ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทองแท่งระยะกลางยังลงหรือเปล่าคะ

ขอบคุณมากคะ :P

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับคุณ seam888 ช่วงนี้ตลาดผันผวนไปหมด หวาดเสียวดีจริง

:ph34r:

เข้ามาอ่านหลายวันแล้ว ถือโอกาสขอบคุณวันนี้เลยแล้วกันนะคะ ขอบคุณสำหรับการวิเคราห์ค่ะ !_087

สวัสดีค่ะ น้องเสม วันนี้ทองดีดตัวขึ้น ไม่ทราบว่า ระบบเขียวหรือยังคะ เพราะว่าโหลดข้อมุลไม่ได้มาหลายวันแล้วค่ะ ใจจะขาด ช่วยอัพเดทให้หน่อยนะคะ..

แล้วระยะกลางยังดีอยู่หรือเปล่า..ยังกอดทองแท่งแน่นเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ... :wub:

GC : เขียวแรก (sl : 1,635.80)

SI : เขียว (sl : 31.00)

SET : แดง (closing price > 946.62 : ระบบเขียว)

S50 : ข้อมูลไม่อัพเดท

TC : เขียวแรก (sl : 302.60)

AFET : เขียว (sl : 125.00)

ขอบคุณค่ะ คุณเฮนรี่.. นึกว่าน้องทองจะลง แต่ไม่ลง นี่แหละหนา เค้าว่า ห้ามเอาความรู้สึกเข้าเทรด.. นี่เราไม่ได้ตกรถใช่ไหม เพราะเป็นเขียวแรก...

บวกหนึ่งนะคะ สำหรับความใจดี ขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ :wub: :wub:

ฟุตบอลโลก 2014 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย

18.00 น. ทีมชาติไทย - ซาอุดิอาระเบีย สทท.11

ฟุตบอลยูโร 2012 รอบคัดเลือก

00.00 น. เยอรมัน - เบลเยียม ทรูสปอร์ต 1

00.45 น. ไอร์แลนด์ - อาร์เมเนีย ทรูสปอร์ต 6

01.00 น. สวีเดน - ฮอลแลนด์ ทรูสปอร์ต 3

01.15 น. เดนมาร์ก - โปรตุเกส ทรูสปอร์ต 5

01.45 น. สเปน - สกอตแลนด์ ช่อง 7

01.45 น. อิตาลี - ไอร์แลนด์เหนือ ไลฟ์ทีวี ช่องสปอร์ตพลัส

01.45 น. สโลวีเนีย - เซอร์เบีย ไลฟ์ทีวี ช่อง MUTV

02.00 น. ฝรั่งเศส - บอสเนีย ไลฟ์ทีวี ช่องฟุตบอลพลัส

ฟุตบอลโลก 2014 รอบคัดเลือก โซนอเมริกาใต้

05.45 น. ปารากวัย - อุรุกวัย ทรูสปอร์ต 3

05.45 น. ชิลี - เปรู ทรูสปอร์ต 6

สวัสดีค่ะ น้องเสม วันนี้ทองดีดตัวขึ้น ไม่ทราบว่า ระบบเขียวหรือยังคะ เพราะว่าโหลดข้อมุลไม่ได้มาหลายวันแล้วค่ะ ใจจะขาด ช่วยอัพเดทให้หน่อยนะคะ..

แล้วระยะกลางยังดีอยู่หรือเปล่า..ยังกอดทองแท่งแน่นเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ... :wub:

จากทีม งาน ข้อมูล ของเวปฉโลกนะครับ ข้อมูลมาปกตินะครับ ลองใช้โปรแกรม CDCDL หรือ the stock Downlonder ดึงดูนะครับ

post-873-037810600 1318308778.png