ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อ่านแล้วพี่ปุณณ์ร้องจ๊ากเลย นู๋อิน

น้องเสมบอกว่า Let's profit run (ถือต่อให้ทำกำไรต่อไป) นะคะ ไม่ใช่ Take Profit Run (ขายเอากำไรเป็นตัวเงินออกมาตอนนี้)

เดี๋ยวกลายเป็นขายหมู มีกรณีเดียวที่ขายตอนนี้แล้วดี คือ ขายแล้วเกิดแดงแรก

แต่ถ้าเป็นทองแท่งพี่ปุณณ์ไม่ขายหรอกค่ะ ขนาดทองรูปพรรณยังมีตั้งแต่ราคาบาทละ 400 ถึง 4000 เก็บอยู่เลยค่ะ

น้องเสมบอกให้เก็บต่อไปอีก

พี่ปุณณ์ไม่ค่อยปวดหัวเพราะที่บ้านมียาเยอะ แต่ก็ไม่ค่อยใช้ พอเริ่มปวด พี่ปุณณ์ก็นอนหลับซะเลย ตื่นมาก็หายปวดแล้ว

พี่ปุณณ์นอนตอนใหนเหรอครับ ผมเห็นออนไลน์ตั้งแต่เช้ามืดยันมืดเลย อิอิ:lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยินดีกับกำไรของพี่ปุณณ์ด้วยนะครับ

กองทุนทองถือต่อไปครับ ราคาย่อคือการซื้อเพิ่มได้ครับ

SET รอดูต่อไปครับเริ่มได้กลิ่นไม่ค่อยดีเเล้วครับ

สวัสดีครับ

ที่คุณเสมว่า SET เริ่มได้กลิ่นไม่ค่อยดี คือยังไงเหรอครับ เริ่มจับสัญญาณอะไรได้เหรอครับ แล้วมันกำลังจะลงเหรอครับ ?

ปล. ขอ URL เวปส่วนตัวครูอุ้ยด้วยนะครับ ^^

อ่านแล้วพี่ปุณณ์ร้องจ๊ากเลย นู๋อิน

น้องเสมบอกว่า Let's profit run (ถือต่อให้ทำกำไรต่อไป) นะคะ ไม่ใช่ Take Profit Run (ขายเอากำไรเป็นตัวเงินออกมาตอนนี้)

เดี๋ยวกลายเป็นขายหมู มีกรณีเดียวที่ขายตอนนี้แล้วดี คือ ขายแล้วเกิดแดงแรก

แต่ถ้าเป็นทองแท่งพี่ปุณณ์ไม่ขายหรอกค่ะ ขนาดทองรูปพรรณยังมีตั้งแต่ราคาบาทละ 400 ถึง 4000 เก็บอยู่เลยค่ะ

น้องเสมบอกให้เก็บต่อไปอีก

พี่ปุณณ์ไม่ค่อยปวดหัวเพราะที่บ้านมียาเยอะ แต่ก็ไม่ค่อยใช้ พอเริ่มปวด พี่ปุณณ์ก็นอนหลับซะเลย ตื่นมาก็หายปวดแล้ว

อูย อู่ย อู้ย อุ๋ย ๆ

นู๋อิน ขอโทษค่า.........

นู๋อิน ขอโทษคุณเสม

นู๋อิน ขอบคุณ พี่ปุณณ์

นู๋อิน ร้อง สอง จ๊ากกกกกกกกกก เลยอ่ะค่ะ

นู๋อิน อ่านผิด 55++++

นู๋อิน รีบไปปิดเล้าหมู อย่างไว ๆ เลย แฮ่ก ๆ ๆ เหนี่อยเลย

พี่ปุณณ์ ขา ... นู๋อินก้ออยากเก็บแท่ง แบบ 400 เหมือนของพี่ปุณณ์มั่งจัง

นู๋อิน ต้องไปเกิดใหม่ก่อน ป่ะค๊ะ อิอิ ล้อเล่นค่า

นู๋อิน มีตะ ราคา ไอ้อย่างโมเดิน ท้างงง น้านนนนน เล้ยยยยยยย ค่า

จะพยายามกอดไว้ แน่น ๆ ๆ ๆ ค่า

ขอขอบคุณ พี่ปุณณ์อีกครั้งนะค๊า.....

รักพี่ปุณณ์จัง จุ๊บ ๆ ๆ ๆ

!_02 ทองคำ..ระบบมาแดง อะรัยยตอนนี้..หู้ เพิ่งจะซื้อเพิ่มเมื่อวาน

ถาม อาจารย์เสม ครับ

2 Gold future คือ ตั๋วทองคำ มีมูลค่าทองคำหนักเท่ากับ 50 บาททอง ตอ้งเล่นตามระบบเท่านั้นครับ เล่นตามอารมณ์ก็หมดเช่นกันครับ

คือ ผมอยากทราบว่า ถ้าต้องการจะเล่นต้องไปติดต่อ ที่ไหนครับ พอจะแนะนำได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

!10 !10 !10

:rolleyes:

สวัสดีครับคุณเสม..

