ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณแสม ทองจะย่อลงเยอะมั้ยค่ะ พอดีติดเอสอยู่ต่ำมากๆเลย คืนนี้จะมีลุ้นมั้ยค่ะ !_02

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ต้องหาราคาเป้าหมายในใจเราให้ได้ก่อนนะครับ ว่าเราจะขายที่ราคาเท่าไรกัน

เงินเย็น ซื้อได้เลยครับ เเล้วเก็บสัก 2 ปีจากนั้นค่อยเอามาขายครับ

ราคาทองเเท่งย่อเมื่อไรเป็นจุดเข้าซื้อที่ดีครับ

ไม่ได้ชักชวนให้ซื้อนะครับ เดียวโดนข้อหา :rolleyes: :D

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ แต่ปัญหาคือไม่ทราบว่าจุดซื้อที่ว่า ดูงัย แบบว่าอยากลงทุนระยะสั้น (เงินเย็นค่ะแต่ใจร้อนอยากเห็นกำไรไว ๆ )เคยซื้อขายมาบ้างแต่เป็นการซื้อขายแบบมวยวัด วันนี้อยากจะเป็นศิษย์มีครูบ้างค่ะ อย่าเพิ่งเบื่อกันก่อนนะ :P :P :D :lol: :wacko:

!_02 ทองคำ..ระบบมาแดง อะรัยยตอนนี้..หู้ เพิ่งจะซื้อเพิ่มเมื่อวาน

ในทู้นี้เล่นตามระบบอะครับเขียวเเรกมาซื้อ เเดงเเรกมาขายครับ

ตอนนี้ทอง เเดงเเรกมาเเล้วให้ ขายทิ้งครับ

ด้วยความเป็นห่วงคุณเต้าหู้ คุณเสมหมายถึง GF นะครับ ทองแท่งถ้าเพิ่งซื้อเมื่อวาน ถือต่อ ไม่ต้องรีบไปขายร้านทองนะครับ

จารย์เสม ทองแท่งถือต่อรอสองหมื่นเลยใช่ไหมครับ :rolleyes:

คุณเสมคะ หุ้นน้ำมัน PTT สามารถดูกราฟน้ำมันของคุณเสมได้หรือเปล่าคะ

เพราะว่าบางครั้งเห็นน้ำมันของเมืองนอกลง แต่ในไทยขึ้นเลยไม่เข้าใจอ่ะค่ะ

!thk !thk

ไม่ค่อยได้ post แต่ติดตามอ่านคำแนะนำทำตามระบบของคุณ seam888 มาอย่างเหนียวแน่น

ค่อนข้างมีปัญหากับการใช้คอม(เชยจริงๆ :D )กว่าจะตามมาหาจนเจอว่าบ้านใหม่เข้ามาได้ยังงัย

แต่ก็หากันจนเจอ เย้ๆๆๆๆๆ.... :wub:

คุณแสม ทองจะย่อลงเยอะมั้ยค่ะ พอดีติดเอสอยู่ต่ำมากๆเลย คืนนี้จะมีลุ้นมั้ยค่ะ !_02

ย่อเยอะไหมไม่ทราบอะครับ รู้เเต่ว่าตอนนี้ GF อยู่หน้า S เท่านั้นครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ แต่ปัญหาคือไม่ทราบว่าจุดซื้อที่ว่า ดูงัย แบบว่าอยากลงทุนระยะสั้น (เงินเย็นค่ะแต่ใจร้อนอยากเห็นกำไรไว ๆ )เคยซื้อขายมาบ้างแต่เป็นการซื้อขายแบบมวยวัด วันนี้อยากจะเป็นศิษย์มีครูบ้างค่ะ อย่าเพิ่งเบื่อกันก่อนนะ :P :P :D :lol: :wacko:

ต้องถามก่อนว่าเล่นสินค้าอะไรครับ ทองคำเเท่งหรือว่า GF ต้องเเยกกันก่อนอะครับ

เงินเย็นเเต่ใจร้อยอยากได้กำไรเร็วๆๆ เเนะนำให้เล่น GF ดีกว่าไหม เพราะทองคำเเท่ง

ใจร้อนไม่ได้ครับ ต้องเป็นไปตามราคาตลาด อยากได้กำไรเร๊วๆ ลองลง GF วางเงินมาจิ้นไว้

สัก 500,000 ต่อสัญญานะครับ เข้าออกตามระบบจะได้กำไรที่พอเพียงครับ

ลองพิจารณาดูครับ

เสม

จารย์เสม ทองแท่งถือต่อรอสองหมื่นเลยใช่ไหมครับ :rolleyes:

ถุกต้องเเล้วครับ

:o สวัสดีคุณเสม แดงแรกมาแล้วขายทิ้งนั่งเฉยรอดูต่อป้ายหน้า อิอิ ขอบคุณมาก แท่งยังกอดไว้ ว่าเขียวแท่งแรกจะเพิ่มแท่งอีกดีไม๊คุณเสม น้ำยายไหยเลี้ยว ทอง20000 คริ๊กๆ

:D :D :D