ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อะไรจะเกิดผมไม่สน ขอตามระบบอาจารย์เสมชัวร์ที่สุด

ชัวร์ยังไงหรอครับช่วยอธิบายหน่อยได้ไหมผมอ่านกระทู้คุณเสมเห็นคุณตอบกระทู้สรุปรุบแล้วได้หรือเสียถามหน่อย...เห็นจะขึ้นหรือลงคุณซื้อหมดคนอ่านเขาไม่ได้...นะครับ..

สงสัยจะบ้าระบบไปแล้วเหอๆ ดูท่าจะอาการหนัก ไม่ได้คิดอะไรหรอกนะครับแค่สงสัยเท่านั้นครับบางครั้งเราก็อย่างมงายอะไรมากแค่เตือนสติครับ หัดวิเคราะห์ด้วยตนเองบ้างจะดีนะครับ

ผมไม่ได้ว่าคุณเสมนะครับผมต้องขอโทษด้วยที่พุดเตือนสติเข้าไว้บ้างครับ..คุณเสมเห็นด้วยปะครับ :unsure:

ถูกแก้ไข โดย LOSO

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมว่าถ้าคุณไม่เชื่อก็ไม่ต้องอ่าน ไม่ต้องตามครับ

คุณเสมเค้ามาโพสตามระบบเค้า กราฟเค้า ส่วนเงินนะเป็นของเราครับ

ไม่มีใครถูก ร้อยเปอร์เซ็นต์ใช้เป็นแนวทางครับ

ใจเย็นๆ

อืม รบกวนขอความร่วมมือทุกท่านที่เชื่อในระบบและศรัทธาในตัวเด็กหนุ่มไฟแรงมีน้ำใจอย่างคุณเสมนะค่ะ

อย่าโต้ตอบนะค่ะ โต้ไปโต้มาเดี๋ยวเสี่ยอาจจะไม่มา post นะค่ะ

เราเชื่อเราก็ทำค่ะ ถือสะว่าคุณ loso เขามาเตือนมาให้อีกแงมุม

แต่ยังไงให้ใครว่ายังไงถ้าเราเชื่อเราพิสูนจ์ของเรามาแล้ว ก็ไม่มีผล

อะไรกับการที่เราจะยึดถือหรอกค่ะ นะค่ะอย่าโต้ตอบเลยนะค่ะ

คุณLOSO ระบบรายวีคแดงมาผมขาย-เขียวมาผมซื้อครับ ผมสงสัยคุณคงจะติดดอยหรือตกรถนะซิ

อาจารย์เสมชี้แนะไม่รู้จักดู ถ้าตกรถรอทองย่อค่อยเข้าก็แล้วกัน555 ผมตามระบบอาจารย์เสมดีกว่าไม่เจ็บตัวครับ

เมื่อหกเดือนที่แล้วผมก็ไม่เชื่อเรื่องระบบครับ

เมื่อไม่เชื่อก็ต้องศึกษาครับ ค่อยๆอ่านค่อยๆตาม ที่สำคัญต้องทดลองดูครับ

สมัยก่อนโน้น ผมเริ่มเทรด TFEX กับ GF โดยทำตามระบบในกระดาษครับ ก็ดูแล้วได้กำไรตลอดครับ

ก็เริ่มเทรดของจริง เงินจริงๆ ได้เงินจริงๆ ขาดทุนจริงๆ

ผมก็รู้ว่า จริงๆแล้วระบบมันไม่สำคัญครับ ที่สำคัญ คือ ทำอย่างไรให้ตัวเราเองทำตามระบบครับ

ถึงตรงนี้ ก็ต้องขอบคุณคุณเสมมากครับ ที่ช่วยเป็นคนที่คอยบอกให้ผมทำตามระบบ ถ้าทำคนเดียวรับประกันครับ แหกระบบตลอด