ตอนนี้มือว่างเปล่า..รอเขียวบ้องแรก..ทำตามระบบ..ซื้อแน่นอน..รอ 20,000 ไปเลย.. :D

ถาม อาจารย์เสม ครับ

2 Gold future คือ ตั๋วทองคำ มีมูลค่าทองคำหนักเท่ากับ 50 บาททอง ตอ้งเล่นตามระบบเท่านั้นครับ เล่นตามอารมณ์ก็หมดเช่นกันครับ

คือ ผมอยากทราบว่า ถ้าต้องการจะเล่นต้องไปติดต่อ ที่ไหนครับ พอจะแนะนำได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

!10 !10 !10

ทุกโบรกที่ กลต. รับรองถูกต้องตามกฎหมาย ก็เล่น Gold future ได้หมดครับ

ค้นหาใน Google เลยครับ คำตอบมีให้ทุกอย่าง

สวัสดีครับ

ที่คุณเสมว่า SET เริ่มได้กลิ่นไม่ค่อยดี คือยังไงเหรอครับ เริ่มจับสัญญาณอะไรได้เหรอครับ แล้วมันกำลังจะลงเหรอครับ ?

ปล. ขอ URL เวปส่วนตัวครูอุ้ยด้วยนะครับ ^^

เเล้วมันก็ลงจริงๆๆด้วย สำหรับ SET ไทย

จับจาก DJ ครับ

:wub: สวัสดีค่ะ นู๋แอบเข้ามาอ่านคำแนะนำของกูรูหลายวันแล้ว แต่ก็ยังไม่ค่อยจะเข้าใจเท่าไร ตอนนี้นู๋สนใจซื้อ-ขายทองแท่งไม่ทราบว่าเวลานี้ควรจะซื้อที่ได้หรือยัง และมีวิธีการดูอย่างไรบ้าง รบกวนพี่ ๆ กูรูแนะนำด้วยคะ :lol: ขอฝากตัวด้วยค๊า ........ :lol: :rolleyes: :blink:

!_02 ทองคำ..ระบบมาแดง อะรัยยตอนนี้..หู้ เพิ่งจะซื้อเพิ่มเมื่อวาน

ในทู้นี้เล่นตามระบบอะครับเขียวเเรกมาซื้อ เเดงเเรกมาขายครับ

ตอนนี้ทอง เเดงเเรกมาเเล้วให้ ขายทิ้งครับ

set50 ยังลงอีกมั้ยคะ เข้าซื้อได้ยัง

ไม่ทราบอะครับ เราเล่นตามระบบครับ ตอนนี้ SET อยู่หน้าซื้อเท่านั้น

:wub: สวัสดีค่ะ นู๋แอบเข้ามาอ่านคำแนะนำของกูรูหลายวันแล้ว แต่ก็ยังไม่ค่อยจะเข้าใจเท่าไร ตอนนี้นู๋สนใจซื้อ-ขายทองแท่งไม่ทราบว่าเวลานี้ควรจะซื้อที่ได้หรือยัง และมีวิธีการดูอย่างไรบ้าง รบกวนพี่ ๆ กูรูแนะนำด้วยคะ :lol: ขอฝากตัวด้วยค๊า ........ :lol: :rolleyes: :blink:

ต้องหาราคาเป้าหมายในใจเราให้ได้ก่อนนะครับ ว่าเราจะขายที่ราคาเท่าไรกัน

เงินเย็น ซื้อได้เลยครับ เเล้วเก็บสัก 2 ปีจากนั้นค่อยเอามาขายครับ

ราคาทองเเท่งย่อเมื่อไรเป็นจุดเข้าซื้อที่ดีครับ

ไม่ได้ชักชวนให้ซื้อนะครับ เดียวโดนข้อหา :rolleyes: :D

พี่ปุณณ์นอนตอนใหนเหรอครับ ผมเห็นออนไลน์ตั้งแต่เช้ามืดยันมืดเลย อิอิ:lol:

คอมของพี่ปุณณ์เปิดตั้งแต่ตื่นนอนจนกลับเข้านอนอีกทีเลยค่ะ คุณหมอเล็ก

ระหว่างนี้ก็ดูกราฟอ่านกระทู้บ้างสลับกับ ไปตลาด ปลูกต้นไม้ดูแลสนาม หาของกิน เล่นกับหมาแมว ทำงานบ้าน ทำโน่นนี่ สลับกันไป

ถ้าง่วงหรือปวดหัวก็ไปนอนอ่านหนังสือเดี๋ยวก็หลับ คอมก็เปิดทิ้งไว้อย่างนั้นค่ะ

ขอบคุณค่ะ น้องเสม ถ้าย่อลงมาก พี่ปุณณ์จะเก็บทองแท่งเพิ่มค่ะ

กลัวราคาลง สมาคมกั๊กราคาขายอีกละแย่เลย