ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับเฮียแบทแมน กลับมาแล้วคร๊าบบ ไปธุระต่างจังหวัดมาหลายวันเลยไม่ได้เข้ามาทักทายเฮียเลย:lol: :lol:

วันนี้ไม่บอกแนวรับเหรอเฮีย ถ้าหลุด77go 65 ไม๊เฮีย? :lol: :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ Mr.Li แบบนี้ก็ไม่ได้มางานสัมมนา TG กับ GT สิครับ ไม่เป็นไรครับ งานหน้าคงอีกไม่เกิน สองเดือนเจอกันใหม่ครับ

ทองคำปิดลบ 6.30 ดอลล์

20 กรกฎาคม 2553 เวลา 08:16 น.

สัญญาทองคำตลาดนิวยอร์กปิดลบวิตกแนวโน้มเศรษฐกิจโลก

สัญญาทองคำ COMEX (Commodity Exchange) ส่งมอบเดือนส.ค.ดิ่งลง 6.30 ดอลลาร์ ปิดที่ 1,181.90 ดอลลาร์/ออนซ์ หลังจากเคลื่อนตัวในช่วง 1,194.70 - 1,176.90 ดอลลาร์

ขณะที่สัญญาโลหะเงินส่งมอบเดือนก.ย.ลดลง 24.50 เซนต์ ปิดที่ 17.543 ดอลลาร์/ออนซ์ และสัญญาโลหะทองแดงส่งมอบเดือนก.ย.ขยับขึ้น 1 เพนซ์ ปิดที่ 2.938 ดอลลาร์/ปอนด์

ส่วนสัญญาพลาตินัมส่งมอบเดือนต.ค.เพิ่มขึ้น 1.00 ดอลลาร์ ปิดที่ 1,513.10 ดอลลาร์ และสัญญาพัลลาเดียมส่งมอบเดือนก.ย.ลดลง 4.70 ดอลลาร์ ปิดที่ 443.90 ดอลลาร์

นักลงทุนวิตกกังวลเกี่ยวกับแนวโน้มการฟื้นตัวของเศรษฐกิจโลกและเศรษฐกิจสหรัฐ หลังจากสมาคมผู้สร้างบ้านแห่งชาติ (NAHB)/ เวลส์ ฟาร์โกเปิดเผยว่า ดัชนีตลาดที่อยู่อาศัยเดือนก.ค.ดิ่งลงแตะระดับต่ำสุดนับตั้งแต่เดือนเม.ย. 2552

นอกจากนี้ นักลงทุนยังวิตกกังวลเกี่ยวกับเสถียรภาพด้านการเงินในยุโรป หลังจากมูดีส์ อินเวสเตอร์ส เซอร์วิส ประกาศลดอันดับความน่าเชื่อถือของพันธบัตรรัฐบาลไอร์แลนด์ลง 1 ขั้น มาอยู่ที่ระดับ Aa2 จากเดิมที่ระดับ Aa1 โดยระบุว่าเศรษฐกิจไอร์แลนด์มีแนวโน้มชะลอตัว รวมทั้งข่าวที่ว่ากองทุนการเงินระหว่างประเทศ (ไอเอ็มเอฟ) และสหภาพยุโรป (อียู) ระงับการเจรจาโครงการเงินกู้ของฮังการีซึ่งจัดตั้งขึ้นในปี 2552 จนกว่าฮังการีจะดำเนินมาตรการที่เข้มงวดเพื่อให้บรรลุเป้าหมายในการปรับลดยอดขาดดุลงบประมาณ

www.posttoday.com

พักนี้ไม่เห็นคุณsk134เลย ชักคิดถึง:lol: :lol: อยากฟังความเห็นคุณพ่อsk134จัง:lol: :lol:

หวัดดีกร๊าบบบเฮียแบท ขอให้คุณแม่ของเฮีย หายจากอาการเจ็บป่วยไวๆนะกร๊าบบบ

หวัดดีกร๊าบบบเฮียแบท ขอให้คุณแม่ของเฮีย หายจากอาการเจ็บป่วยไวๆนะกร๊าบบบ

!thk

ขอบคุณครับ ตอนนี้แข็งแรงขึ้นเยอะแล้วครับ

มีวิธีใหม่ในการเดาราคาทองคำครับ คือน้องหมึก PUAL

เป็น app ที่ต้อง Download จากมือถือ Iphone หรือ IPAD ครับ

วิธีการก็ง่ายๆ คือ เปิดโปรแกรม ใส่ Choice 1..เช่น UP... และ Choice 2..เช่นDOWN....

กด Start แล้ว น้องหมึก PUAL ก็จะจัดการเลือกกล่องที่ชอบ

แล้วคำตอบก็จะออกมาไงครับ ง่ายๆครับเวลาสับสนทางจิตใจ

อาศัยน้อง หมึก PUAL คู่กายได้เสมอครับ

Download App ได้ที่เว็บนี้ครับ

http://itunes.apple.com/us/app/ask-the-octopus-oracle/id382022559?mt=8

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ต้องใช้กับมือถือ IPHONE ใช่ไหมครับ แบบนี้ต้องเก็บเงินซื้อมาใช้บ้างแล้ว !54

แหม...อาเฮียมีของเล่นใหม่มานำเสนออีกแล้ว...ฮ่าฮ่า ผมไม่ได้ไปงานเสียดายมาก กะว่าจะไปโม้กับเฮีย แต่ว่าได้ส่งแฟนกับเพื่อนไปรวมสามคนแทนนะ เห็นบอกว่าเฮียหล่อเหมือนกันน้า:lol: :lol:

มีวิธีใหม่ในการเดาราคาทองคำครับ คือน้องหมึก PUAL

เป็น app ที่ต้อง Download จากมือถือ Iphone หรือ IPAD ครับ

วิธีการก็ง่ายๆ คือ เปิดโปรแกรม ใส่ Choice 1..เช่น UP... และ Choice 2..เช่นDOWN....

กด Start แล้ว น้องหมึก PUAL ก็จะจัดการเลือกกล่องที่ชอบ

แล้วคำตอบก็จะออกมาไงครับ ง่ายๆครับเวลาสับสนทางจิตใจ

อาศัยน้อง หมึก PUAL คู่กายได้เสมอครับ

Download App ได้ที่เว็บนี้ครับ

http://itunes.apple.com/us/app/ask-the-octopus-oracle/id382022559?mt=8

ขอบคุณค่ะเฮีย พอดีเครื่องม่ะได้เจล เลยยอมเสียตังค์ซื้อapp มาเล่น !32

!30 เฮียมีapp อารายดีๆ อย่าลืมนำเสนออีกนะคะ

ขอบคุณครับ คุณ Puiii

ราคาทองคำเมื่อคืนนี้ดิ่งนรกอีกวัน

ทะลุแนวรับที่คาดว่าจะรับอยู่ที่ $ 1,190

แต่เจอแรงขาย ทะลวงเส้นสายสิญจน์ที่วาดไว้

จนร่วงลงต่ำสุดเมื่อคืนนี้ถึง $1,177.5

คาดเดาว่าวันนี้ ราคาทองจะมีแนวรับที่ต่ำสุดเมื่อคืนนี้ที่ $1,177.5

แนวต้านแรกที่ $1,185 และถัดไปที่ $1,190

ตัวเลข $1,195 คือเส้นสุดท้ายคือความหวังชาวดอยนะครับ

แต่สถานการณ์ยังไม่น่าไว้วางใจว่าจะกลับขึ้นมายืนได้หรือไม่

เพราะเจอถล่มมาหลายดอกเสียศูนย์ไปบ้างแล้ว

ถ้าถามใจผม ผมยังเชื่อว่าน่าจะดีดกลับได้บ้าง

ผมนี่น่าเกิดเป็นลูกชาวสวน เสียเหลือเกิน

ไม่น่าเป็นลูกร้านทองซะเลย....5555

แม่นจริงๆครับ แนวรับที่ต่ำสุดเมื่อคืนนี้ที่ $1,177.5 รับไว้ได้ ตอนนี้วิ่งไปเทสที่ 1190 ยังไม่ผ่าน จะผ่านไหมครับ คุณพี่แบทแมน !gd

รอ1195 จะมีโอกาสถึงมั๊ยคะเฮียแบทแมน :D

วันนี้กะว่าจะเอา วูวูเซล่า มาช่วยเป่าให้น้องทอง กะเตื้องขึ้นมาซะหน่อย

กลับมาเป่าไม่ทัน น้องทองก็ดีด ดึ๋งขึ้นมาอย่างแรง สะใจชาวขายาว

แต่อย่าเพิ่งชะล่าใจนะครับ ควรจะให้ผ่าน $1,200 อย่างที่คุณน้องดำที่เว็บน่ำเชียงเขาว่า

แหมอุตส่าห์ใบ้ว่าอยากเป็นลูกชาวสวน ตั้งแต่เช้า

ใจผมคิดว่าไปใกล้ๆ 1200 นะครับ แอบโทรถามเฮียกัมเมื่อเช้า 555 หาแนวร่วมเพื่อความมั่นใจ

!53 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง