ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

หมูสะเต๊ะร้านไหนครับน่าทานจัง b048a2d2.gif

:lol: ลายแทงเลยครับ แถวๆ สะพานเหลือง

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณพี่เด็กขายของค่ะ..

อยากรู้ว่าลูกชิ้นนี้เป็นหมูหรือเนื้อค่ะ

ถ้าหมูขายที่ไหนจะได้ตามไปกิน ชอบกินลูกชิ้นหมูน้ำใสค่ะ

ขอลายแทงนิดนะค่ะ !10

:lol: ลายแทงเลยครับ แถวๆ สะพานเหลือง

WOWWWW

คุณเด็กขายของนี่ ย่อมาจาก ขายของกิน แหงๆเลย555 !53 !53 !53

มาแร้ววววว...

ขออนุญาติ..ดันดารา..เอ้ยดันราคา ขึ้นหน่อยครับบบบ

แหม เห็นแล้วหิวเลย

เคยไปกินเหมือนกันครับร้านนี้ คอนเฟิร์มว่าอร่อยมาก

คุณพี่เด็กขายของค่ะ..

อยากรู้ว่าลูกชิ้นนี้เป็นหมูหรือเนื้อค่ะ

ถ้าหมูขายที่ไหนจะได้ตามไปกิน ชอบกินลูกชิ้นหมูน้ำใสค่ะ

ขอลายแทงนิดนะค่ะ em183.gif

สวัสดีครับ คุณ Nida

รูปที่คุณดูไปนั้นคือ เนื้อ ครับ ถ้าจะทานเตี๋ยวลูกชิ้นหมู ต้องเดินทางนิดหน่อยครับ ตลาดสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี เดินทางสะดวกครับ

ชามละ 85 บาท

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีครับ คุณ Nida

รูปที่คุณดูไปนั้นคือ เนื้อ ครับ ถ้าจะทานเตี๋ยวลูกชิ้นหมู ต้องเดินทางนิดหน่อยครับ ตลาดสามชุก จังหวัดสุพรรณบุรี เดินทางสะดวกครับ

ชามละ 85 บาท

คุณลูกชิ้น จัมโบ้ต้องมาแซวแน่เลยพรุ่งนี้

ว่าแต่มันลูกชิ้น หรือลูกโบวลิ่ง น่ะครับนี่ 555

ราคาทองเหมือนมันลากมาเชือด แล้วปล่อยของเลยอะครับ

พรุ่งนี้เช้าค่อยมาดูกราฟกันใหม่นะครับ

ขอตัวไปนอนก่อนครับ

หลับฝันดี ฝันหวานกลางฤดูหนาวเดือนมีนาคมนะครับ มหัศจรรย์จริงๆ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

วันนี้นอนตื่นสายเพราะอากาศดีน่ะครับ ขอนำข่าวมาให้อ่านก่อน

สายๆถ้าว่างจะมาเขียนให้อ่านมุมมองนะครับ

ทองคำปิดลบ 3.7ดอลล์

30 มีนาคม 2554

สัญญาทองคำตลาดนิวยอร์กปิดร่วงลง จากกระแสคาดเฟดขึ้นดอกเบี้ย

สัญญาทองคำตลาด COMEX (Commodity Exchange) ส่งมอบเดือนเม.ย.ร่วงลง 3.7 ดอลลาร์ ปิดที่ 1416.20 ดอลลาร์ หลังจากเคลื่อนตัวในช่วง 1,411.00-1,423.50 ดอลลาร์

ขณะที่สัญญาโลหะเงินส่งมอบเดือนพ.ค.ลดลง 10.1 เซนต์ ปิดที่ 36.987 ดอลลาร์/ออนซ์ และสัญญาโลหะทองแดงส่งมอบเดือนพ.ค.ลดลง 0.35 เซนต์ ปิดที่ 4.3465 ดอลลาร์/ปอนด์

ส่วนสัญญาพลาตินัมส่งมอบเดือนก.ค.ร่วงลง 8 ดอลลาร์ ปิดที่ 1,744.10 ดอลลาร์/ออนซ์ และสัญญาพัลลาเดียมส่งมอบเดือนมิ.ย.พุ่งขึ้น 7.25 ดอลลาร์ ปิดที่ 752.95 ดอลลาร์/ออนซ์

สัญญาทองคำดีดตัวขึ้นในช่วงเช้า เนื่องจากนักลงทุนเข้าซื้อเพื่อหลีกเลี่ยงความเสี่ยงหลังจากคอนเฟอเรนซ์ บอร์ดระบุว่า ดัชนีความเชื่อมั่นผู้บริโภคเดือนมี.ค.ของสหรัฐร่วงลงมาอยู่ที่ระดับ 63.4 จุด จากเดือนก.พ.ที่ระดับ 72.0 จุด เนื่องจากราคาสินค้าที่สูงขึ้นทำให้ผู้บริโภคเพิ่มความระมัดระวังในการใช้จ่าย

อย่างไรก็ตาม สัญญาทองคำเริ่มถอยร่นลงมาเคลื่อนไหวในแดนลบในช่วงบ่าย หลังจากมีกระแสคาดการณ์ว่า เฟดอาจจะปรับขึ้นอัตราดอกเบี้ยเพื่อให้สอดคล้องกับการขยายตัวของเศรษฐกิจ หลังจากที่เฟดตรึงอัตราดอกเบี้ยที่ระดับต่ำมาเป็นเวลานาน

ทั้งนี้ การปรับขึ้นอัตราดอกเบี้ยจะช่วยหนุนสกุลเงินดอลลาร์ให้แข็งค่าขึ้น แต่จะสร้างแรงกดดันให้กับตลาดทองคำ เพราะดอลลาร์ที่แข็งค่าจะทำให้ต้นทุนการซื้อสัญญาทองคำสูงขึ้นสำหรับนักลงทุนที่ถือครองสกุลเงินอื่น

สวัสดีค่ะเฮียนายห้างฯ

มารออ่านมุมมองของเฮียค่ะ ว่าจะได้เก็บของถูกหรือเปล่าวันนี้

เพิ่งหัดเล่นครับ วันนี้มีโอกาสครั้งแรกมาตอบกระทู้เลยขอมาประเดิมกระทู้ คนที่ผมมองแล้วว่าแม่นที่สุดฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ นายห้างฯแบทแมน

คุณลูกชิ้น จัมโบ้ต้องมาแซวแน่เลยพรุ่งนี้

ว่าแต่มันลูกชิ้น หรือลูกโบวลิ่ง น่ะครับนี่ 555

ราคาทองเหมือนมันลากมาเชือด แล้วปล่อยของเลยอะครับ

พรุ่งนี้เช้าค่อยมาดูกราฟกันใหม่นะครับ

ขอตัวไปนอนก่อนครับ

หลับฝันดี ฝันหวานกลางฤดูหนาวเดือนมีนาคมนะครับ มหัศจรรย์จริงๆ

น่าทานหมด เห็นแล้วนำ้ลายไหลเลยคร้าบบบบบบ

ได้ข้อมูลวิเคราะห์ทอง ข่าว แล้วยังมี่ข้อมูลเรื่องกินอีก :rolleyes:

ไม่ได้อ่าน วิเดาเฮียแบทคงขาดใจตายได้นะเนี้ย อิอิ :)

ชอบคุณทุกท่านครับ