ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่ปุยเมฆ ใช่หุ้นที่กระทู้ หน้า 329 หรือเปล่าคะที่ถาม ดูชื่อย่อหุ้นที่กราฟ มุมบนซ้ายช่อง2 คะ

ถ้าโพสบอกชื่อหุ้นเป็นตัวๆ จะผิดกฎ กลต เปล่าคะ เลยเห็นหลายๆท่านจะใช้วิธีใบ้ๆเอาแทน

ขอบคุณค่ะ คุณ kaelive คุณโฟกัส รีบไปดู ฝากขอบคุณมานะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555 ลิเว่อร์พูล ชนะเชลซีแบบจัดหนักได้ เยี่ยมไปเลยครับ

อ่ะ อ่ะ กลับกับผม ตอนค่ำ ได้เฮกับนิวคาสเซิล ตีสองบอลจบ ผีแดงโดน ไลแคน ขย้ำ เซ็งเป็ด

คืนนี้ลุ้น หงส์แดงครับ (ชอบหงส์พันธุ์แท้เลือดเข้มแบบ สตีวี่)

อ่ะ แฟนหงส์ ต้องฉลองจ้าาาาาาาา70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

รบกวนคุณเสมวิเคราะห์ยางพาราหน่อยค่ะ มันขึ้นไม่หยุดจนจะหายใจไม่ออกอยู่แล้ว แนวโน้มจะขึ้นสุดถึงเท่าไรในความป็นไปได้ตามฟีโบ และเมื่อไรมันจะแนวโน้มลงบ้างค่ะ ไม่ได้เล่นยางค่ะ แต่ใช้ยางจริงๆเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

รบกวนคุณเสมวิเคราะห์ยางพาราหน่อยค่ะ มันขึ้นไม่หยุดจนจะหายใจไม่ออกอยู่แล้ว แนวโน้มจะขึ้นสุดถึงเท่าไรในความป็นไปได้ตามฟีโบ และเมื่อไรมันจะแนวโน้มลงบ้างค่ะ ไม่ได้เล่นยางค่ะ แต่ใช้ยางจริงๆเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จะให้เนะนำยางพารา ผมเเนะนำได้เเค่ยางพาราเเผ่นรมควันชั้น 3 นะครับ ราคายางเเผ่นดิบหรือน้ำยางม่ค่อยทราบราคากลางอะครับ

ยางพารารมควันชั้น 3 สัญญาเดือน 9 ณ. วันนี้อยู่ที่ กก ละ 185.5 บาทโดยประมาณมีผมมองมีโอกาสขึ้นไปไม่มากเเล้วครับ อาจจะสุดคลื่น wave การขึ้นของครั้งนี้เเล้วก็ว่าได้ไม่น่าเกิน 200 บาทครับ เพราะผมจะดูสัญญาณจาก ตลาด TOCOM ประกอบครับ ซึ่งมีจุด เป้าหมายที่ 500-510 ในเร๊วๆนี้ครับ หลังจากนี้น่าจะเกิดการ correction ลงมาก่อน อาจจะทำให้ราคาทองคำหล่นลงตามมาด้วยครับ เเต่Q3-4 ปีนี้ได้เห็นยางพาราเเพงกว่า โลละ 200 บาทครับ

คุณเสมใจดีมากเลย ขอบพระคุณมากๆค่ะ ค่อยยังชั่วหน่อย เพราะขึ้นราคาลูกค้าไม่ได้แล้ว ขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ

วันนี้ไม่มีกราฟระบบมาเเนะนำนำครับ เพราะตลาด US ยังไม่เปิด

จะพยายามเอากราฟระบบ มาลงให้ทุกวันครับ

ขอบคุณคุณเสมมากคะ ขอรอดูกราฟคุณเสมด้วยคนคะ :lol:

จะให้เนะนำยางพารา ผมเเนะนำได้เเค่ยางพาราเเผ่นรมควันชั้น 3 นะครับ ราคายางเเผ่นดิบหรือน้ำยางม่ค่อยทราบราคากลางอะครับ

ยางพารารมควันชั้น 3 สัญญาเดือน 9 ณ. วันนี้อยู่ที่ กก ละ 185.5 บาทโดยประมาณมีผมมองมีโอกาสขึ้นไปไม่มากเเล้วครับ อาจจะสุดคลื่น wave การขึ้นของครั้งนี้เเล้วก็ว่าได้ไม่น่าเกิน 200 บาทครับ เพราะผมจะดูสัญญาณจาก ตลาด TOCOM ประกอบครับ ซึ่งมีจุด เป้าหมายที่ 500-510 ในเร๊วๆนี้ครับ หลังจากนี้น่าจะเกิดการ correction ลงมาก่อน อาจจะทำให้ราคาทองคำหล่นลงตามมาด้วยครับ เเต่Q3-4 ปีนี้ได้เห็นยางพาราเเพงกว่า โลละ 200 บาทครับ

รบกวนถามคุณเสมด้วยค่ะว่าเรายังมีโอกาสเห็นทองต่ำกว่า 1300 เร็วๆนี้มั๊ยคะ

หรือว่าคราวที่แล้วที่ลงมา 1308 เป็นจุดต่ำสุดแล้วคะ

ขอบคุณมากค่ะ

กำลังหาตังค์ เพื่อเก็บน้องทองอีกสักเม็ด รอ 129x อยู่ครับ ไม่รู้จะได้รึป่าว

วันนี้ไม่มีกราฟระบบมาเเนะนำนำครับ เพราะตลาด US ยังไม่เปิด

จะพยายามเอากราฟระบบ มาลงให้ทุกวันครับ

เย้ ๆๆ ขอบคุณค่ะ คุณเสม ว่าง ๆ รบกวนเอากราฟมา post ให้พวกเราด้วยนะคะ :wub: :wub: