มาตลอดเลย

เนียนนะเนี่ย :lol:

อ้าว ! เด็กผีซะงั้น เข้าใจว่า น่อล มาตลอดเลย

เนียนนะเนี่ย :lol:

อ๊ะ ๆๆ ไม่เคยบอกนะ ว่าเด็ก น่อล อะ ^_^ ^_^ ^_^ ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

คิคิ !v@

ขอบคุณครับคุณเสม

มา คิคิ กับคุณ kathy ด้วยคน !Kk !v@

อ๊ะ ๆๆ ไม่เคยบอกนะ ว่าเด็ก น่อล อะ ^_^ ^_^ ^_^ ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

นั่นสิเนอะ คิดเอง เออเอง

ผิดนะเนี่ย ^_^

ทองคำเเท่ง วื่งในกรอบของ Standard Error Channel (SEC) อยู่ในกรอบขาขึ้นชัดเจน

ตามระบบไปเรื่อยๆ คนที่จะเข้าซื้อทองคำเเท่ง เเนะนำซื้อได้ตลอดครับ หาจังหวะเข้ากันเอง

แต่ราคาสูงจัง กล้าๆ กลัวๆอยู่ ขอบคุณค่ะ

- ซาเม็ต เยซิล หัวหอกจอมถล่มประตูจากไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น ที่กำลังตกเป็นเป้าหมายในการเซ็นสัญญาของอาร์เซน่อล จัดการเหมาซัดคนเดียว 2 ประตู (เป็นคนทำประตูแรก และประตูที่ห้า) ในเกมส์ที่อินทรีเหล็กระเบิดฟอร์มถลุงเอวกอดอร์ขาดลอย 6-1 ในเกมส์เปิดสนามฟุตบอลโลก รุ่นอายุไม่เกิน 17 ปี ที่ประเทศเม็กซิโก

- มีแนวโน้มสูงที่จะเห็น เลย์ตัน เบนส์ แบ๊คซ้ายทีมชาติัอังกฤษ เก็บกระเป๋าย้ายไปเล่นใหักับอาร์เซน่อล หรือแมนเชสเตอร์ ซิตี้ ที่เล็งตัวสตาร์รายนี้อยู่

เนื่องจากล่าสุดทางเอฟเวอร์ตันได้ กำลังจะเซ็นสัญญาคว้าตัว นีล เทลเลอร์ แบ๊คซ้ายจากทีมน้องใหม่สวอนซีเข้ามาเสริมทัพ โดยก่อนหน้านี้นิวคาสเซิ่ล ได้ยื่นข้อเสนอ 1 ล้านปอนด์เพื่อคว้าสตาร์จากทีมหงส์ขาวมาร่วมทัพ แต่เอเยนต์ของดาวเตะวัย 22 ปี ออกมาเปิดเผยว่ายังไม่มีการตัดสินใจเกี่ยวกับอนาคต

ทำให้ทาง เดวิล มอยส์ พร้อมกระโดดเข้าไปร่วมแจมในการล่าตัว เทลเลอร์ ด้วย ซึ่งถ้าหากท็อฟฟี่เมนประสบความสำเร็จในการคว้าตัวเทลเลอร์ ก็จะเป็นการเปิดทางให้กับ เบนส์ ย้ายออกจากถิ่นกูดิสัน ปาร์ค

- อาร์เซน่อลมีข่าวเชื่อมโยงไปที่ มารูยาน เฟลลายนี่ กองกลางเอฟเวอตัน กับ และมูสซ่า ซิสโซโก้ กองกลางทีมตูลูส เพื่อมาแทนที่ เชส ฟาเบรกาส ที่ยังมีอนาคตไม่แน่นอนในถิ่นเอมิเรตส์ สเตเดี้ยม

- กองหน้าอย่าง ราดาเมล ฟัลเกา เตรียมย้ายออกจากปอร์โต้ในซัมเมอร์นี้ โดยมีทีมอย่าง เชลซี,อาร์เซน่อล และ สเปอร์ให้ความสนใจ แต่กองหน้าชาวโคลัมเบียรายนี้ สนใจจะเข้าร่วมทีมที่ได้เล่นยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีกมากกว่า

