ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ เฮียแบทแมน แบบนี้แสดงว่า ณ เวลานี้ ราคาทองสามารถยืนได้

ไม่ตำ่กว่า US$1,350 แล้วใช่ไหมครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณนะคะที่เป็นห่วงลูกนกลูกกา . ขอให้คุณแม่เฮียหายไวไวนะคะ

:D :D :D :D

สวัสดีทุกๆๆท่าน เช้าวันศุกร์

ที่สดใส อากาศค่อนขข้างจะอบอ้าว

ขอให้ทุกๆๆท่าน โชคดีและร่ำรวยเงินทอง...........

ราคาทองวิ่งมาอยู่ที่ $1364

ขอให้คุณแม่เฮียแบทแมน หายป่วย และมีสุขภาพแข็งแรงครับ

ขอบคุณ

ขอบคุณสำหรับบทวิเดาของเฮียแบทนะคะ ขอให้คุณแม่ของเฮียหายเจ็บหายป่วยเร็วๆค่ะ

ขอบคุณครับเฮีย 1412ถูกใจขาแอลจริงจริ๊ง :lol:

ขอบคุณเฮีย Batman มากนะคะ สำหรบการวิเคราะห์ รูปน้องแพนเค้กน่ารักดีค่ะ !gd !57 !53 !thk !thk !thk :D :)

ขอบคุณเฮียแบทแมนมากครับ !01 !01 !01

ถูกแก้ไข โดย spoltiw

เฮียแบทแมนครับ เด็กขายของเป็นห่วง คุณพี่ Vanta มากเหลือเกินครับ เห็นวันก่อน

พี่ Vanta กล่าวว่า จะไปเที่ยวเกาะกูด แปะข่าวให้คุณพี่ Vanta เผื่อไม่ต้องใช้บริการ

Jet Boat แต่ใช้ เรือฟรีเกตของกองทัพเรือ ไปเกาะกูดแทน และเดี๋ยวเขมรจับเป็นตัวประกัน

ตอนไปดำน้ำดูปลา แต่แล้วจะเห็นขาคนดำน้ำข้างๆ เต็มไปหมด

กองทัพเรือสั่งกองกำลังป้องกันชายแดนจันทบุรี-ตราด เตรียมพร้อม 100% รับมือเขมร หลังพบเคลื่อนกำลังมายังพื้นที่ชายแดนเกือบ 100% ยันไม่ใช้อาวุธก่อน แต่พร้อมตอบโต้ในอัตราเท่าเทียมกัน

พล.ร.อ.เถกิงศักดิ์ วังแก้ว เสนาธิการทหารเรือ กล่าวถึงมาตรการดูแลตามแนวชายแดน จ.จันทบุรี-ตราด ติดชายแดนไทย-กัมพูชาว่า กองทัพเรือได้สั่งให้กองกำลังป้องกันชายแดน เตรียมพร้อม 100% รักษาอธิปไตยของไทย ถึงแม้เหตุการณ์ปะทะระหว่างทหารไทยกับกัมพูชาจะผ่อนคลายลง แต่กองทัพเรือไม่ได้ประมาท โดยเฉพาะได้รับรายงานข่าวว่าทางกัมพูชามีการเตรียมพร้อมเคลื่อนกำลังมาที่จุดนั้นเกือบ 100% ดังนั้น กองทัพเรือจึงใช้กองกำลังที่เรามีทั้งหมดตามแผนที่ป้องกันชายแดนอย่างเต็มที่

นอกจากนี้ยังมีเรือที่ลาดตระเวนเป็นปกติในน่านน้ำทะเล และได้สั่งให้เรือตรวจการณ์ปืน ที่จอดพักทั้งหมด ที่ท่าจอดกองทัพเรือภาคที่ 1 ออกไปอยู่ในพื้นที่ เพื่อหาข่าว และป้องกันเรือฝ่ายตรงข้าม และป้องกันการแทรกซึม และสนับสนุนกำลังทหารบนภาคพื้นดิน โดยเรือจะทำการสนับสนุนด้วยปืนใหญ่บนเรือ รวมถึงใช้ในภารกิจถอนตัว อย่างไรก็ตาม หากไม่มีการใช้อาวุธจากฝ่ายตรงข้าม เราก็จะไม่ใช้อาวุธเช่นเดียวกัน หากมี เราจะโต้ตอบเท่าเทียมกัน

“กำลังทางเรือกัมพูชามีกำลังที่ค่อนข้างกำจัด แต่เราไม่ประมาท โดยมีเรือตรวจการณ์ที่เกาะกูด แต่หากมีเหตุการณ์เกิดขึ้น เรือฟรีเกต (ติดอาวุธปล่อยนำวีถี) สามารถเดินทางไปได้ภายใน 1 ชั่วโมง”

ตอนพี่ นั่งเรือไปดำน้ำดูขาคนดำน้ำข้างๆ