ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดี นักลงทุนทุกท่าน ช่วงนี้ไม่มีอะไรร้อนเเรงเท่ากับ กระดานราคาทองคำอีกเเล้ว

ขึ้นไปทำ All time new high อีกครั้ง ติดเเถวๆ $1,608 ตามที่เคยบอกไว้นานเเล้ว

เป็นเเนวต้านจิตวิทยาเเละคิดว่าไม่น่าจะผ่านไปได้ง่ายๆ เเต่ไม่เเนะนำให้ S

คนที่มีของมีทองคำในมือเเนะนำให้ถือต่อไป ทองคำเเท่งมีเเต่ซื้อเพิ่มนะครับ

เเต่คนที่ไม่มีของเเนะนำให้หาจังหวะช้อนซื้อ เมื่อราคามันลงมา

ราคา $1,600 นั้นเป็นเป้าหมายในใจผมมานานเเล้ว ในระยะยาว

ผมก็อยู่ใน web นี้มานานพอสมควรเเล้ว ทุกอย่างที่พูดไปเเละถ่ายทอดไป

ทั้งที่ทำให้ท่านรับทรัพย์หรือเสียทรัพย์ก็สุดเเล้วเเต่ อยู่ที่บุญบารมีของเเต่ละท่านเอง

เป้าหมาย $1,600 มาถึงที่ให้ทุกท่านเห็นเเล้ว วันนี้ผมคงขอพักเหนื่อยคงจะไม่เข้ามา post ในนี้สักระยะ

งานมีเริ่มก็ต้องมีจาก ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามนะครับ

คุณใหญ่ เป้าหมายที่เราบอกไว้ $1,600 มาตามที่บอกไว้เเล้วนะครับ

ยังไงเเล้วใครจะ show ความสามารถในเรื่องของ Technical Analysis หรือเรื่องอื่นๆที่มีประโยชน์

สามารถใช้ พื้นที่ส่วนนี้ได้นะครับ

กระทู้นี้ ฝากพี่ส้มโอมือไว้ด้วยนะครับ

ขอบคุณK.กัมพล เจ้าของบอร์ดเเห่งนี้

ขอบคุณ K.หลีที่เอาข่าวเด็กนอลมาลงทุกวัน

ขอให้ทุกท่านโชคดีในทุกๆเรื่องครับ

กระบี่ไร้ใจ

post-31-032062600 1311042190.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องเสมจะไปไหน พูดเหมือนจะไปนานเลย

ทำไมล่ะ เกิดไรขึ้นป่าว ไม่เข้ามาแนะนำคนอื่นๆ แล้วเหรอ คิดถึงแย่เลย !30

ใจหล่นหายแว๊ปเลยที่จะไม่ได้แอบอ่านหาความรู้ของน้องเสม

ขอบคุณค่ะคุณเสม แต่อย่าหายไปนานนะคะ

มีพบ มีพราก มีจาก ก็ต้องมีเจอ........

อย่าไปนานนะ เพราะหวังว่าคงจะเจอกันอีก......

ทำไมล่ะ เกิดไรขึ้นป่าว ไม่เข้ามาแนะนำคนอื่นๆ แล้วเหรอ คิดถึงแย่เลย !30

ไม่ได้เกิดอะไรขึ้นหรอกครับ อาจารย์

ทั้งเรื่องผลประโยชน์ ความบริสุทธิ์ใจ ทุกอย่างผมใช้เวลาพิสูจน์มานานเเล้ว

หมดความท้าท้ายเท่านั้นเเระครับ เป้าหมายที่ผมเฝ้ามานานมันมาถึงเเล้ว

ก็ส่งเพื่อนๆได้เท่านี้เเระครับ

:lol: :lol:

งานเยอะเหรอคะน้องเสม ว่างแล้วค่อยแวะมาให้คำแนะนำ หรือคุยกันก้อได้ สบายๆ

อย่าหายไปเลยนะคะคิดถึง B) :rolleyes:

ขอบคุณสำหรับน้ำใจที่มอบให้เพื่อนๆนักลงทุนครับ

!gd

สวัสดี นักลงทุนทุกท่าน ช่วงนี้ไม่มีอะไรร้อนเเรงเท่ากับ กระดานราคาทองคำอีกเเล้ว

ขึ้นไปทำ All time new high อีกครั้ง ติดเเถวๆ $1,608 ตามที่เคยบอกไว้นานเเล้ว

เป็นเเนวต้านจิตวิทยาเเละคิดว่าไม่น่าจะผ่านไปได้ง่ายๆ เเต่ไม่เเนะนำให้ S

คนที่มีของมีทองคำในมือเเนะนำให้ถือต่อไป ทองคำเเท่งมีเเต่ซื้อเพิ่มนะครับ

เเต่คนที่ไม่มีของเเนะนำให้หาจังหวะช้อนซื้อ เมื่อราคามันลงมา

ราคา $1,600 นั้นเป็นเป้าหมายในใจผมมานานเเล้ว ในระยะยาว

ผมก็อยู่ใน web นี้มานานพอสมควรเเล้ว ทุกอย่างที่พูดไปเเละถ่ายทอดไป

ทั้งที่ทำให้ท่านรับทรัพย์หรือเสียทรัพย์ก็สุดเเล้วเเต่ อยู่ที่บุญบารมีของเเต่ละท่านเอง

เป้าหมาย $1,600 มาถึงที่ให้ทุกท่านเห็นเเล้ว วันนี้ผมคงขอพักเหนื่อยคงจะไม่เข้ามา post ในนี้สักระยะ

งานมีเริ่มก็ต้องมีจาก ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามนะครับ

คุณใหญ่ เป้าหมายที่เราบอกไว้ $1,600 มาตามที่บอกไว้เเล้วนะครับ

ยังไงเเล้วใครจะ show ความสามารถในเรื่องของ Technical Analysis หรือเรื่องอื่นๆที่มีประโยชน์

สามารถใช้ พื้นที่ส่วนนี้ได้นะครับ

กระทู้นี้ ฝากพี่ส้มโอมือไว้ด้วยนะครับ

ขอบคุณK.กัมพล เจ้าของบอร์ดเเห่งนี้

ขอบคุณ K.หลีที่เอาข่าวเด็กนอลมาลงทุกวัน

ขอให้ทุกท่านโชคดีในทุกๆเรื่องครับ

กระบี่ไร้ใจ

:(

ข่าวนี้เศร้ายิ่งกว่าทองลงซะอีกครับ

เหมือน ๆ อาร์เซนอล กำลังจะขาด ฟาเบร์กัส ไปอย่างไงอย่างนั้น

หายเหนื่อยแล้วกลับมาเร็ว ๆ นะครับ :)

ขอบคุณพี่เสมมากๆที่ช่วยไกด์พวกเราให้ทำตามระบบนะคะ

ไม่อยากให้พี่เสมลาเลยค่ะ นึกแล้วก็ใจหาย

พวกเราคงคิดถึงพี่เสมน่าดูเลยค่ะ

เข้ามาโพสอาทิตย์ละครั้งก็ยังดี อิอิ

ด้วยความนับถือค่ะ

:wub: