ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณข้อมูลของคุณ เด็กขายของ มากเลยครับ

ตอนนี้อยากให้ราคาต่ำลงมา เพราะกำลังรอเข้าซื้ออีกรอบครับ

ก่อนหน้านี้ที่ลงมาแรงๆก็ไม่มีเงินมาหมุนซื้อเข้าเลยครับ พอมีเงินมาหมุนก็ราคามาขึ้นซะงั้น <_<

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากครับพี่เด็กขายของ จิตวิทยาล้วนๆเลยครับพี่ เฮ้อ เหนื่อยจริงๆเลยครับพี่หาจังหวะยากจริงๆเลยพี่ เกิดอาการลังเลครับ

วันนี้จะมีแนวโน้มถอยมารับคนตกรถหรือเปล่าคะสงสารจังถือกะมังถือช้อนรอดันรีบวิ่งไปต่อช่วงบ่ายเมกาเปิดคงจะไม่ถอยกลับมารับก็วิ่งไปต่อไม่หยุดลุ้นซื้อก็รอหลับไปหลายตื่นลุ้นขายก็ยังไปไม่ถึงฝั่งฝันจะทำไงดีคะคุณเด็กขายของคนเก่งช่วยแนะนำทำใจให้หน่อย :lol:

มีทองแท่งราคาสูง 22000 ยังไม่ได้ขายออก ควรขายออกรอบนี้แล้่วซื้อที่ตุ้นทุนต่ำกว่านี้ไม่ค่ะที่ 1500 ควรแนะนำหน่อยค่ะ ว่าจะถือยาวสิ้นปี จะได้เป็นแนวทาง

ขอบคุณข้อมูลจากจากคุณเค็กขายของ

รอเก็บแท่งเพิ่มครับ

เพราะฉะนั้น ต้องเพิ่มความระมัดระวังถ้าตลาดลอนดอนเปิดมาช่วงบ่าย เมื่อค่าเงิน US อ่อน นั้นคือการแข็งขึ้นของค่าเงิน Euroตอนต้นสัปดาห์ ราคาขายทองคำในตลาดลอนดอน เทียบเป็น Euro ทำ New High. ระวังเกิดอาการตื่ตระหนก เทขายอีกรอบบ่ายนี้ เพื่อหันมาถือครอง เงินสด Euro. ชั่วคราวครับ

!thk

สวัสดีเฮียเน้า-เด็กขายของ-donjuan-nuchaba-ginger-moddang-goldgold และเพื่อนๆทุกคนครับ:lol: :wub:

เมื่อคืนนี่เฝ้าน้องทองจนเครียดเลย เพราะว่า1524 = 21900 ดูแนวโน้วลงเลยขายก่อน มารอแนวรับ1515 ปรากฏว่าถึงจริง แต่ราคา = 21860 งงกับอัตราแลกเปลี่ยนจริงๆ หรือบริษัทกั๊กก็ไม่รู้? เซ็งเลย...วันนี้ก็ยังไม่ยอมลง เห็นเฮียเด็กขายของว่าคืนนี้มีโอกาสลงมา เดี๋ยวจะเตรียมจับหมูเข้าเล้าใหม่ :lol: :lol:

สวัสดีเฮียเน้า-เด็กขายของ-donjuan-nuchaba-ginger-moddang-goldgold และเพื่อนๆทุกคนครับ:lol: :wub:

เมื่อคืนนี่เฝ้าน้องทองจนเครียดเลย เพราะว่า1524 = 21900 ดูแนวโน้วลงเลยขายก่อน มารอแนวรับ1515 ปรากฏว่าถึงจริง แต่ราคา = 21860 งงกับอัตราแลกเปลี่ยนจริงๆ หรือบริษัทกั๊กก็ไม่รู้? เซ็งเลย...วันนี้ก็ยังไม่ยอมลง เห็นเฮียเด็กขายของว่าคืนนี้มีโอกาสลงมา เดี๋ยวจะเตรียมจับหมูเข้าเล้าใหม่ :lol: :lol:

งั้นผมยังโชคดีกว่า เมื่อวานขาย 21900

เช้านี้ต้องรีบไปซื้อกลับมาในราคาเดิม :huh:

สวัสดีคุณ GODRON.     

ที่ถามว่าทำอย่างไรดี.   ดูกราฟให้น้อยลงจากที่เป็นอยู่ เหลือแค่วันละ 3 หน. ตื่นนอน บ่ายสาม และ ทุ่มครึ่ง ครับ

3 ช่วงเวลาก็คงสามารถเตรียมแผนได้ครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีคุณ GODRON.     

ที่ถามว่าทำอย่างไรดี.   ดูกราฟให้น้อยลงจากที่เป็นอยู่ เหลือแค่วันละ 3 หน. ตื่นนอน บ่ายสาม และ ทุ่มครึ่ง ครับ

3 ช่วงเวลาก็คงสามารถเตรียมแผนได้ครับ

ขอบคุณมากน้องจิว แนะนำห้ามดูกราฟอย่างเดียวใช่มั๊ยครับ แต่ข่าวสารที่น้องจิวนำเสนอต้องไม่มีตกหล่น :D

สวัสดีคุณมิ้ว. เด็กขายของมี 21,890 บาท เมื่อวานราคาตอนบ่าย 21,900/22,000 อาแปะ +10 บาท รวมเป็น 21,910 บาท ผลต่าง 20 บาทขอลงดอยมาตั้งหลักก่อนครับ ต้นทุน 22,000 อีกนิดเดียวเอง เอายังไงดี คงต้องหันไปใช้วิธีการ อาจารย์ซีซาร์ ห้อง ป 4 หน้าที่ 1 ครับมีคำอธิบาย

ทำไมคุณ GB. 2514. ทำแบบนั้นล่ะครับ เหม็นเบื่อทองก้อนเดิมเหรอครับ หรือว่าแท่งไม่สวย

เด็กขายของวันนี้ก็คิดคล้าย แต่ขาย 21,910 วันนี้ถ้าซื้อ 21,890 แต่บังเอิญฝนตก ไม่อยากเปียบฝน เลยไม่ได้เก็บ แหม!  ดอยนี้ กว่าจะหลุดได้ใช้เวลา 1 เดือนเชียวนะ

GB หมายถึงอะไรครับ =. General เบ๊ หรือเปล่าครับ ถามเพราะอยากรู้ที่มา

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีครับ ซือแป๋อั้งชิกกง และเพื่อนๆทุกคน

เมื่อ 2วันก่อนผมขายไป 21850 แต่วันนีต้องซื้อกลับ 21900 ครับพี่น้อง

ข่าวสารทำให้รู้ว่า อะไรจะเกิดขึ้นในเวลาต่อไปอันใกล้ เพราะการสื่อสารจากผู้สื่อข่าว online เร็วมาก คงดีกว่า เฮ้ย ทองไหลเป็นน้ำตก ? เกิดจากอะไรว่ะหรือ พุ่งเป็นจรวดเลย ? เกิดอะไรขึ้นว่ะ ในกรณีนี้ใช้สำหรับซื้อขายออนไลน์ ส่วนซื้อหน้าร้าน ลุ้น แบบเฮฮาครับ หรือเปล่าครับ คุณ GB 2514