ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดี นลท ทุกคน ทั้งคนที่ลงทุนระยะยาว เเละ คนที่ชอบเสี่ยงโชค

ทองคำระยะสั้น มีการปรับตัวลงครับ ระวังกันด้วยใครรอซื้อ preciuos metals ก็รอจังหวะนี้เเระครับ

preciuos metals นี้ร่วมทั้งเงินด้วยชิมิค่ะ :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

preciuos metals นี้ร่วมทั้งเงินด้วยชิมิค่ะ :wub:

ถูกต้องเเล้วครับ

ถูกแก้ไข โดย seam888

รบกวนคุณเสม ช่วยบอกด้วยครับ ถ้าเขียวแรกของ set หรือ set50 มาครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล. เขียวแท่งแรกมา set ประมาณเท่าไรคับ

ถูกต้องเเล้วครับ

คุณเสมได้ลงทุนซื้อพวกโลหะเงินเก็บเข้าพอร์ทบ้างรึเปล่าค่ะ... ถ้าแนะนำควรซื้อเป็นพวกเม็ดเงินหรือเงินแท่งดี ขอบคุณค่ะ :D

ขอบคุณค่ะคุณเสม คุณเสมคะถ้าซื้อเม็ดเงินหรือเงินแท่งดูราคาได้ที่ไหนคะ :wub: :wub:

ไม่ถามคุณเสมเรื่องราคาเงินแท่งแล้วค่ะ ดูได้ที่หน้าเวปไทยโกลด์นี่แหละ อิอิอิ ขอโทษค่ะที่ถามโดยยังไม่ได้หาข้อมูล

ถูกแก้ไข โดย goldgold

รบกวนคุณเสม ช่วยบอกด้วยครับ ถ้าเขียวแรกของ set หรือ set50 มาครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล. เขียวแท่งแรกมา set ประมาณเท่าไรคับ

SET 50 Closing price มากกว่า 675.8 ครับ

คุณเสมได้ลงทุนซื้อพวกโลหะเงินเก็บเข้าพอร์ทบ้างรึเปล่าค่ะ... ถ้าแนะนำควรซื้อเป็นพวกเม็ดเงินหรือเงินแท่งดี ขอบคุณค่ะ :D

มีโลหะเงิน (SI) เช่นกันครับ ผมสะสมเป็น เม็ดเงินครับ เพราะว่า ผมรู้ช่องทางการนำเม็ดเงินไปทำพวก จิวรี่อะครับ

เป็นเเท่ง เค้าจะนำมาตัดยาก

เเล้วการ ปลอมเเปลง ในรูปเเบบเเท่งง่ายกว่า (ผสม) เเบบเม็ดครับ

กราฟเทคนิคนี่ มันช่างอัศจรรย์ ไม่น่าเชื่อว่า ยางพารา ก็ไปตามกราฟได้อย่างเหลือเชื่อจังเลยนะคะ ขอบพระคุณคุณเสมมากค่ะ อ้อ ไม่ทราบพอมีข้อมูลเกี่ยวกับ ฝ้าย มั๊ยคะ ผ้าcotton มันก็ขึ้นไม่แพ้ยางพาราเลย เกิดอะไรขึ้นกับฝ้ายคะ

เมื่อก่อนซื้อผ้ายืด cotton กิโลละ 160 บาท แค่ไม่กี่เดือน ตอนนี้มัน 260 บาทแล้วอ่ะ ขึ้นเอาขึ้นเอา ขอคำชี้แนะด้วยค่ะ

กราฟเทคนิคนี่ มันช่างอัศจรรย์ ไม่น่าเชื่อว่า ยางพารา ก็ไปตามกราฟได้อย่างเหลือเชื่อจังเลยนะคะ ขอบพระคุณคุณเสมมากค่ะ อ้อ ไม่ทราบพอมีข้อมูลเกี่ยวกับ ฝ้าย มั๊ยคะ ผ้าcotton มันก็ขึ้นไม่แพ้ยางพาราเลย เกิดอะไรขึ้นกับฝ้ายคะ

เมื่อก่อนซื้อผ้ายืด cotton กิโลละ 160 บาท แค่ไม่กี่เดือน ตอนนี้มัน 260 บาทแล้วอ่ะ ขึ้นเอาขึ้นเอา ขอคำชี้แนะด้วยค่ะ

ครับ TA สามารถบอกราคาได้ล่วงหน้าก่อนเป็ร เดือนๆครับ ว่าราคาจะไปทางไหน เช่นราคายางพารากำลังจะปรับตัวลงเเล้วในระยะสั้นๆนี้

รอดูนะครับ ยางพารา AFET ทำ new high ที่ 196 โดยประมาณใน เดือน September ราคาตอนนี้กำลังลดความร้อนเเรงลง

ตลาดยางจะลงไปสักระยะหนึ่งครับ เเต่ เทรนใหญ่เป็น ขาขึ้นครับ

CT (Cotton) ราคาสูงมากครับ ต้องสัญญาประกันความเสี่ยงไว้ครับ ไม่งั้น ยากที่จะอยู่ได้ครับสำหรับคนที่ทำธุรกิจ เกี่ยวกับสินค้า ประเภทนี้

มีอะไรอีกมากครับ TA ว่างไจเล่าให้ฟังครับ ว่าประโยชน์ ที่เเท้จริงคืออะไร

post-31-047911200 1297777087.gif