- อาร์เซน่อลเตรียมกลับไปสน สจร๊วจ ดาวนิ่ง ปีกของแอสตัน วิลล่าอีกครั้ง หากซาเมียร์ นาสรี่ กองกลางอาร์เซน่อลตัดสินใจลาอาร์เซน่อลไป

- อเดล ทารับต์ ปีกของควีนปาร์ค เรนเจอร์ ยืนยันว่าตนเองนั้น ได้รับข้อเสนอจาก เชลซี กับ อาร์เซน่อล

ที่มา : gunnerthailand

น้องเสมคะ. ขอแชร์เรื่องข้อเท้า.

เมื่อพี่อยู่ช่วงมัทธยมต้นเล่นบาส. เกิดเท้าพลิกก็รักษาเองโดยทายา อยากรีบหายจาได้เข้าแข่งทัน. จากนั้นซำ้อีก แล้วไม่ได้สนใจเด๋วมันหายเอง

ฮาๆพ่อแม่น้อง เด๋วนี้กลายเป็นจุดอ่อนเลยจร้า

เดินเสียหลักหน่อยเดียว ยังไม่ทันพลิกด้วยซำ้. เดี้ยงซะแล้ว หมอบอกว่าแผลเก่าจ๊ะ

อยากให้น้องเสมรักษาให้หายขาด แล้วค่อยไปเล่นนะคะ. ตั้งใจนะคะหายเร็วๆน้า อย่าเป็นอย่างพี่นะ

น้องเสมคะ. ขอแชร์เรื่องข้อเท้า.

เมื่อพี่อยู่ช่วงมัทธยมต้นเล่นบาส. เกิดเท้าพลิกก็รักษาเองโดยทายา อยากรีบหายจาได้เข้าแข่งทัน. จากนั้นซำ้อีก แล้วไม่ได้สนใจเด๋วมันหายเอง

ฮาๆพ่อแม่น้อง เด๋วนี้กลายเป็นจุดอ่อนเลยจร้า

เดินเสียหลักหน่อยเดียว ยังไม่ทันพลิกด้วยซำ้. เดี้ยงซะแล้ว หมอบอกว่าแผลเก่าจ๊ะ

อยากให้น้องเสมรักษาให้หายขาด แล้วค่อยไปเล่นนะคะ. ตั้งใจนะคะหายเร็วๆน้า อย่าเป็นอย่างพี่นะ

ครับผม ขอบคุณที่มาเเชร์กันเรื่องข้อเท้าครับ

ตอนนี้ ก็ยังไม่หายสนิทอะครับ ผ่านมาประมาณ 3 Week เเล้ว ยังหมุนข้อเท้าได้ไม่ 100%

สมัยก่อน เล่นบาสเป็น เเต่ข้อเท้าซ้าย ประมาณเอ็นฉีก กล้ามเนื้อฉีก

เร๊วๆนี้มาเป็น ข้อเท้าขวา เเล้ว สรุปครบทั้ง 2 ข้าง

ต้องรอหาย สนิทอะครับ ถึงกล้ากลับไปเล่น ก็คงเล่นไม่หนักเท่าเก่าเเล้ว

อายุเรื่มมากเเล้ว การฟื้นตัว ก็ช้ากว่าเเต่ก่อนมาก

ขอบคุณในความหวังดีครับ

:lol: :lol:

อรุณสวัสดิ์ ครับ คุณเสม รักษาสุขข หายเร็วๆ นะครับ

เรื่องข้อเท้า ผมพลิกมาทั้งสองข้างแล้วครับ แม้แต่ตอนนี้ข้างซ้ายเพิ่งจะหายครับ แต่ยังไม่ 100 ต้องหมั่นเอาแท้แช่น้ำอุ่นบ่อยๆ

จะได้หายเร็วๆ ขยับข้อเท้าที เสียงดังกร็อบแกร็บไปหมด