ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากครับที่สละเวลามา post ให้ข้อมูล !01

เมื่อคุณเสมเห็นว่าถึงเวลาที่จะไปแล้ว พวกเราก็คงจะเหนี่ยวรั้งคุณเสมไว้ไม่ได้

ก็ได้แต่อวยพรให้คุณเสมโชดดี มีสุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวัง (ถ้าไม่ใช่สิ่งผิดกฎหมาย !ee )

ว่างๆ คิดถึงกัน ก็เข้ามาทักทายกันบ้างนะครับ

!_087 !_087 !_087 !_087 !_087

จากคนเคยกินข้าวด้วยกัน

(ผม Mr.Jow เองครับ ย้ายบ้านใหม่ก็เลยเปลี่ยนชื่อซะหน่อย)

หวังว่าจะได้เจอคุณเสมอีก

ขอบคุณอีกครั้งครับ

!01 !01 !01 !01 !01

ถูกแก้ไข โดย Dr.Slum

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คูณเสมอย่าทิ้งพวกเราไปเลยนะ ขอบคุณข้อมูลและความปรารถนาดีของคุณเสมมาตลอด เรายังต้องการคุณเสมอยู่กับพวกเราตลอดไปค่ะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลทุกเช้า แต่ไม่อยากให้ไปเลยค่ะ เอาเป็นว่า ถ้ามีเวลา ก้อมาpost บ้าง ไม่ต้องทุกวันก้อได้ค่ะ !thk !thk !thk !031

สวัสดีค่ะ มีพบต้องมีจาก แต่อย่าไปลับนะคะทุกคนย่อมมีเหตุและผลของตัวเองแวะเวียนมาตอนเขียวแรกแดงแรกก็พอค่ะ อย่างน้อยก็ให้แนวทางที่มีประโยชน์ต่อนักลงทุนหน้าใหม่ที่จะไม่ตกไปเป็นแมงเม่าในสนามนะคะ ส่วนตัวติดตามอ่านกระทู้คุณเสมทุกวันตั้งแต่วันแรกถึงวันนี้ อดใจหายไม่ได้ค่ะ!thk

ติดตามอ่านผลงานของคุณเสมมาตลอด จนถึงตอนที่มีเรื่องมากมายเมื่อสัปดาห์ก่อนที่จะปิดบ้านหลังเก่า ทุกอย่างผมคิดว่าอยู่ที่เจตนา คนทำยอมรู้ดี และคนที่ติดตามอ่านมาก็รู้ว่าสิ่งที่คุณเสม และครูอุ้ยได้พยามยามบอกให้นักลงทุนทั้งหลายทำตามระบบนั้นสำคัญเพียงใด ขอขอบคุณคุณเสมมากครับสำหรับความเสียสละที่มีต่อเพื่อนๆนักลงทุน.......ขอบคุณครับ :lol:

ขอบคุณเสื่ยเสมมากค่ะ จะไปอยู่เวปไหน บอกหน่อยจิ อิ อิ ไม่อยากให้ไปเลยน๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยู่เถอะเพื่อพวกเรา อิ อิ ! !_09 !_09 !_09 !034 !38 !38 !45

ขอบคุณสำหรับ "การให้" ด้วยใจบริสุทธิ์อย่างสม่ำเสมอค่ะ

เมื่อวานคุณ Seem888 บอก Set เริ่มแปลก ๆ ลงซะ 13 จุด!!!! เยี่ยมจริง ๆ ค่ะ

ถ้าไม่ว่างหรือมีความไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณสิ่งดี ๆ ที่มีมอบให้เสมอมาค่ะ

ขอบพระคุณในสิ่งดีๆที่อ.เสม ชี้แนะครับ เสียดายจัง ขอให้อ.เสม มีความเจริญยิ่งๆมากกว่าที่เป็นอยู่ครับ ใจจริงอยากให้อยู่นานๆครับ แต่ทุกคนก็มีความจําเป็นของตัวเอง เข้าใจครับ

!_09 ผมแอบอ่านกราฟระบบของคุณเสมมานานพอควร ขอบคุณสำหรับน้ำใจงามงามที่มีให้แก่สมาชิก เมื่อคุณเสมพอมีเวลาว่าง ผมหวังว่าจะได้รับน้ำใจดีดีอย่างที่เคยมีให้อีก !01

!01 ขอบคุณครับสำหรับสิ่งดีๆที่ให้มา...การลาครั้งนี้คงไม่ใช้ลาแบบถาวรนะครับ...แวะมาบ้างนะครับ !10 !10 !10 !10 !10 !10

ขอขอบคุณคุณเสมกับสิ่งดีๆๆที่มอบให้นะคะ (เพียงแต่งงแค่พึ่งดีใจได้ขึ้นบ้านใหม่เพียงไม่กี่วันค่ะ)

ขอขอบคุณคุณเสมมากๆ นะคะที่เสียสละเวลามาให้ความรู้และแนะนำสิ่งดีๆ ตลอดมานะคะ งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลาคะ ยังไงถ้าว่างๆ ก็เข้ามาโพส์ให้หายคิดถึงกันนะคะ

ขอบคุณอีกครั้งจากใจจริงค่ะ !thk !thk !thk !_087 !_087 !_087

มีพบก็มีจาก แต่อาจจะพบกันห่างๆในเวบคุณลุงเวลาพี่ปุณณ์ไปอ่านกระทู้ทำบุญและบทความของคุณลุง

ขอให้น้องเสมเป็นนักลงทุนที่มีความสามารถประสบความสำเร็จในสิ่งที่ปรารถนาในอนาคต

(มีคุณลุงเป็นแบบอย่าง พี่ปุณณ์อยากทำอย่างนั้นบ้างแต่ไม่มีความสามารถ)

ขอบคุณทุกสิ่งที่สอนให้กับพวกเราสมาชิกไทยโกลด์ค่ะ

อ.เสม จะไปไหนอ่ะ (ไม่ให้ไป)

แงแงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีดีที่ อ.เสม มอบให้เราทุกๆคนค่ะ

!thk !thk !ahh !ahh