ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เด้งขึ้น เด้งขึ้น

ป๋าขา

น้องสาวรูปนี้เด้งลงมากว่าเด้งขึ้นนะคะ ย้อยล่างแล้วคร่าาาาาา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้ยุเองแหละ ทองยังชอบเด้งขึ้น ๆ อันที่เด้งชัดๆ ยิ่งช้อบ ๆ

ที่รัก เซฟไว้ยัง

เห้นจนเบื่อแล้วครับเจ้ ไม่รู้เซฟทำไม แต่จริงๆผมชอบแนว เอเชีย ขณะ กำลัง ศึกษาอยู่อ่ะครับ :87

เบื่อ คนมีตังค์ ได้ลำไย ซื้อ new ipad ขาดทุน ซื้อ หลุยส์ ติงต้อง อิจฉาโว้ย

จงเลิกอิจฉาคนอื่น ด้วยการซื้อหรือเติมความสุขให้ตนเองนะครับ เจ้ :047

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

เห้นจนเบื่อแล้วครับเจ้ ไม่รู้เซฟทำไม แต่จริงๆผมชอบแนว เอเชีย ขณะ กำลัง ศึกษาอยู่อ่ะครับ :87

ในตำรา หรือ ของจริง อกหักครั้งเก่า อินเตอร์ หรือจ๊ะ

จงเลิกอิจฉาคนอื่น ด้วยการซื้อหรือเติมความสุขให้ตนเองนะครับ เจ้ :047

พอดี เป็นโรค งก รอชาวบ้านข้วางมาก็ใช้ได้

ในตำรา หรือ ของจริง อกหักครั้งเก่า อินเตอร์ หรือจ๊ะ

พอดี เป็นโรค งก รอชาวบ้านข้วางมาก็ใช้ได้

:hh

ข่าวต่างประเทศ สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- พฤหัสบดีที่ 10 พฤษภาคม 2555 10:16:21 น.

กรีซได้ให้คำมั่นสัญญาว่าจะผ่านมาตรการรัดเข็มขัดฉบับใหม่มุลค่า 1.45 หมื่นล้านยูโร หรือ 1.89 หมื่นล้านดอลลาร์สหรัฐในเดือนหน้า และให้คำมั่นว่าจะดำเนินการมาตรการปฏิรูปด้านอื่นๆ ซึ่งความเคลื่อนไหวดังกล่าวทำให้รัฐบาลกลุ่มยูโรโซนตัดสินใจอนุมัติเงินช่วยเหลือกรีซวงเงิน 5.2 พันล้านยูโร จากกองทุนรักษาเสถียรภาพการเงินยุโรป (EFSF)

เว็บไซต์ของสำนักข่าวบีบีซีรายงานว่า กองทุน EFSF ตกลงที่จะให้เงินเบิกจ่ายงวดแรกสำหรับกรีซในวันนี้ มูลค่า 4.2 พันล้านยูโร จากทั้งหมด 5.2 พันล้านยูโร ซึ่งการอนุมัติความช่วยเหลือครั้งนี้มีขึ้นแม้ชาวกรีซส่วนใหญ่ได้แสดงท่าทีคัดค้านพรรคการเมืองที่สนับสนุนการให้ความช่วยเหลือกรีซและมาตรการรัดเข็มขัดของรัฐบาลกรีซก็ตาม

--อินโฟเควสท์ แปลและเรียบเรียงโดย รัตนา พงศ์ทวิช/พันธุ์ทิพย์ โทร.02-2535000 อีเมล์: pantip@infoquest.co.th--

พี่ใหญ่ครับ แบบนี้ ค่าเงินยูโรปจะแข็งค่าขึ้นไหมครับ ในเมืองกรีซยอมรับความช่วยเหลือแล้ว และอาจจะช่วยชาวดอยด้วยอ่ะครับ :047

คืนนี้น้าเบนใจดี อาจมาบอกว่า ถึงเวลาคิวอั๊วเสียที รอคิวอีอีกไม่นาน หวังว่าทะลุต้านทันที โอมเพี้ยง

20:30 ครับ

น้าเบน. ได้โปรดเถิด

อยู่กันทั้งคืน ลุยเละวันนี้

อ้าว ยังมีชีวิตอยู่เหรอ ใส่เสื้อเกราะบ้างนะ ที่รพ. เจัมีหลายตัว เอา ป่าว