ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เสี่ยค่ะ วันนี้ปิดสถานะทำตามระบบค่ะ

แต่มีข้อสงสัยว่า รอดูราคาดีดเด้งได้ไหมค่ะ

หรือตลาดเปิดปิดได้เลย อันนี้แล้วแต่เราพิจาณาใช่ไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ปล.เป็นคนหนึ่งที่มีปัญหากับโปรแกรม stock downloder นะค่ะ อืมเห็นด้วยกับคุณ 888 ค่ะ

เราไปหาคำตอบกันที่ www.chaloke.com นะค่ะ จะได้ไม่รบกวนคุณเสมมาก

ครับ เอาเเบบง่ายๆๆ ตลาดเปิดมาก็ ปิด position ไปครับ เราไม่รู้หรอกว่าราคาจะดีดขึ้นหรือดีลงครับ

เราไม่คาดเดาราคา เมื่อบ้องเเดงมาเเล้วก็คือขายทิ้งครับ

เรื่อง stock downloader ลองติดต่อadmin CDC ดูนะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ครับ เอาเเบบง่ายๆๆ ตลาดเปิดมาก็ ปิด position ไปครับ เราไม่รู้หรอกว่าราคาจะดีดขึ้นหรือดีลงครับ

เราไม่คาดเดาราคา เมื่อบ้องเเดงมาเเล้วก็คือขายทิ้งครับ

เรื่อง stock downloader ลองติดต่อadmin CDC ดูนะครับ

ขอบคุณครับเสี่ย รู้อย่างเดียวว่าตามระบบแล้วไม่ว้าวุ่นใจ ไว้ 2-3 ปีจะเอาผลมาบอกเสี่ยนะค่ะ

ปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด

ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่เป็นอาหารสมองยามเช้าค่ะ รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ และอย่าลืมเชียร์สเปนต่อ อิ อิ :blink:

ขอบคุณค่ะ น้องเสม

กองทุนทอง พี่ปุณณ์ถือต่อนะคะ น้องเสม

กำไรยังมีเหลือให้ลบได้อีกหลายเปอร์เซนต์

ถ้าย่อลงครั้งนี้ยังพอจะเก็บทองแท่งเพิ่มได้ไหมคะ

กองทุน SET พี่ปุณณ์ตกรถอย่างแรง ถึงแม้ว่าจะเข้ากลางทางยังได้กำไร

แต่ก็ยอมหยุดรอรอบใหม่ตามระบบก่อน เพื่อฝีกใจให้นิ่งดูความเป็นไปได้สงบ

ยินดีกับกำไรของพี่ปุณณ์ด้วยนะครับ

กองทุนทองถือต่อไปครับ ราคาย่อคือการซื้อเพิ่มได้ครับ

SET รอดูต่อไปครับเริ่มได้กลิ่นไม่ค่อยดีเเล้วครับ

ขอบคุณครับเสี่ย รู้อย่างเดียวว่าตามระบบแล้วไม่ว้าวุ่นใจ ไว้ 2-3 ปีจะเอาผลมาบอกเสี่ยนะค่ะ

ปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด

ครับคุณกำลังจะหมดกรรม เเล้วครับ ตามระบบไปเรื่อยๆๆ ไม่คิดปรุงเเต่งให้จิตใจว้าวุ่น

ยินดีด้วยครับ ที่มองเห็นเเสงสว่างในการลงทุน

ทองแท่งถือต่อไป !53 !53 !21 !21

!01 !01 !01 !01 !01

!01 !01 !01 อยากทราบ กลิ่นไม่ดีของ set ครับ

ถูกแก้ไข โดย Printpound

!thk !thk !thk !031 แท่งถือต่อค่ะ ตอนนี้เป็นเนินล่ะค่ะ !53 !21

น้ำมัน 20100623 ระบบเเดงเเล้วครับ

ตั๋วน้ำมัน future ขายทิ้งให้หมด

กองทุนน้ำมัน ถือต่อไปครับ

data น้ำมันมัน (USFU - cl.1)ที่เราโหลดจาก chaloke ซ้ำๆซ้อนๆ อีกแล้วละครับครู

เมื่อสักครู่ผม edit data ใหม่ โดยลบที่ซ้ำๆออก

ระบบ W เปลี่ยนเป็นเขียวครับ

กองทุนน้ำมัน 20100623

ระบบยังเขียวถือกองทุนน้ำมันต่อครับ ยังไม่ขายขอปรับแก้ด้วยนะครับ

ขออภัยด้วยครับกับข้อมูลที่คลาดเคลื่อน

ขอบ คุณป๋าตุลย์มากๆครับที่กรุณาตรวจสอบให้ครับ