ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีต่ะ ข่าวสารอ่านจากพวกผู้ชาย แล้วกัน

ขอบคุณค่ะเจ้เกี๋ยมอี๋ :)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เดินแล้วไม่มีหล่อ คงไม่เจอ บ้านแกอยู่ไหน ไปสะไกล พอดีน้องปั้วอยู่เจริญกรุง 77

เค้าเปิด 5 โมงเย็นถึงเที่ยงคืน ไปซะแต่บ่ายมันเปิดด้วยหรอเจ้ กลางคืนบรรยากาศดีกว่าเยอะ

บ้านผมอยู่แถววงเวียนนครอินทร์ ขับรถไปถ้าไม่ติด 20 นาที ก็ถึง วิ่งเส้นราชพฤกษ์ แล้วมาขึ้นสะพานกรุงเทพใหม่ลงปุป เจอรถติดเลย ติดไปอีก 20 นาทีแค่ไม่ถึงกิโล

เค้าเปิด 5 โมงเย็นถึงเที่ยงคืน ไปซะแต่บ่ายมันเปิดด้วยหรอเจ้ กลางคืนบรรยากาศดีกว่าเยอะ

บ้านผมอยู่แถววงเวียนนครอินทร์ ขับรถไปถ้าไม่ติด 20 นาที ก็ถึง วิ่งเส้นราชพฤกษ์ แล้วมาขึ้นสะพานกรุงเทพใหม่ลงปุป เจอรถติดเลย ติดไปอีก 20 นาทีแค่ไม่ถึงกิโล

ใก้ลๆกัน เจ้ก็ไปเส้นนั้นแหละ ออกบรมไปขึ้นเหมือนกัน เจ้เรียน ม.ปลาย สตรีศรีสุริโยทัย ตรงวัดดอน

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

ที่รักเจ้หลับคาเครื่องอีกแล้ว ไม่ก็นอนถุหมอนข้าง ได้ออกดอยไป 80 บาท เหลืออีก 120 บาท ดิว วันเสาร์

หุ้นตก ดอลล่าอ่อนค่า ดูเหมือนว่าคนเริ่มกลับมาให้ความสำคัญกับน้องทองในฐานะ safe haven แล้วนะเนี่ยะ :047

ไม่รู้หลังตีหนึ่งมีอีกก๊อกป่าวไม่รู้

ที่รักเจ้หลับคาเครื่องอีกแล้ว ไม่ก็นอนถุหมอนข้าง ได้ออกดอยไป 80 บาท เหลืออีก 120 บาท ดิว วันเสาร์

ออกหมดแล้วจ้าาาาาาาาาาา ฝันดี ร้องให้ดังกว่าเสียง กบ อึ่งอ่างเลยน๊าาาาาาาาา

หุ้นตก ดอลล่าอ่อนค่า ดูเหมือนว่าคนเริ่มกลับมาให้ความสำคัญกับน้องทองในฐานะ safe haven แล้วนะเนี่ยะ :047

ไม่รู้หลังตีหนึ่งมีอีกก๊อกป่าวไม่รู้

หลังตี 1 บอกไปอีก 30 เหรียญ :uu

สวัสดีค่ะ เจ้ๆเฮียๆทุกท่าน เป็นมือใหม่เพิ่งเข้ามาเทรดทอง คารวะขอคำแนะนำด้วยนะคะ ^^V :Hi

ก็อกหมด ไม่ให้ขึ้นแล้วขายหมุุไปแล้ว

ได้ยินกิตติศัพท์เฮียเด็กขายของมาซักพักใหญ่ๆแล้วค่ะ แต่ไม่แสดงออก อิอิ... ขอมาตามข่าวน้องทองอย่างเป็นทางการด้วยคนนะคะ ^________^

เจ้ครับ ยาโยอิ ไม่อร่อยเลย ใช้ของไม่ค่อยมีคุณภาพ แซลม่อนที่เจ้แหลกวันนั้น อร่อยสุดแล้วนะครับ

ยาโยอิ เป็นชุดปลาแซลม่อนย่างซีอิ้ว ซีกเดียว 179 หรือ 199 ราคาประมาณนี้แหละ คุณ Donjuan ต้องเข้าใจ บางที ของน้อย จะคิดไปเองว่า อร่อย. แต่ถ้าของมีตักแบบ All you can eat ก็จะคิดไปเองอีกว่า เยอะไป เลยไม่อร่อย

ได้ยินกิตติศัพท์เฮียเด็กขายของมาซักพักใหญ่ๆแล้วค่ะ แต่ไม่แสดงออก อิอิ... ขอมาตามข่าวน้องทองอย่างเป็นทางการด้วยคนนะคะ ^________^

กิตติศัพท์ด้านไหนครับ ด้าน " ดอย จัง แก " หรือ ดอย จน มึน " ครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

หลังตี 1 บอกไปอีก 30 เหรียญ :uu

ไม่ใช่สิหลังตี1ลดไป50ต่างหาก(ข่าววงในไหนก็ไม่รู้)

รัฐมนตรีคลังสหรัฐยืนยันว่า สหรัฐใช้มาตรการที่ถูกต้องในการแก้ไขปัญหาวิกฤติเศรษฐกิจในประเทศ โดยไม่ใช้มาตรการรัดเข็มขัด

นายทิโมธี ไกส์เนอร์ รัฐมนตรีคลังของสหรัฐ กล่าวก่อนกำหนดการประชุมจี-8 ที่สหรัฐเป็นเจ้าภาพจัดประชุมในวันพรุ่งนี้ ว่า สหรัฐเผชิญกับปัญหาเศรษฐกิจรุมเร้ามากมายนับตั้งแต่เศรษฐกิจโลกเข้าสู่ภาวะถดถอยเมื่อ 4 ปีที่แล้ว และการแก้ไขวิกฤติเหล่านี้ ต้องใช้มาตรการกระตุ้นให้เกิดการใช้จ่ายด้านการบริโภครวมทั้งจัดทำงบประมาณให้สมดุล โดยไม่เน้นการใช้มาตรการรัดเข็มขัดอย่างเข้มงวดเหมือนที่เกิดขึ้นในกลุ่มยูโรโซน ซึ่งเป็นการแก้ปัญหาที่ผิดวิธี และจะทำให้ปัญหารุนแรงมากขึ้น

ข้อมูลข่าวและที่มา

ผู้สื่อข่าว : นิรันดร์ โรจน์ธนานันต์ /สวท.   Rewriter : นิรันดร์ โรจน์ธนานันต์ /สวท.

สำนักข่าวแห่งชาติ กรมประชาสัมพันธ์ : http://thainews.prd.go.th

วันที่ข่าว : 17 พฤษภาคม 2555