ตามอ่านทุกวัน กำลังฝึกหัวใจอยู่ให้ทำตามระบบให้ได้ครับ ตอนนี้ก็เริ่มที่จะทำได้ตลอดแล้วครับ

ลืมบอก ระบบนำไปใช้ในหุ้นรายตัวได้ด้วยนะครับ

รอบนี้ได้เงินจากหุ้นรายตัวกับ TFEX ครับ ได้อย่างม่วนชื่นหมู่เฮาด้วย ไม่มีความเครียดเลยครับ

GF รอบนี้ไม่ได้เงินครับ เสียเงิน ก็เข้าใจครับ เงินบาทแข็งราคาก็เลยสวิงจนเพี้ยนไปหมด แถมผมยังทำตามระบบใน GF ไม่ได้ด้วย

เก็บทองแท่งไว้ดีกว่าฝากเงินธนาคารน่ะค่ ดอกเบี้ยเล็กน้อยไม่คุ้มค่าจริงๆ ทองแท่งไม่ขายไม่ขาดทุน (ต้องเงินเย็น)คุณใหญทำถูกต้องแล้วค่ะ เท่าที่อ่านมาเห็นคุณใหญ่ขายทีไรกกำไรทุกที ระบบก็คือระบบ แล้วแต่เราจะเชื่อหรือไม่ เขาก็มาบอกเป็นแนวทางไว้ เขาไม่ได้มาบังคับเราแล้วแต่เรา(เดื๋ยวจะเสียกำลังใจของผู้ที่มีน้ำใจกันไปเปล่าๆ)เพราะผู้ที่มาแบ่งปันน้ำใจให้แก่เพื่อนๆเขาไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย อย่างไรก็สุดแล้วแต่ละบุคคล ต้องเคารพสิทธิืชึ่งกันและกัน ก็ต้องขอขอบคุณ คุณเสมผู้มีแต่ให้ (คอยอ่านทุกวันแล้วก็ทำให้มีความสุขที่ได้อ่าน) :P :P :P !thk !thk !thk !thk !thk !thk !thk

!thk !thk !thk ขอบคุณจารเสมสุดหล่อน้ำใจงามคะ ส่วนตัวแล้วระบบทำตามยากนะคะ หากเรายังมีความโลภ ความกลัว แต่ก็โชคดีที่ยังได้รู้จักระบบเพราะอ่านกระทู้จารเสม ขอบคุณจารเสมที่คอยชี้แนะ และเตือนเสมอเรื่องระบบ คนที่ทำตามระบบตลอดจะทราบเองคะ ว่าระบบสำคัญและดียังงัย เป็นกำลังใจให้จารเสมเจอสิ่งดี ๆในชีวิต นะคะ

ต่างคนก็ต่างความคิดเห็น ซึ่งไม่เหมือนกันได้ไม่ผิด

เป็นกำลังใจให้คะ คุณเสม และคุณใหญ่

ระบบแดง-ขาย

ระบบเขียว-ซื้อ

จากที่เคยติดดตามครูอุ้ย และคุณเสมระบบก็ช่วยได้ในการตัดสินซื้อ-ขาย ไม่ต้องคิดอะไรมากนิ่งตามระบบอย่างเดียว

ศึกษามาสักพักใหญ่ ระบบช่วยได้ไม่มากก็น้อย อยู่ที่ความคิดของแต่ละบุคคลใครไม่เชื่อระบบ แหกกฏต่อว่าระบบไม่ดี เพราะเงินกระเป๋าของใครของมันจะเชื่อหรือไม่ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของท่าน

!_087 !_087 !_087

นับถือคุณใหญ่ น้ำใจสมชื่อ !thk (อ๊ะๆๆๆๆของแบบนี้ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ค่าาาาา) !031

คุณ chiyo9 ครับ อยากขอคำแนะนำการใช้ระบบกับหุ้นรายตัวด้วยครับ

คืออยากเล่นหุ้นรายตัวแต่ไ่ม่มีเวลาติดตามข่าวสารน่ะครับ