ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แย่เลยค่ะ ช่วงนี้อยู่ตจว. ต้องใช้ aircard ช้ามากยิ่งดูภาพเคลื่อนไหวหวังว่าอาทิตย์หน้าคงได้กลับ

จะได้ใช้ net ที่บ้านซักทีคงตามเรียนทันนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณเสมที่ให้คำแนะนำเสมอมา

ขอเข้าไปศึกษาด้วยคนนะครับ รบกวนคุณเสมแอดผมด้วยนะครับ

chai_com42@hotmail.com

ไม่ค่อยได้เข้ามาขอบคุณบ่อย ๆ แต่อ่านทุกวันเลยคะ

ขอบคุณมากนะคะ คุณเสม

รออ่านทั้งวัน :P

ขอบคุณคะ คุณเสม อยากถามวิธีลง adx, +di, -di ให้อยู่ในกราฟเดียวกันใน metastock คะ เพราะเข้าไปใน metastock แล้วเจอแต่ adx กราฟเดียวโดด ๆ และ +diตัวเดียวโดด ๆ , กราฟ -di ตัวเดียวโดด ๆ ขอบคุณคะ

ครับไม่นานนี้ คงคิดว่าไม่เกิน วันอาทิตย์นี้ บทเรียนที่ 1 กำลังจะคลอดเเล้ว

กำลังเอาโปรเเกรม Camtasia เป็นสื่อช่วยสอนอยู่ครับ โดยจะมีเสียงเเละภาพเคลื่อนไหว เหมือนกับเรียน online ครับ

จะเเปะไว้ที่ link รออีกสักพักก่อนครับ ยังไม่รู้จะเล่า ประสบการณ์อันไหนดี

วันนี้คงได้ คุยกันเป็นกลุ่มอีกนะครับ

:lol: :lol: :lol:

คุณเสมเริ่มจากไม่มีพื้นเลยได้มั๊ยคับ :)

ถูกแก้ไข โดย ginger

ขอสมัครเรียนด้วยคนค่ะ แต่ไม่มีพื้นฐานเลยนะค่ะ แต่ก็อยากจะเรียนรู้ด้วยจริงๆ jue9899@hotmail.com

คุณ เสม รบกวน add หนูด้วยค่ะ Sine_lawon@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

หนูไม่ทราบชื่อคุณเสมที่ใช้ใน facebook ค่ะ ต้องทำยังไงค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Sine

คืนนี้เป็นคืนสุดท้ายของสัปดาเพราะคืนพุ่งนี้ตลาดเมกาปิด หวังว่าคืนนี้คงได้ย่อบ้างเนาะ

สวัสดี นลท ทุกท่านวันนี้เป็นวันดีที่ทองจะมาเหยียบ $1508 ตามที่เคยบอกไว้คนที่มีของก็ยินดีด้วยครับ

อย่างเพิ่งปล่อยนะครับ ยังไปได้อีกไกลใจนิ่งๆไว้ ตอนนี้ใน FB มีสมาชิกหลายคนมากจนไม่สามารถคุยกันเป็นกลุ่มได้

วันนี้ผมจะตัดสินใจว่าทำยังไงดี เเต่ในใจผมอยากที่จะคุยเป็นกลุ่มได้ครับ (จุดประสงค์หลัก) ผมออาจจะสร้างอีกกลุ่มหนึ่ง

ชื่อ การลงทุนด้วยระบบ(2)

ใครมาที่หลังผมก็ add ลงกลุ่มนี้หมดนะครับ ยังไงเเล้วขออภัยกับความช้าด้วยเพราะทำคนเดียวเเล้วไม่ค่อยมีเวลาครับช่วงนี้

ค่อยเป็นค่อยไปเเล้วกันครับ หลายคนเริ่มเข้าใจหลักการลงทุนด้วยระบบที่พอเพียงเเล้ว หลายคนเริ่มรู้ว่าที่สำคัญที่สุดคือ "จิตใจ"

ความกลัว-โลภ ไม่ใช่กราฟที่เรานี่งเพ่งดูกันตลอดเวลา ดีครับค่อยๆซึมซับเปลื่ยนมุมมองของคุณเองที่ยัง ยึดติดกับการจะเอาผลกำไร ที่มากที่สุด มันเป็นไปไม่ได้ครับ เอากำไรพอเพียงเเค่นี้พอเเล้วครับ จริงไหม ???

ทองคำ Bullish ชัดเจนนะครับ ชีวิตนี้คงได้เห็นราคาทองคำ บาทละ เเสน

SET Bullish ชัดเจนวันนี้น่าจะขึ้นต่อเนื่อง

CL Bullish อย่างชัดเจนตามที่เราคุยกันใน Blog นะครับบบบบ

SI วิ่งไปเรื่อยๆจริงๆคงไปทดสอบ New high ที่ $49.80

เพื่อนๆที่อยู่ในนี้ผมยังมาให้ความรู้กับเพื่อนๆเหมือนเดิมทุกประการครับ

คุณ Herry เซงนะโดน 3-3 <_< :angry:

:lol: :lol: :D

!thk !thk !gd !gd

คุณเสมขอเรียนด้วยคนนะคะ ไปแบบช้าหน่อย คนความรู้น้อยนะ pcdang2553@gmail.com :)

รบกวนแอดด้วยน๊าค๊า

อยากเรียนรู้ด้วย สมัครเพื่อการนี้ โดยเฉพาะเลยคะ

peepo.sin1@gmail.com

fackbook ----- peepo sin คะ

ขอบคุงค๊า :blush: